THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

WANAHABARI WAFUNDWA KUHUSU KINGATIBA YA MAGONJWA YASIYOPEWA KIUPAUMBELE

 Mratibu wa Taifa wa Magonjwa yaliyokuwa hayapewi Kiupaumbele, Dkt. Upendo Mwingira akitoa mada kwa waandishi wa habari kuhusu kampeini kutoa kingatiba kwa magonjwa yaliyokuwa hayapewi kiupaumbele ambayo ni Matende na Mabusha(Ngirimaji), Usubi, Kichocho, Minyoo nk. iliyofanyika katika ofisi ya Wizara ya Afya jijini Dar es Salaam.
 Afisa Mipango- Mpango wa Taifa wa kudhibiti Magonjwa hayapewi Kiupaumbele,  Osca Kaitaba  akitoa mada kwa waandishi wa habari kuhusu kampeini kutoa kingatiba kwa magonjwa yaliyokuwa hayapewi kiupaumbele ambayo ni Matende na Mabusha(Ngirimaji), Usubi, Kichocho, Minyoo nk. iliyofanyika katika ofisi ya Wizara ya Afya jijini Dar es Salaam.
Baadhi ya waandishi wa habari wakiwa kwenye semina iliyoandaliwa na Wizara ya Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na Watoto kuhusu kutoa kingatiba ya magonjwa yaliyokuwa hayapewi kiupaumbele iliyofanyika leo katika ukumbi wa Wizara hiyo leo jijini Dar es Salaam.