Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiwa na mkewe Mama Janeth Magufuli, Waziri wa Afya Ummy Mwalimu pamoja na viongozi wengine  akivuta utepe kuashiria uwekaji wa jiwe la msingi ujenzi wa Hospitali ya Rufaa ya mkoa wa Njombe.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akimpongeza Waziri wa Afya Ummy Mwalimu mara baada ya kuweka jiwe la msingi la ujenzi wa Hospitali ya Rufaa ya mkoa wa Njombe.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akikagua maeneo mbalimbali ya hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Njombe ambayo ujenzi wake upo katika hatua za mwisho kukamilika.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akizungumza na wafanyakazi mbalimbali, pamoja na wakandarasi wanaojenga majengo katika hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Njombe mara baada ya kuweka jiwe la msingi.
  Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiwa katika picha ya pamoja na Mkuu wa Mkoa wa Njombe Christopher Ole Sendeka, Waziri wa Afya Ummy Mwalimu pamoja na viongozi wengine mara baada ya ya kuweka jiwe la msingi katika hospitali ya Rufaa ya mkoa wa Njombe.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akivuta utepe kuashiria uwekaji wa jiwe la msingi ujenzi wa barabara ya Njombe-Makete km 107.4
 Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiimba pamoja na wanafunzi wa Shule ya Msingi ya Ramadhani wakati alipokwenda kuweka jiwe la msingi la ujenzi wa barabara ya Njombe-Makete km 107.4.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiangalia Wanafunzi wa Shule ya Msingi ya Ramadhani walipokuwa wakimuonesha Shule yao ilipo pembezoni mwa barabara ya Njombe-Makete. Mkandarasi wa barabara hiyo amewaahidi watoto hao kuwajengea vyumba vya madarasa.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akizungumza na Wananchi waishio pembezoni mwa barabara ya Njombe-Makete mara baada ya kuiwekea jiwe la msingi.
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akizungumza na Wananchi wa Njombe katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika viwanja vya sabasaba mkoani Njombe. 


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiwa pamoja na mkewe Mama Janeth Magufuli, Waziri wa Afya Ummy Mwalimu  akisikiliza maelezo yaliokuwa yakitolewa na Dkt. Mkoni kuhusu ujenzi wa Hospitali ya Rufaa ya mkoa wa Njombe kabla ya kuweka jiwe la msingi hospitalini hapo. 


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiwapungia mkono pamoja na kuwasukuru wanachi wa Njombe waliojitokeza katika mkutano wa hadhara uliofanyika katika uwanja wa Sabasaba mkoani humo.
 Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akiangalia jengo hilo la hospitali ya Rufaa ya mkoa wa Njombe.
Baadhi ya wakazi wa Njombe wakiwa katika mkutano wa hadhara katika viwanja vya sabasaba.
Sehemu ya jengo la la hospitali ya Rufaa ya mkoa wa Njombe. PICHA NA IKULU

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...