Mkuu wa MKoa wa Kagera Mkoa Kagera Brigedia Jenerali Marco Gaguti. akikabidhi zawadi kwa maharusi . 
 Pichani RC Gaguti akiongoza Wageni waalikwa kutoa zawadi kwa Maharusi, kisha kupiga picha ya pamoja muda mfupi kabla ya kuondoka pale.
 Pichani akiwasili Mhe. Naibu waziri wa Kilimo na Mbunge Jimbo la Karagwe Innocent Bashungwa pamoja na msafara wake wakiingia Ukumbini.
 Msafara wa Mkuu wa Mkoa wa Kagera Brigedia Jenerali Marco Gaguti Ukiingia Ukumbini kuungana na Wageni wengine waalikwa.
 Ukafika muda wa kukata utepe na kufungua sherehe rasmi, kama inavyooneka katika Picha
 Bango la shughuli nzima
 Muonekano wa Jukwaa la Maharusi likiwa limenakishiwa vyema na Mapambo mazuri na Kazi Nzuri kutoka Mama Lily Decoration wa Kayanga Karagwe.
Keki iliyoandaliwa rasmi kwa ajili ya maharusi na makundi mbalimbali wakiwemo wazazi wa maharusi, kama inavyoonekana katika Picha. 
 Kati ya washereheshaji waliohakikisha kila kitu kinakaa sawa ni pamoja Mshereheshaji Tajiri wa Kigoma maarufu Brother K wa Futuhi, kama anavyoonekana akiwajibika.
 Wazazi wazaa chema wa Bwana Harusi Dominius wakiingia Ukumbini
 Burudan kidogo ikachukua nafasi yake na sehemu ya waalikwa wakijimwaga uwanjani kunyoosha miguu kama inavyoonekana.
 Katika Picha hii anaonekana Mtumishi wa Mungu akikabidhi Msalaba kwa Baba Mzazi wa Dominius ambae ni Mwenyekiti wa CCM-Kyerwa, kama ishara ya Kubariki eneo la kufugia (Farm) ambapo sherehe za Harusi zimefanyika. 
 Wapendao Hawa Dominius na Proscovia wakapata nafasi ya kukata na kula keki

 Maharusi wakijimwaya mwaya wakati wakiingia eneo la sherehe  
 Pichani waaonekana wakicheza kwa furaha na shangwe paina kulazimishwa, Maharusi Dominus na Proscovia wakiwa wanameremeta.
 Wapambe wa maharudi wakiserebuka uwanjani
Wapendao Hawa Dominius na Proscovia wakapata nafasi ya kukata na kula keki
 Wapendao Hawa Dominius na Proscovia mara baada ya kulishana keki 
 Wasaidizi wa Maharusi wakiingia Ukumbini. 
 Ilikuwa furaha na kutabasamu kwa maharusi hao

 Wazazi wazaa chema wa Bwana Harusi Dominius wakiingia Ukumbini
Wapambe wa Maharusi wakiingia kwa mbwembwe na bashasha kubwa wakionekana kucheza kwa shangwe.

 
Pichani, Burudani kutoka Kikundi cha Sanaa Chanika Karagwe ikichukua nafasi yake, 
 Pichani Ni moja kati ya  Kaunta sita za Vinywaji zilisheheni vinywaji Vilaini na Vikali, kama vinavyoonekana, mpaka Harusi inatamatika Vinywaji vilibaki Kaunta zote.
 Kama ilivyokuwa katika Vinywaji pia upande wa nyama choma na Kuku nako hivyohivyo, majiko manne kwa ajili ya michomo

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...