Na.Khadija Seif, Globu ya Jamii

Muandaaji na mtayarishaji maarufu wa video za muziki nchini Hance Richard maarufu kama hanscana amepasua jipu kwa vijana wanaoweka vikwazo katika mafanikio na ndoto za vijana wenzao.

Hanscana kwa sasa anamiliki moja ya kampuni kubwa ya utayarishaji wa video za muziki ijulikanayo kwa jina la hanscana brand, ambapo ameajiri waongozaji wengi vijana ili kufanya kazi pamoja na kuwaachia ujuzi tofauti tofauti.

Hanscana ambaye anaendelea kufanya vizuri kwenye tasnia ya utayarishaji wa video za muziki na kuleta mapinduzi makubwa,huku akifanya kazi lukuki zenye ubora sawa na za watayarishaji wakubwa kama Justin Campos kutoka Afrika kusini , Mr.moe musa kutoka nchini Nigeria.

Tasnia hiyo kwa kiasi kikubwa itaendelea kukua siku hadi siku kutokana na ubora wa video hizo kama cheche ya Ommy Dimpoz, subalkheri ya Aslay, wasikudanganye ya Nandy, utaniua ya Jux na zingine nyingi za wasanii mbalimbali.

Kupitia ukurasa wake wa Instagram, ameandika kuwa “Ukishindwa kuwa daraja kwa wenzio basi usiwe ukuta", akimaamisha kuwa vijana wanatakiwa kuthamini na kupongeza juhudi za mtu mwingine pasi na kuwa kizuizi wa juhudi hizo au kubeza.

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...