Bei za bidhaa mbalimbali katika Soko la Tandika wilaya ya Temeke leo jijini Dar es Salaam,kama zinavyo onekana katika picha.(Picha na Emmanuel Massaka,MMG)
Kwenye soko la Tandika wilaya ya Temeke jijini Dar es Salaam kisado cha Nyanya  kimoja kinauzwa  shilingi 3500,4000.

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...