Na Ripota Wetu,Globu ya jamii

BWENI la wavulana katika  Shule ya Sekondari Mlangarini ambayo ni shule ya Serikali  iliyo katika kata Mlangarini Halmashauri ya Arusha Wilaya ya Arumeru limeungua moto.

Taarifa ya Mkuu wa Wilaya ya Arumeru mkoani Arusha Jerry Muro amesema leo Januari 12,2019 amepata taarifa za kuungua kwa bweni saa moja asubuhi.

Amesema taarifa za awali zinaeleza moto huo ulianza Alfajiri na kuteketeza chumba kimoja kati ya vyumba 14  vya bweni hilo lililokuwa na wanafunzi 84 na kwamba hakuna majeruhi wala vifo.

"Japo kuna uharibifu wa mali ikiwemo kuungua kwa  vitanda (double) vitatu (3),magodoro (6),Masanduku ya kuhifadhia nguo na madaftari.      Kutokana na changamoto hiyo nililazimika kufika eneo la tukio mapema na kuungana na wanafunzi pamoja na wananchi waliojitokeza katika hatua za awali ambapo pia kikosi cha Zimamoto kiliwahi kufika kwenye eneo la tukio na kukuta moto umezimwa kwa ( fire extinguisher 11)," amesema Muro.       
Baadhi ya Vitanda na vifaa mbalimbali vikiwa vimetolewa nje kufuatia tukio hilo la Moto
  Mkuu wa Wilaya ya Arumeru mkoani Arusha Jerry Muro akizungumza jambo mbele ya baadhi ya waalimu wa shule hiyo pamoja na majirani wanaoinzunguka shule hiyo.
 Mkuu wa Wilaya ya Arumeru mkoani Arusha Jerry Muro akimsikiliza Mwalimu Mkuu wa shule hiyo mara baada ya tukio 
 Moja ya chumba kilichoteketea moto
      

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...