Stokhom Sweden karibuni kweny get together party December 25 Xmas day tusherehekee pamoja na familia zetu kwa kiingio cha kr 200 kwa wakubwa, watt weny miaka 13-18 ni 100kr na miaka 6-12 ni kr 50 na chini ya miaka 5 free

Hii itaambana ta na kinywaji kimoja bure na misosi ya kitanzania tutakuwa na buffé ya vyakula vya kitanzania!! Lipia sasa kuweka booking yako na familia tusherekee pamoja!!

@mamambila_openkitchen_sweden👩‍🍳🇸🇪 akishirikiana na Active Chef issa 

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...