Andika historia yako kuja Uwanja wa Taifa jijini Dar es salaam Jumamosi hii kuwashuhudia Mabingwa wa nchi Simba SC wakifuzu kuingia Robo fainali ya ligi ya mabingwa barani Afrika. 

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...