CHUO KIKUU CHA TAIFA CHA ZANZIBAR TANGAZO KWA WAOMBAJI WA CHUO MWAKA WA MASOMO 2019/2020 

CHUO KIKUU CHA TAIFA CHA ZANZIBAR (SUZA) KINAPENDA KUWAJULISHA WAOMBAJI WAKE WOTE KWA MWAKA WA MASOMO 2019/2020 KUWA MAJINA YA WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA CHUO KWA NGAZI YA SHAHADA YA KWANZA (DEGREE) YAMESHATOKA NA YANAPATIKANA KATIKA TOVUTI YA CHUO www.suza.ac.tz. AIDHA MWANAFUNZI ANAWEZA KUANGALIA KAMA AMECHAGULIWA AU HAKUCHAGULIWA KUPITIA AKAUNTI YAKE YA MAOMBI NA KUPITIA BARUA PEPE YAKE (EMAIL) ALIYOTUMIA WAKATI WA MAOMBI. KWA WALE AMBAO HAWATOYAONA MAJINA YAO, FURSA YA KUOMBA TENA.

KWA DIRISHA LA PILI (AMBALO LINAANZA TAREHE 21/08 HADI 29/08/2019) ITATOLEWA KWA KOZI AMBAZO ZITATANGAZWA KUPITIA TOVUTI HIYO. KWA WAOMBAJI AMBAO WAMECHAGULIWA CHUO ZAIDI YA KIMOJA (MULTIPLE SELECTIONS) IKIWEMO SUZA, WANAOMBWA WATHIBITISHE CHUO WANACHOKITAKA KWA KUTUMIA KODI MAALUMU (CONFIRMATION CODES) .

WATAKAZOTUMIWA NA TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA (TCU), KWA AMBAE ATASHINDWA KUFANYA HIVYO, AFIKE CHUONI KWA MSAADA ZAIDI. SUZA INAWASISITIZA WAOMBAJI WOTE AMBAO HAWAKUCHAGULIWA KWA AWAMU YA KWANZA KUFANYA MAOMBI TENA KWA AWAMU YA PILI KWA PROGRAMU WANAZOWEZA KUZISOMA KULINGANA NA SIFA ZAO. 

TANBIHI TANGAZO HILI LINAWAHUSU WAOMBAJI WA SHAHADA YA KWANZA TU (DEGREE). KWA WAOMBAJI WA CHETI NA STASHAHADA WANAOMBWA WASUBIRI HADI CHUO KITAKAPOTOA TANGAZO. SUZA INAWATAKIWA MAFANIKIO MEMA WAOMBAJI WOTE. 
AHSANTE.

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...