THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL MICROFINANCE BANK (NMB) | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | AIR UGANDA - THE WING OF EAST AFRICA | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





masasi


salaam toka atlanta kwa dada cynthia masasi


Kuna Maoni 238 mpaka sasa.

«Oldest   ‹Older   1 – 200 of 238   Newer›   Newest»
  1. Anonymous Anasema:

    Muhidin, sasa ndugu yangu naona tembo umelitia maji. Unadiriki hata kutuwekea picha za strippers (hookers)!!! Huyu dada si yule ambaye kaka yake Mbelwa aliuwa mtanzania mwenzie kule Texas kwa kumchoma kisu halafu wote wakakimbia mji, sijui houston au dallas?

  2. Trio Kaka Anasema:

    This is hard for me to swallow, the gal is cute but I think she ain't doing herself a favor. I am trying to convince myself this not some kind of "stripin'" Oprah Winfred refused to invite rappers whom she thinks are abusing and inhumanely using gals in their music videos, and the video abuse is exactly what is Sis Cythia Masasi has appeared on.

    Cynthia, you are beautiful and I know you are trying hard very hard to make ends meet. God bless you, hopefully in the near future all this shall pass, and your body & beauty will be subjected in a much better use.

  3. Anonymous Anasema:

    http://issamichuzi.blogspot.com/2006/08/aisha.html#comments

  4. Anonymous Anasema:

    tanzania's finest export, of course, on the most undesired sector!

  5. Radio Butiama Anasema:

    Mnaweza kuja Radio Butiama na kusikiliza mahojiano tuliyoyafanya na Model Cynthia Masasi hapo Ijumaa:

    http://www.butiama.podomatic.com

    Naona watu wengi wanaongea vibaya kuhusu Cynthia hawamjui vizuri.Ukiona picha utafikiri huyu dada hata si mtanzania au hataki kuwa mtanzania.Lakini ukikaa chini na kuongea nae utamuona jinsi alivyokuwa na upeo wa hali ya juu na ana upendo mkubwa sana na nchi yake.

    Mnaweza kuja Radio Butiama kusikiliza mahojiano yetu na kusikia wapi alipotokea,yuko wapi na wapi anakwenda.

    Keep it Up Model Cynthia Masasi.Daima kumbuka "Mti unaorushiwa mawe ni ule wenye matunda." Sie tunaokufahamu we are very proud of you.

  6. Anonymous Anasema:

    We hapo juu unaposema "utafikiri sio mTanzania". Una maana gani? Kwani watanzania wana sura ambazo ni uniform? Au maumbile ambayo ni uniform? Ulitaka aonekane vipi? Hakuna sura, wala umbile la kiTanzania. Wa Tanzania sio identical twins. Kila mtu ana sura yake. Na kamwe wa Tanzania hawatafanana.

  7. Anonymous Anasema:

    Hii family yao ndio inaotuabisha wabongo huku unyamwezini, kwa kuua wabongo wenzao kwa sababu za upuuzi! Na Cynt ni mzuri sana, na ni very hard working woman when it comes to money! She can even kill u!lakini tabia kaka yangu weeeeeeee, ukiambiwa ni mbongo utakataa! Ni wanigeria tu ndio wanaoweza kuwa na roho kama ya kina Masasi!

  8. Radio Butiama Anasema:

    Niliposema utafikiri sio mtanzania nilikuwa namaanisha ukimuona Cynthia kwenye hizo video unaweza kufikiri ni mmarekani mweusi au labda ni wale watu wanajaribu/wanatamani kujifanya wamarekani weusi.Lakini ukiongea nae na kumfahamu utaona bado yuko proud sana ya Utanzania wake na hata chakula chake anachopenda kula sana ni ugali.

    Inabidi tutoe ushirikiano kwa watanzania wenzetu wanaopata mafanikio.Tuwape ushirikiano akina Cynthia Masasi,Jack Pemba na watanzania wengine wote wanaojitahidi kujiendeleza katika fani zao wanazozipenda.Tumpe ushirikiana hata Brother Michuzi na ili aweze kupata 1000,0000 hits kwenye hii blog yake kabla ya mwisho wa mwaka.

  9. kyekue Anasema:

    Jamani, kama kazi zenye kutunza utu wa binaadamu hususan mwanamke hazipati huko marekani huyu dada si arudi tanzania?Inaelekea akili anayo ila haijatulia , ikitulia, maisha bongo mbona atayaweza tuu?msaidieni ushauri mnaomjua jamani

  10. Anonymous Anasema:

    THEY ARE HUSTLERS PEOPLE!
    MADDER, KILLERS AMONG TANZANIAN IN USA!
    STREAPERS!

    HAKUNA WATANZANIA WANAOUA WATANZANIA WENZAO KAMA WANYAMA, ILA WAO!
    HAKUNA WATANZANIA WANAOCHEZA UCHI KWENYE HALAIKI ZA WATU KWA AJILI YA PESA, ILA WAO! UKINIAMBIA WANAJIUZA SAWA.

    MICHUZI PLS, HATUUNGI MKONO MTU ALIYEUA NDUGU YETU MPENDWA!!!!!!!!

    NA NYIE WENGINE "KOMENI" HAMJUI YA HUKU!!!!!!

  11. kigerera Anasema:

    mimi sina cha kuongeza hila dada yangunakushauri utamaduni wa watanzania hauko kama unavyoonekana ni vizuri vitu unavyofanya uvifanyie huko amerika tanzania ni noma. Usivionyeshe kabisa.

  12. Bill Powers Anasema:

    Nyie wote mnaokanda bila mpango naona mmechanganyikiwa. Hamjasikia kitu kinaitwa LIVE AND LET LIVE? Katika FREE WORLD Cynthia ana haki kufanya afanyavyo.

    Acheni wivu wa kijinga. Ama kweli sign ya success ni majungu. Mimi najua a winner when I see one. 10 years from now mtakuwa mnasemsema dada wa watu wakati hata mkate kununua grocery unawashinda.

    Go on, make her day.

  13. Anonymous Anasema:

    Utamaduni wa mwanamke wa kitanzania si huu tunao uona hapa! na kuwa hivi anavyofanya huyu dada hakatazwi na mtu kwasababu anaishi marekani angekuwa naishi tanzania angekatazwa kwani hakuna sheria inayoruhusu picha za uchi. kutafuta mkate inategemea unautafutaje na kama ana akili kuna kazi nyingi za kufanya kutumia akili huku ukizidi kudumisha ufahari wa kitanzani. nikiwa kama mtanzania simkatazi lakini mtanzania hakai uchi. kupata pesa. maisha yakiwa magumu ndiyo utatafuta mkate kwa kutumia mwili. jamani someni muelewe kwenye umaskini ndio mwili hutumika kutafuta pesa.....poverty leads to prostitution etc. ninakuomba dada dumisha jina la Tanzania kwa mtazamo mzuri. hatujawahi kuwa na historia wala kumuona mwanamke aliyeumbika wa kitanzania kufanya kama wewe. ukivaa vazi la kanga umbo lako bado liatonekana na litanunuliwa tu!!!

  14. Anonymous Anasema:

    Wewe anony 2:58 hebu angalia hayo magoti ya huyo unayemsifia hata bibi yako ana miguu mizuri zaidi ya hiyo.
    Magoti Makomavu

  15. Anonymous Anasema:

    Mkistaajabu ya musa, msubiri muone ya firauni! Mnamsakama huyu dada kwa kuwa eti ameshiriki kwenye video za rap, watanzania kueni jamani, hii inanitia wazimu kila nikiwasikia watanzania wanazungumzia kuhusu maendeleo na so-called 'utamaduni'!

    Jay-Z ni sawa kuja tanzania kutufundisha umuhimu wa maji lakini video za jay-z na lyrics zake siyo sawa? Kwa sababu mkisema huu mfano hauapply kwenye hii issue mnakosea kwa sababu ndiyo hizo hizo videos ambazo huyu mdada anashiriki. Ndiyo hizo hizo videos ambazo zimempa credibility na pesa mpaka jay-z akachukuliwa na U.N, lakini sijaona mtu akilalamika. Isitoshe, ndiyo nyie nyie mtakaotoa 150,000, or whatever the fuck it's going to cost, kwenda kumuona diamond.

    Mimi nadhani watanzania majungu yametuzidi. We can't mind our own fuckin business, excuss my french. Kila kitu, especially kipya hatuwezi kukubali kumuona mtanzania mwenzetu akifanya, lakini ni sawa kumuona, na hata kulipa kumuona mgeni akifanya machoni petu, it's a shame. Mkumbuke huyu dada hakuwa na cha kugain kujitangaza kwa watanzania, deep down nadhani ameamua kufanya hivi ili kuwainspire wengine huko ambao wamenasa kwenye 'conventional routes' za maendeleo ambazo zimeprove kwamba hazitawaokoa wote. Nadhani anataka kuonyesha, kuna njia nyingine kutoka katika umasikini. Angeweza kubaki huko mwenyewe kimya na kupata anachopata, lakini bahati mbaya matusi tu ndiyo atapata.

    I could go on and on, but I don't think you all can handle the truth.

  16. Anonymous Anasema:

    Ina maana huyu dada yule jamaa Mohammed Mbelwa aliemchoma kisu na kumuua Ray Kapalata kule Dallas,USA ni kaka yake??

  17. Anonymous Anasema:

    Dada huyu hajakatazwa kufanya biashara zake hila ondoa jina tanzania kwenye biashara yako. Wanaomtetea wakati wanaijua tanzania ni kama wendawazimu.hata akitaka kuinama kiasi gani shauri yake hila tanzania ndio mgogolo. Nitamuomba mzee tibaigana akija tanzania akafanya hivyo amutokee tu na kumuweka lupango. Hila huko marekani fanya bila tatizo. Tunakuombea mafanikio mazurui sio kwamba unapigwa vita kama wengine wanavyosema.

    Hila tunakukumbusha tu kuwa hatuko hivyo dada.

  18. Anonymous Anasema:

    hivi mnaotetea utamaduni wa tanzania mmeshawahi kwenda kwenye ngoma za kienyeji kama mdundiko muone matusi yaliyopo huko? Mmeona viuno na watu wanavyofanya vituko huko?

  19. Michael Ngura! Anasema:

    washamba wote mnao msakama huyu dada hakuna mafirauni kama nyie wote mnaotoa kashfa kwa dada yetu hapo juu, mmeshindwa kukataza ngono inawauwa kila siku, mmeshindwa kukataza umalaya usiku wakijipanga balabalani, mmeshindwa kukataza majitu mazima yanatomba watoto wa shule ya msingi? sasa huo ni utamaduni wa mtanzania? mnatumia energy kubwa kum crush huyu dada wakati yakwenu hapo hapo nyumbani yamewashinda malaya wakubwa nyie!

  20. Anonymous Anasema:

    Mpitanjia!

    Maskini hivi watanzania wameisha anza kuvalia buti umalaya?

  21. Anonymous Anasema:

    UNAJUA WATU WENGI HUMU HAWAJUI NI KWA NINI WATU WANAMCHUKIA SANA HUYU DADA. HUYU DADA NDIYE ALIYEMTOROSHA KAKA YAKE MBELWA ALIYEMUUA MTU WA WATU RAY KAPALATA NA MAPAKA LEO NI YEYE TU ANAYEJUA MBELWA YUKO WAPI NA UKINUNUA HIYO KALENDA INAMAANISHA UNASIDIA KUMTUNZA MBELWA. R.I.P RAY KAPALATA.
    Someni hii kwenye website ya huyu dada.
    and the one and only brother Mohamed Mbelwa Mustapha I LOVE YOU WHEREVER U ARE. I always keep positive people around me who i know are genuine and true, and its so hard to come across people like that.
    link
    NA NYIE WOTE MNAOMUUNGA MKONO HUYU MALAYA TUTAWAJUMLISHA KWENYE KUNDI LA WATU WALIOMUUA RAY.. GUNZA, BILL POWER NAJUA WEWE MICHUZI HUJUI UNACHOFANYA HAPA ILA HAYO NDIYO YALIYOTOKEA.
    AGAIN, R.I.P RAY.

  22. Anonymous Anasema:

    NA HUYO RADIO BUTIAMA KAMA AKING'ANG'ANIA KUSUPPORT MAUAJI TUTAISAMBARATISHA HIYO RADIO... LAZIMA MJUE KWA KUWA MTU KUWA MTANZANIA TUU SIYO TIKETI YA KUMUUNGA MKONO HATA KWA MAMBO YA KISHENZI SHENZI. KAMA HUYU ANAFUNDISHA NINI VIJANA WA TZ? HATA BONGO AKIINGIA SIKU HIZI ATAZOMEWA. ..REST IN PEACE RAY..

  23. Anonymous Anasema:

    Naona DarHotWire nao wanamtafuta Cynthia.Sasa nyie mnaosema bongo atazomewa sijui mnaongea nini.
    **********************************

    Cynthia mbongo anayekamatisha majuu


    Cynthia Masasi ni msichana wa kitanzania aishie Marekani ambako anafanya kazi ya uanamitindo ambaye anatarajia kuwa mugizaji hapo baadae

    Cynthia kazi yake ya uanamitindo anafanyia nchini Marekani na tayari ameshafanya kazi na wanamuziki na watu maarufu kibao nchini humo

    Watu ambao ameshafanya nao kazi ni pamoja na Video ya
    ”I know you see it” ya Yung Joc,
    ”Park Outside” ya GA ft. Citty a.k.a Cookie Man,
    ”Get E’m, Got E’m” ya Willie Joe,
    ”Rodeo” ya Juvenile,”Do ya thang” ya T.I & P$C
    ”Grillz” ya Nelly, Paul wall, Ali, JD & Brandy
    ”Miss New Booty” ya Bubba Sparxx & Ying Yang Twins
    ”Spit Ya Game” ya Notorious B.I.G, Twista, Bone thugs & harmony, 8Ball & MJG na”Top Notch Diva” ya Quiarre Lee, Trick Daddy & Trina

    Zaidi ya video hizo pia ameshashiriki katika mapambano ya ngumi kama mtangaza round na maparty kibao ya masuperstaa wa majuu

    Darhotwire inamsaka Cynthia kwa mahojiano zaidi..ndelea kuperuzi

    source:
    http://www.darhotwire.com/dar/Maisha/2006/09/06/23695.html

  24. Anonymous Anasema:

    This is what I can say. Cynthia is not representing Tanzania in any way. Whatever she is doing, she is doing for herself. And if she really knows where the suspect in the murder of Ray Kapalata, she better come clean, because under U.S. laws, harboring a suspect, or consiracy to harbor a criminal is crime. My word to Cynthia is,"turn him in". The person who has killed once, can kill again. He may kill your(Cynthia's) friend, or cousin, then you will realize that you should have turned him in long time ago.

  25. Anonymous Anasema:

    Matako yenyewe magumu halafu eti kayapaka mafuta yang'ae,jamani nyinyi wabongo wa ulaya mkubali tu kuna kazi kamwe mtz hatakubalika,kwanza hao wanaotokea kuonyesha matako yao makubwa huko wanafanywa kama vichekesho,big ass woman

  26. Anonymous Anasema:

    ACHA NAYE HUYO HANA LOLOTE.........

    ANAANGAHIKA NA MAISHA YAKE . MIE NASIKITIKA KWAMBA HATA HUKU NYUMBANI HATUNA HABARI ZAKE NA KWAMBA ANAFANYANINI AMBACHO NI KINA UBORA KWA TAIFA HILI AU NI KWA TUMBO LAKE TU. MIE SIJUI.

    TUYAACHE HAYO, NANUKUUU MWANDISHI BUTIAMA ALIULIZA KUHUSU PICHA ZAKE KWENYE HIYO KALENDA KWAMBA YUKO UCHI YEYE AKASEMA KWAMBA HIYO MITAZAMO YA KIZAMANI.

    DADA CYNTHIA, HEBU TWAMBIE HIYO MITAZAMO YA SIKU HIZI. UMEONA KUTEMBEA UCHI NDIYO KISASA AU UMEONA NINI?

    ACHA KUIGA VITU VYA WATU. MIE NINACHOWEZA KUKWAMBIA NI KWAMBA HIZO KALENDA ZAKO UZA HUKO ULAYA NA MAREKANI WALIKOZOEA KUONA NYUCHI ZIKIANIKWA , KWA KWELI SIWEZI NUNUA KALENDA YAKO NIKAIWEZA VARANDANI KWANGU. ITAKUWA AIBU.

    JIHESHIMU.MAADILI BI MDOGO.

  27. Anonymous Anasema:

    KUONYESHA DHARAU ZAIDI AMESEMA ATAISAINI NA KUMPA RAIS WA JAMHURI YA MUUNGANO. PUMBAF. RAIS ANA MKE NA WATOTO NA HESHIMA ZAKE NDIYO MAANA WABONGO WAMEMPA URAIS. UKIMPA UNATAKA AIWEKE IKULU AU NYUMBANI KWAKE? MSHENZI MKUBWA WE. KASEFISHE HAYO MAGOTI YAKO KWANZA YALIYOJAA UKURUTU. NA HAO WAPUMBAVU WENZAKO ULIOWAPA KUMA NA KUKUTETEA KILA FORUM TUTA DILI NAO TU. MICHUZI TUNAOMBA UTUONDOLEE HUU UPUMBAVU HII SIYO BLOG YAKO TENA NI YETU TUNAOKUUNGA MKONO.

  28. Anonymous Anasema:

    Mambo mawili matatu ambayo yanakera sana kuhusu huyu dada ni kwanza,ameshiriki katika mauaji ya Ray Kapalata,kumtorosha muuaji ni kosa sio tu mbele ya sheria bali kwa jamii nzima.

    Pili huyu dada ameanza kuonyesha dharau kubwa sana kiasi kwamba anadiriki kusema kwamba atampa raisi wetu posters zake za uchi alizosaini.Ukisikiliza mahojiano yake ndani ya radio butiama utajiuliza hivi kwani?

    Tatu kufanya umalaya,ukatuni,usokonoko huku ukitumia jina la nchi nadhani ni kuvuka mipaka.Wabunge wetu amkeni,tengenezeni sheria za kuwabana watu kama hawa.Naona wanazidi.Huyu na mtengeneza filamu ya mapanki nadhani huyu anafanya same damage kwa jina la nchi.Koma binti.

  29. Anonymous Anasema:

    jamani
    pamoja na kwamba mimi siyo mtaalamu wa haya mambo siwezi kununu calendar mtu amefavaa sijui kitu gani mnakiita labda kasambusa kwa huku bongo, ya blue na viatu vya njao hiyo kalenda mimi nitaiweka wapi sana sana nipigie punyeto.

  30. Anonymous Anasema:

    Oyaa! Wabongo DON'T BELIEVE THE HYPE FOLKS: Huyu kidosho si zaidi wala si chochote bali ni KAHABA (yaani "Call Girl" / "Escort"/ "Stripper") anayejiuza kwa Marepa uchwara huko Marekani aishipo. Hii inaendana kabisa na fani hii ya "umodel" kwa ngazi aliyonayo ya kukata viuno kwenye Video za Marepa wa Kinugu na kuwapa "kampani" Wahuni kama hawa kwenye vilabu vya starehe. Hebu mjiulize: angepata wapi pesa za kununua mavazi ya fahari, vipodozi, cosmetic surgery (yaani "boob job") na vinginveyo maisha ya hli ya juu yanayohitajika kwa wacheza kwenye fani hii?

  31. Anonymous Anasema:

    Hayo nayo ni "mapanki" achaneni naye apate pesa kwa utajiri wa mwili wake, akikua ataacha na kujishit.

  32. Anonymous Anasema:

    When everything is said and done, people should judge ths slut from the kind of company that she keeps. Bottom line is: Huyu dada ni MUHUNI na KAHABA kama hao Marepa feki anaojikomba nao. Mtu mzima na akili zake hawezi kutangazia na kujisifia kwa Wabongo eti kwa vile amecheza kwenye video za Wahuni kama Jazze Pha na Bone Thugs!! La ajabu yeye anaona sifa aka BIG DEAL!! Ujinga mtupu!!

  33. Anonymous Anasema:

    Nimefurahi sana sasa make kidogo nifungue blog yangu na niwe nacoment mwenyewe tu. Eti watu wanakaa kufagilia hata malaya wanatuonyesha matako. tena mabaya kweli kweli. nakubaliana na anony aliyesema mpumbavu eti analeta kalenda za nyuki kwa rais wetu mimi nimeisha sema ondoa kwenye internet jina tanzania.

    Nguruwe wewe unatuletea umalaya na unajitangaza kutumia tanzania. samahani imebidi nikimbie gafla kuona ana hata simu za wateja wake halafu watu eti wanafagilia mambo ya aina hiyo.

  34. Jeans Anasema:

    Cynthia ni high class prostitute kwa jina ingine Call Girl. Yaani umpigie simu aum umtumie e-mail atakuhudumia. Pia anafanya Pole dance/ strippper kwenye mabaa. Anajua kjutafuta dola. Siyo hao malaya wanotembea barabarani. Na anamtaka Kikwete amsifu mbona ana fikra za ajabu. Kwa vile kapiga picha uchi anataka raisi amsuppoti! Loh! Raisi amseme kama alivyosema wale wa Darwin's Nightmare. Cythina na kaka yake Mbelwa muuaji ni Tanzania's Nightmare!

  35. Anonymous Anasema:

    Kumbe huyu dada ni MHAYA??? sasa tusistaajabu sana!

  36. Anonymous Anasema:

    Mnamsema sana dada wa watu..As long as she don't ask you to pay her bills what do ya"ll care about?....Leave Cynthia alone....nyie wote mnaomsema ya"all fucking bold.

    How did you knwo she is high class prositute?..Amelala na baba yako mbwa wee...Besides don't sakamaring her aliyeua ni kaka yake and not her..let alone live her life she is not guilt.....gadammit.

    Lastly yooh leave DUES AND BILLPOWER ALONE ya"all motherfuckers.

  37. Anonymous Anasema:

    Ni MCHAGGA! Yuko tayari kufanya lolote apate hela! Hamjaona uchi wake kwenye neti!

  38. Anonymous Anasema:

    Huyu dada inabidi aelezwe kwamba kazi anayofanya ni kazi kama za watu wengine tu, to say the least. Kwanini anaona umuhimu wa kututangazia kila leo kwenye mitandao? Kwani kuna watanzania wangapi wana fanya real modeling (Mfano Tausi) mmeshaona anaeleta matangazo huku kwenye ma website ili watu wakaseme mtanzania aliyekuwa successful huko majuu??? Na huyu ni mmoja tu kati wa wengi. What about people with who have risen and still climb the corporate ladder? What about business men who have made it in foreign countries? What is so unique that she does that is worth advertising everywhere?
    Dada tafadhali (Cynthia) tumechoka kukuona kila kona, kuna methali inasema "KIZURI CHAJIUZA, KIBAYA CHAJITEMBEZA", unajua maana yake?

  39. Anonymous Anasema:

    If what she wants is cheap popularity, then she better be prepared to deal with scathing criticisms about her character.

    As far as most people are concerned she's nothing but a stupid snooty whore who likes to hang out and deal sex with grimey, gutter-trash, C-grade American rappers (Presumably through her African American pimp daddy.)

  40. Anonymous Anasema:

    Huyo Anon wa 8.09PM ni si mwingine bali Cynthia mwenyewe.

    Read between the lines.

  41. Anonymous Anasema:

    Nazungumzia Anon wa kwanza aliyepost 8.09OM na kutukana, ni Cynthia.

  42. Cynthia Masasi Hater #1 Anasema:

    Call her "glamour girl", "bikini model", "video model" or whatever, she's still a whore who sucks rapper-dick to make ends meet.

  43. Anonymous Anasema:

    To Anonymous wa 8:09 ambaya kasupooti Dues na Bill Powers. Cynthia has Fucked both of them!

  44. Cynthia Masasi Hater #1 Anasema:

    calender girl, club dancer, personal entertainer, lap-dancer...the list is long, but all these are just fancy, respectable names for "whore".

  45. Cynthia Masasi Hater #1 Anasema:

    Even if she calls herself "belly dancer"... she'd still qualify as a whore.

  46. Anonymous Anasema:

    Wewe sijui dada nanii usitubabaishe bwana kama alivyosema jamaa mmoja hapo juu kibaya............ baada ya kugeuzwa geuzwa kila mahali unona umepata sifa za kumuona hata mweshimiwa rais?. Mjinga sana wewe usirudie tena kuleta ukurutu wako huku.

    Mjinga mjinga sana.

  47. Anonymous Anasema:

    Watanzania bwana!!....tupo nyuma sana kimaendeleo hebu look at Meliisa Ford ameanza kama Cynthia and look where she she is now....My thing is mbona watu mnamsakama sana dada wa watu eeeh...mbona sijaona mtu yeyote aliyetoa Comment kwa naona Campbell aliyepiga picha za uchi and she is a model?....ila a pin-up girl like Cynthia aliyepiga picha na swiming costume mnamuona a whore...Listen people you all need to grow up and mind your own business...hata kama she is who she is then what?....Ni yeye for god sake.

    Hata kama amelala na Billpower or Dues then inakusaidia nini it's her....

  48. Anonymous Anasema:

    You all talk to much...Need to mind your own business..nyie mademu wenu mbona wamelalwa na Kufirwa na wanaume kibao hakuna mtu anayesema kitu?....Ila dada wa watu she trying to get there mnamuona a whore...first of all what is the defintion of a WHORE?....au mnajisemea tuu....

  49. Cynthia Masasi Hater #1 Anasema:

    Our women may have slept with 30+ men and even been buttfucked by some in the process, but they aren't looking for cheap publicity through whatever means necessary, and least of all claim fame from simply hanging out with losers, street criminals, felons, pimps and thugs.

    As for the definition of the term "whore", here's one offered by The Free Dictionary:

    whore (hôr, hr)
    n.
    1. A prostitute.
    2. A person considered sexually promiscuous.
    3. A person considered as having compromised principles for personal gain.
    intr.v. whored, whor·ing, whores
    1. To associate or have sexual relations with prostitutes or a prostitute.
    2. To accept payment in exchange for sexual relations.
    3. To compromise one's principles for personal gain.

  50. Cynthia Masasi Hater #2 Anasema:

    Well then she is a whore according to 3. of the definition unless she was brought up without principles. But considering that her brother is killer and she helped him flee then maybe she has no principles.

    As to who she has slept with, only her smelly kuma can tell the truth.

  51. Anonymous Anasema:

    nimecheka saana nilivyotumiwa hii link ya michuzi kuja kujionea maajabu ya dunia.na maajabu yenyewe ni kwamba watu kibao na akili zenu mnakaa humu ndani kumsakama cynthia mwenzeni ni profesheno model na anajiamini ndio maana hata akatoa hizo flaya na picha za ufukweni.sasa nyinyi humu ndani mnamtukanaaaaaaaa jinsi navyomjua cynthia mtatukana mpaka matusi yatawaisha.yeye anaendelea na karia yake tena kwa ufupi anatakiwa kuwa kwenye bigi scrini hivi karibuni mbona watu mtajinyonga.kumuona cynthia masasi yuko kwenye movie na denzel washington,na cynthia yuko busy hawezi kuingia humu na kuanza kutukana na washenzi kama nyinyi.

    michuzi asante kwa kuweka picha ya cynthia ili watu wasije wakafikiria anaogopa eti wanavyoongea,cynthia yuko veri confidenti na modelingi yake na ni veri profesheno.kazi kwenu wanga bado ana sapoti kubwa tuu

  52. Anonymous Anasema:

    Huyu malaya hafai kabisa.Lakini Michuzi na wewe ndugu yetu umezidi aidha kutuchokoza au ni kweli kwamba na wewe hamnazo.Wewe umeona kabisa kwenye site ya huyu dada ana kijisehemu cha "booking".Kwanini hilo lisikupe kabisa picha kwamba booking ni hizo booty calls wanazozisema watu wengi..yaani umalaya wa kimamtoni(umalaya tu).Sasa unaposema tumpe taff unamaanisha na sisi tukatombe hapo hapo wanapopita kila "wenye hamu"? Michuzi,watu kama hawa ndio wanaokuharibia heshima yako.Kuna tofauti kati ya heshima yako binafsi na heshima ya tovuti yako.Lazima uwe makini katika kutenganisha hayo.Ina maana wewe ukitokea ukaja huku Marekani taff yako gani utampa huyu malaya?
    Acha kujidhalilisha na watu kama hawa Michuzi.Linda heshima yako na pia linda heshima ya nchi kwa kukemea watu kama hawa sio kutuambia tumpe taff..shenzi kabisa

  53. Anonymous Anasema:

    anyony wa 9:53 ni Cynthia mwenyewe,watu wenye akili zao watajua tu.Hatukuachi ng'o..malaya mkubwa wee.

  54. Cynthia Masasi Hater #1 Anasema:

    I would also expect definitions 1 and 2 to apply to the slut given the career path she has chosen for herself.

    Since her body is the main product in her line of work, then I guess its safe to say that she prostitutes herself in order to maintain her expensive personal and social lifestyle it takes to be a glamour model (quite possibly thousands of dollars needed to stay sexy, trendy, healthy and fit and not least connected to the right people)

  55. auntykelly Anasema:

    Ha ha ha ha Very interesting kwa kweli.....
    Kuona people are arguing kutokana na career ya Mtu....

  56. Anonymous Anasema:

    Wewe mshenzi hapo juu, kuma ya dada yako cynthia imewekwa hapa na kuma ya Campbell haijawekwa hapa huoni tofauti. Kuma ya mama yako yaijawekwa hapa ndiyo maana hatu discuss its extra unnessessary nyama aka mashavu ya kuma ya mama yako. Umeelewa. Mbuzi we. Kama Michuzi anataka kumuoka basi aondoe ukurutu wake humu na sisi tutanyamaza kuma we funga domo lako. Kama hataki tutoe comment zetu hapa amemuomba Michuzi aweke picha za nini hapa huku akijua tuna uhuru wa kutoa comment zetu. Sisi tumona yeye ni malaya tu akamuuzia gunza na Bill Power hiyo kuma. Michuzi leta picha nyingine hii hatujaikubali. Akatombeshe kwa kaka yake dada Modi.

  57. Anonymous Anasema:

    Kuna Mitusi humo! Nendeni FBI basi, waambie wamkamate kwa ajili ya kusaidi kumtorosha huyo muaji kaka yake Mbelwa. Duh! Siyo uTanzania kuonyesha mitako. Hizo kalenda zitawekwa Ikulu kweli?

  58. Anonymous Anasema:

    Wewe AuntKelly sisi tunakuelewa, unapiga debe weee, unalipwa kwa kazi hiyo. Si ndio unatayarisha shughuli ya kuuza kalenda wewe. basi kaa kimya , pesa yako itakuja. Pambaaaf.

  59. Anonymous Anasema:

    JAMANI MSITUKANE MALAYA WAKATI NYEGE ZINGALIPO!!! MISEMO YA BABU ZETU HII!

  60. Anonymous Anasema:

    8:09 You mean all that you know is fff? I can actualy grade you by the way you respond!! Unamtetea huyu binti au unatia petroli kwenye moto?

    Atampa poster yake Raisi? Tell me does Bush or Blair do that? Let her start with them! Gal dont you ever disrespect our pressie like this! Shika adabu yako and put guard on your tongue.
    You can do whatever you want to do with your God given life just dont drag the name Tanzania alongside.
    Mdundiko unachezwa uchi? You mean mkoleni?how dare you compare it with this?
    Please when insulting someone dont badmouth people's tribes it's absolutely unfair! ( im neither chaga or bahaya i just felt it for them as a fellow Tanzanian.Heshma please,ndio inayotupa waTanzania umaarafu.

  61. Anonymous Anasema:

    mimi ningekuwa nyinyi wenye uchungu ningeita ningefunga domo tuu kwa sababu nikama mnampigia mbuzi gitaa na anaendelea kula majani.poleni kwa donda mlilonalo mtakuwa ok tuu BIG UP CYNTHIA.

  62. Bill Powers Anasema:

    Nyie wote mnaomkashifu dada wa watu naona ndiyo hamnazo. Mnadhirihisha unafiki wenu. Dada wa watu siyo mtanzania wa kwanza kuvaa vazi la ufukweni na kupiga picha. Wala siyo mtanzania wa kwanza (Tausi anapiga picha na swimming costume na hakuna anayemkashifu na hata karudi Tanzania na kutembelea HIV projects na kuwahamasisha watoto wa Jangwani nao wafuate dreams zao - hakuna mbongo au kiongozi yeyote serikalini aliye-object).

    Mnaosema website yake inasema 'booking' kwa hivyo ina-imply ni prostitute mnaonesha ushamba wenu. Model anakuwa na events kibao na lazima aweke schedule hivyo inakubidi u-book kama unataka a-attend function yako.

    Kuhusu kumlaumu brother Michuzi ni kuonesha jinsi upeo wenu wa kufikiri ulivyo. Michuzi ni mtu siku nyingi namjua ni progressive na hana fikra za kizamani kama nyie na ndiyo maana ana uwezo wa kuanzisha blog ambayo inapata thousands of hits. Angekuwa mtu anayekuwa inhibited na prejudices za kizamani kuna vitu vingi asingeweka humu na kuna comment nyingi angefuta including za nyie mnaotukana humu. Ni mtu anayeamini free speech including za kwenu na za Cynthia, Dues, mimi Bill Powers na wengine. Ila msiokuwa na akili mna-abuse values zake. Ameshawaomba siku nyingi mjadili kwa heshima na taadhima lakini naona you can't change some people.

    In the spirit of free speech, mnaweza kusema mtakavyo kuhusu Cynthia and I believe she is strong enough to rise above the hatred and envy that fuels spite in this blog.

    Mnaolilia culture ya kitanzania ni bleeding-heart hypocrites msioweza kujua tofauti ya mchanga na chumvi. Kabla ya mzungu na mwaarabu kuingia Afrika, wanawake walikuwa wanavaa nini kama siyo kuvunika sehemu za genitals tu huku wakionesha matiti? Kuvaa custome leo hii imekuwa siyo uAfrika? Yaani watanzania tumebadilika kiasi hichi katika miaka 200 tu tokea mgeni kuja barani kwetu?

    Ukweli ni kuwa chanzo cha chuki zenu ni wivu tu. Hakuna kitu Cynthia anachofanya katika profession yake ambacho ni illegal. Msipotaka kum-support ni hiari yenu na hamlazimishwi kununua product zake (though I know many of you, being the hypocrites that your are, mnatembelea porn sites na ku-share porn emails amongst your friends). How ironic that you should condemn a fellow Tanzanian whose only crime is to follow her heart.


    He who has no sin cast the first stone.

  63. cynthia masasi hater #3 Anasema:

    ANONY 10:47 umeongea jambo la busara lakini sidhani kama tuna uhaba wa malaya kiasi hicho mpaka mtu uamue kumfuata cynthia kuma ya masasi. hata kwa ndomu mia hell no umeona magoti yake, je kuma itakuwaje anatamani sana apige picha za uchi wa mnyama tatizo ni hiyo kuma. hivi wewe umeshawahi kuna kuma kama mboo isiyotahiriwa kama ya bill powers?

  64. Cynthia Masasi Hater #666 Anasema:

    Bill Powers, huyo Cynthia alikugaia uchi nini? Huyo Mbelwa yuko wapi? Aseme Mbelwa the killer yuko wapi! Hela ya Calendar itapelekwa Western Union kwa huyo muaji Mbelwa. Damu ya Ray Kapalata bado inalilia justice. She should do what is right then tutamwona na akina Tyra Banks akimodel kiheshima. Mpaka hapo ataendelea kuwa malaya wa rappers na call girl.

  65. Anonymous Anasema:

    wewe bill powers lazima uelewe sisi hapa hatuzungumzii watu ambao hawajawekwa hapa kuna malaya wangapi hapa duniani isitoshe hata mama yako ni malaya sisi tutajuaje. picha imewekwa na sisi tunaweka comments zetu. hakuna mtu aliyesema anachofanya ni illegal lazima uelewe ni kwa nini watu wanamchukia, ni wangapi wanafanya anachofanya na hatusemi lolote. sisi hapa tumemkataa nendeni mkatombane naye.

  66. Anonymous Anasema:

    Tatizo la wabongo ndio maana hawaendelei kwa ajili ya upumbavu wao.Kazi kusagia wenzao tu wakati wao hawana lolote la maana wanalofanya.Juzi wamemsema Kinje, Jana wamemsema Sajo na Jack Pemba, leo Cynthia Masasi.Sijui kesho watamsema nani.

    Lakini ukiangalia hao watu wote wanaosemwa ni watu waliofanikiwa kimaisha.Hao ndio ma celebrity wa kibongo mpende msipende.Nyie msiokua na majina endelee kubaki na hiyo status ya "anynymous" maana ndio man deserve.Mtaendelea kuwa anonymous mpaka siku mnaenda kaburini.

  67. Anonymous Anasema:

    matusi hayasaidii bill power anamake sense lakini kuna wajinga wajinga kama nyinyi mnatukana tuu matusi watu wameyazowea bwana.na dio maana michuzi mwenyewe hajatoa picha ya cynthia kwa sababu inaonekana ni femasi sana na anafanya vitu vya maana mpaka watu wanachukia.cynthia dont worry unasupport kubwa tuu,wachawi hawawezi kuisha lakini kumbuka unawapa moyo hata wale wanaoogopa kuingia kwenye mashindano ya ulimbwende lakini sasa wataingia kwa sababu watakuwa wanajiamini kama wewe.

    cynthia masasi #1 fan

  68. Cynthia Masasi's Ageny Anasema:

    Cynthia is my top client. I wish I could understand what is being said in Swahili. Cynthia says that she is being insulted because she is beautiful. In fact she is the most beautiful Tanzanian woman in the world, more beautiful than any Miss Tanzania. She can walk rings around them. In fact everyday, at least ten rappaers are fighting to use her in their video and I mean fighting. She is so beautiful.

    Well guys, Cynthia will be on America's Top Model. Next week I have arranged a meeting for her with Naomi Campbell and Tyra Banks. They were very impressed with her Calendar. We are ordering 10,000 copies more. She will also be modeling for Versace's daughter next month. Eat your words.

    Kwa Heri!

  69. Anonymous Anasema:

    Big Ups to Billpower and Annoymous 11:07PM. You said it all.
    Besides kusemwa kwa akina Kinje,Sajo sijui Jack Pemba wameshamsema Raisi wao mwenyewe.Kuna picha moja iliwekwa raisi Kikwete anaongea na this female waakaanza ooh Raisi malaya ona anatongoza for god sake hujui yule mama alikuwa anamwambia nin Raisi wake mkaanza kusema vibaya.
    Sijui lini sis watanzania tutaacha kupiga domo kaya na kuanza kuwajibika.

  70. Msema Kweli Anasema:

    I am excising my freedom of speech. I will say what I think of her and air my opinion, just like you are entitled to your opinion. I see what I see, it is what it is, and you (Bill Powers) will not change that perspective brother.

    Whatever she (Cynthia) chose to do with her life, is her life, but when she decides to put herself in public, have her know that there will always be people with different views.

    No one is going after Tausi because she did not put herself in public looking for cheap popularity. FYI, there's a lot of Tanzanians who have made it outside TZ, and are doing big things for Tanzania but you will not hear about it.

    People will have different views whether what you do is good or bad. Remember the lady from "Wichita" with Hospital beds??

    So brother Bill, once you choose that route (Cynthia's), you will have it coming. Such, is life.

  71. Anonymous Anasema:

    afadhali watu wenye akili zao wameona na kuanza kusema ukweli anon 11:07PM,11:12PM,11:16PM na cynthia masasi's agent asanteni saana kwa kuweka ukweli wa mambo,cynthia ni mmoja wa tanzanians top model kwa sasa leo hii nimethihirisha kwa kweli na lazima cynthia aelewe kuna watu watataka kumdodosha na ni wengi na wakati huo huo kuna watu wanampenda sanaa na ni mfano mzuri wa kuigwa,kwa sababu anajiamini sana,nyinyi mnafikiri ni wasichana wangapi wanaotaka kuwa mamodel lakini wanaogopa kwa sababu watu washenzi kama hao hapo juu watawatukana?mimi nachosema cynthia juu ni mfano mzuri wa kuigwa wa warembo wanao takakuingia kwenye modelingi.

    cynthiamasasi ni supa model wa tanzania tumemaliza mjadala unabisha jinyonge na kamasi.

  72. PROMOTER Anasema:

    Ihave suggestion.
    Kwa wtu wote wenye hasira na Cynthia ok,Kwa nini tuandikie mate wakati wino upo or don't judge a book by it's cover yougot to read it right?...Here is the deal kwa nini msije hiyo September 30th In chicago kwenye calender release party ya Cynthia ukaja ukaonana na Cynthia one on one na kutoa dukuduku lako kuliko kutoa maoni yako hapa as Annoymous.Lets be a man or a woman enaf to face this nakumalizana na haya malumbano basi.

    I guess i will see all of you on september 30th.I will give all of chance to talk to her and aks her whatver you want to ask her.Cynthia is human just like anybody else.Kama amemekukosea then come face her na umwambie ok.

    Thank you all for your cooperation.

  73. Ray K's Ghost Anasema:

    Kwa mtaonunua kalenda:- mjue kuwa mnasaidia kuficha muuaji wangu Mustapha Mohamedi Mbelwa. Huyo Cynthia alimsaidia kutoroka baada ya kuniua. Muangalie sana hizo pesa atapeleka wapi. Msimsappoti muuaji wangu. Na yeye Cynthia anaona SIFA kuwa kaka yake kaniua na kamsifu kwenye website yake.
    Nimekufa leo kesho ni zamu yako!

  74. Anonymous Anasema:

    http://www.cor.net/pd/press/2005/05-006Homicide300NPlanoRoadUpd1.pdf#search=%22Mohamed%20Mbelwa%20%22

  75. Anonymous Anasema:

    humu ndani kuna watu wendawazimu ima out.

  76. Anonymous Anasema:

    SASA NA NYIE MMEKUWA KAMA WARUNDI, KUSUPORT MURDERS!! INCLUDING YOU MICHUZI NA RADIO BUTIAMA!!!
    OK!!! NI VIZURI KUJUA HII BLOG.
    IS EASY FIND THE NEXT VICTIMS!!

    SASA MICHUZI NA HIYO RADIO SEE YOU SOON!!!
    MUULIZENI KWA NINI HUYO MALAYA SYNTHIA ANAKUJA BONGO KINYEMELA ANAOGOPA?...HA HA HA COZ THEY ARE WAITING FOR HER!!!
    DAMU YETU HAIENDI BURE....IS NOTHING TO DO WITH HER BEAUTY OR HER JOB.

  77. Anonymous Anasema:

    No kidding

  78. Anonymous Anasema:

    kweli mnajidanganya poleni sana.

  79. Bill Powers Anasema:


    Unajua kuna only two sides hapa duniani. The winner's side and the loser's side. Watu wenye akili wanajua a winner when they see one. Wasio na akili wanakashifu tu. Hapa kuna winners wawili:

    1) Michuzi - huyu mheshimiwa anafaidi hits. Hii topic tu inaingiza over 100 comments, not to mention hits. Kila mtu anampigia simu mwenzake na kumwambia visit michuzi's blog there is some controversy there. I couldn't come up with a better strategy myself. Keep it up michuzi! Akipata hits za kutosha anaingia in the bigtime na hii blog inakuwa super commercial thanks to all the bleedin' hearts who came in here to express their jazbas freely. The big boys Google and MSN are watching. Watch this space, you heard it hear first.

    2) Cynthia - ambao waliokuwa hawamjui sasa wanamjua na wanataka kujua what the fuss is all about. Could a person ask for more free promotion? Any upcoming model would not believe her luck. Before the launch of her first calendar and there's already all this frenzy. A PR agency couldn't come up with a better outcome. A movie screenwriter couldn't come up with a better script. By the way Cynthia, I advise the producers of your movie to reflect the hatred herein in the upcoming movie about your life. The views expressed here are very valuable. All you have to do is turn these spiteful comments into a dialogue and hey, presto! You have what is a prerequisite for a classical storyline - the existence of conflict. Mliosoma HGL mtakumbuka kuwa a proper litery masterpiece has to have 'conflict' for it to be successful. Kama movie yako itakuwa na watu wanasifu from A to Z basi haitakuwa nzuri. Lazima wawepo akina Al-Munaafeqoon na bleedin' heart hypocrites for it to be successful.

    Haya twende kwa losers sasa:

    1) Al-Munaafeqoon na bleedin' heart hypocrites - sielewi hawa wanafaidi kwa njia gani zaidi ya kumaliza calories zao kwa kudonyoa keyboard huku wakinuna. Unajua ukinuna kwa dakika moja unatumia 100 calories? That is a huge percentage of your lunch meal. The other thing, hujui unawaste time yako? Hujui una-divert your much needed attention from other important issues like your rent and your homework (kama unasoma)? Have you thought of your family who are struggling to make ends meet? Just think for ten seconds how your father and mother are struggling in old age. Is Cynthia the priority today or is it your beloved mother? I would chose my mother (although someone hapo juu kamuita 'malaya' but it doesn't bother me as I know he was only trying to piss me off. Fortunately, I have learnt to become philosophical over the years).

    2) I am struggling to mention other losers but I guess it's only the group above.


    by the way, can the Al-Munaafeqoon and the bleedin' heart hypocrites visit me at mbongo.com? I would welcome the matusi you dish in here (just remember to visit one of my sponsors on the bottom right corner of the home page).

  80. Anonymous Anasema:

    Bill power i will vote for when u r ready to be a tanzanian president U GOT BRAIN IN UR HEAD.Ur my role model

  81. Zungu Anasema:

    Hivi Michuzi na mimi nikileta picha yangu nimepiga kama zungu la unga, nita qualify ku represent succesful wabongo huku mamtoni? utanipiga taff kwenye mtandao???

  82. Nitasema Anasema:

    Tatizo lenu wabongo kwenye kundi la Bill Power mnataka kutulazimisha kuwa tukubalianae na anachofanya huyo mama. Hata siku moja haitawezekana, mtazamo wako na wangu ni miwili tofauti. Na ndivyoo ilivyo. Nitasema na kupinga tu, mpaka nife.

  83. Anonymous Anasema:

    Bill power ukitaka kujua hata wachawi wamepungua kuwanga mchana mchana ni kwa sababu yako,good job bro kwa kuwaelimisha malimbukeni.

  84. Anonymous Anasema:

    Powers,
    Hapo umesema ukweli.Maan anaona brother Michuzi kishapiga 200064 hits! h ahah ahah ahh h a! Cynthia nae uko Calendar zinazidi kuchapishwa tu maana kila siku order zinaingia.

    Tatizo wabongo hawajui mambo ya PR.Movie Star wamarekani wanaweza hata kwenda kufanya lolote ili mradi wapate PR ya nguvu.

    Paris Hilton alivujisha hata zile tape zake za ngono kwa ajili ya PR.Nani leo hii asiemjua Paris Hilton.

  85. Anonymous Anasema:

    Hongera kaka michuzi hits 200093
    Hongera cynthia kwa kuzidi kuuza kalenda na postas.ndio maana ya kuwa supastaa(celebriti)tanzania nzima inakujua,hongera zenu.

  86. Anonymous Anasema:

    michuzi,
    ebu tuwekee picha nyingine ya cynthia.Tena ile ambayo ipo kwenye biography yake.Naona hits zinakubali tu sasa hivi ni 200145.

    Hongera Michuzi na Cynthia.

    Cynthiai think itabidi umtumie brother michuzi hata kalenda moja.

    wenye wivu mjinyonge.

  87. Anonymous Anasema:

    ni kweli kabisa anon 1:05AM mimi mwenyewe itabidi niwasiliane na cynthia ili ampe brother michuzi kalenda hii imevunja rekodi.

  88. Cynthia Masasi Hater #5 Anasema:

    Bill Powers, huyo malaya alikunyonya mboo nini? Aje Bongo afanye show anangojewa kwa hamu!

  89. neema Anasema:

    Mungu wangu yaani hapa nilipo sina mbavu kwa kucheka haya maoni, maana nina homework ya kufanya lkn nipo addicted na hii site na maoni kwa ujumla hadi naona uvivu kusoma, sio siri Michuzi nikifeli nakushtaki. endeleeni jamani kutoa maoni wengine ndio muda pekee wa kucheka,KEEP IT UP mICHUZI, i LOVEEEEEE YOUR WEBSITE

  90. Anonymous Anasema:

    CYNTHIA KEEP IT UP GIRL!!! AND NYIE MNAOTUMIA MAJINA YA WATU MNAJIITA SIJUI MICHAEA NGURA HATA LAST NAME HAMJUI KUTAMKA ..MARA SIJUI MNAJIITA MSAMI ...INABIDI MKUE

  91. Bill Powers Anasema:

    Na kwa taarifa yenu nyie bleedin' heart wakuda siyo tu Cynthia na Michuzi wanaowa-exploit. Hata jumuiya ya intelejensia pia inawaexploit. Hivi mnajua IP address zenu zinajulikana wazi? Mnatuona sisi tunajaribu kutumia hoja mnafikiri wajinga? Ningetumia ubavu je? Hapa nilipo najua nani ni illegal immigrant. Je, niache sheria ichukue mkondo wake? Mimi ni mtu naheshimu sana uhuru wa kujieleza, ila naona watu wanajieleza humu ki-coward coward tu. Mijitu anonymous kibao (tena hao ndiyo wanao-protest kwa energy za ajabu). Come to the fore basi kama wewe mbabe tukuone na opinion zako.

    Mimi silazimishi mtu aangalie posters au kalenda za Cynthia ila nitatetea haki ya dada huyu kujiexpress (yes, even if expressing herself involves photographs of her in swimsuits). Mwanafalsafa Mfaransa aitwae Voltaire aliyekulia Paris miaka ile ya 1770s alisema "I disapprove of what you say, but will defend to the death your right to say it."

    Leo hii hata kama mimi si-approve anachofanya Cynthia, niko tayari kufa nikitetetea haki yake ya kujiexpress kwa kutengeneza kalenda zake. Kama wewe hutaki usinunune. ILA WAPO WATAKAONUNUA. ORDER ZA KALENDA ZAKE SAYS IT ALL!

    Wajameni mjifunze kuishi katika liberal societies. Sisi libertarians tunasema 'LIVE AND LET LIVE'. Kwa kiswahili maana yake ni: WEWE ISHI, NA ACHA WENZAKO WAISHI. If I do not impinge on your lifestyle, do not impinge on mine. Hii imekuwa msingi wa maendeleo. Angalia historia ya mwanadamu halafu angalia societies zilizoendelea na utaona maendeleo yanakwenda kwenye sehemu zenye FREEDOM TO ACT. Angalia ubunifu/creativity ziko wapi. Ziko sehemu zenye FREEDOM TO ACT.

    Cynthia hapa ana-face classical example ya Galileo Galilei ambaye ali-point out that the earth goes round the sun na matokeo yake walimdunga na vyuma vya moto ili akubali otherwise. Kwa nini leo hii mwaka 2006 bado kuna watu wako kizani na hawaelewi LIVE AND LET LIVE?

    Anyways, sishangai kama kuna akina Osama bin Laden wanataka sote tuwe Al-Munaafeqoon, basi itaeleweka kama akina bleedin' heart wanoko watataka Cynthia asi-progress.

    I just wish you Al-Munaafeqoon and bleedin' heart wakudas were present 200 years ago when your GREAT, GREAT GRANDMOTHERS were wearing loin cloths and exposing their breasts for our GREAT, GREAT GRANDFATHERS. Sijui mngewatukana bibi zenu kama mnavyomtunaka Cynthia? Wenye akili wana kitu kinaitwa PERSPECTIVE. Cynthia today is more decently dressed than most of your ancestors. Hiyo ni fact. Bibi zenu walikuwa matiti nje. Wapi mmeona matiti ya Cynthia?

    Besides, wewe unayedai UTAMADUNI wa mtanzania uko at threat, hukuuanzisha huo utamaduni wewe na hakuna aliyeku-appoint guardian wa culture yetu. Wake me up when the president of Tanzania says there is a committee for the preservation of Tanzanian culture and you are the chairman. Cynthia isn't the reason you have to come up with rent this month. Stop using her to express your frustrations.

    Mimi natabiri Cynthia haters wengi wana akili na wanajua wanachemsha ila kwa sababu wao ni classical example ya 'ntajichimbia kaburi,' wameamua kuwa upande wa the LOSERS. Come to the WINNERS' side now, my friends! See what the term 'I AM THE AFRICAN DREAM' means. Kila mtu anaweza kufanikiwa katika system inayoheshimu FREEDOM TO ACT.

    God bless Africa, God bless TANZANIA.


  92. Bill Powers Anasema:

    By the way Michuzi, naona hii topic imevunja rekodi kwa comments. Conrats! Ama kweli unahitahija bleedin' heart wakudas to progress. Wako wapi wakuda wengine tunawahitaji!

  93. Anonymous Anasema:

    Kumamae zenu mbona wabongo mnakuwa wapumbavu. Dada wa watu anaonyesha mwili wake watu mnapiga kelele,..utamaduni...utamaduni. Kuna mtu aliyeona Kuma, mkundu au chuchu za huyu dada. Nani hapa amepiga simu escort service akampata Cynthia? Majungu tu kumamae zenu. Picha zote ameficha kuma, mkundu na matiti yake vitu ambavyo ukienda bills na clubs nyingine ndio vimefichwa...everything else out...ukiangalia twanga pepeta na African stars, jinsi wanavyocheza na kuimba kuna tofauti gani na kunadi miili? Nenda kwenye Mduara uone matako yanavyokuwa advertised. utamaduni..utamaduni...wewe niambie utamaduni wa Mtanzania ni nini na nani anayeufuata. Wewe mara ya mwisho kuvaa kiutamaduni ilikuwa lini kumamako,
    Huyu dada anaonyesha mwili mnapiga kelele, je wale wasenge wote wanaofirwa bongo na Marekani hamuwaoni au mnajifanya hamuwajui...na nyie mnafirwa nini? Na nyie wasenge mlioko Marekani mnaokanda kwa sababu bado mna-flip burger MacDonald acheni ku-hate. Utamaduni wa Mtanzania sio ku-flip burgers....kumamae zenu. Huyu dada hata siku moja hajasema ana-represent Tanzania, hajabeba bendera wala chochote kinachowafanya mmkandie. Cynthia keept up, I've just ordered your Calendar

  94. Bill Powers Anasema:


    Tena kisingizio cha utamaduni ndiyo weak kuliko vyote. Mimi nitarudia kuuliza: 200 years ago, bibi zetu Tanganyika walikuwa wanavaa nini? Kabla ya hizo shuka, walikuwa wanajifunika nini? Mimi najua mgeni (mwarabu/mzungu) ndiye alitufundisha kujisitiri. Kwa hiyo kwa kufutatilia UTAMADUNI wa mbongo, Cynthia ni mwafrika halisi.

  95. Anonymous Anasema:

    Bill Power sasa unanza kuchapia, umeshasema watu wameshasikia.Nyamaza sasa. Unaonekana ni kijana mwenye nazo kichwani, ila sasa usichemshe. Utamaduni upo pale pale, you and I both know that. Kwahiyo unatuumambia kwa vile zamani mabibi na babu walivaa magome, or rather nothing at all, we should continue to embrace that, come on now, this is 2000A.D
    In this day and age, people have to live by law of the land otherwise it is as indescent exposure.

  96. Cynthia Masasi Hater #1 Anasema:

    Wewe unayejiita "Bill Power" hakuna lolote la muhimu unalozungumzia zaidi ya kubwata bwata kama pashkuna. Pambaaf!! NOBODY IS PESRUADED BY ANY OF YOUR MORONIC ARGUMENTS NA HUNA POINTI YOYOTE HATA MOJA! Unajaza kurasa kuandika ushuzi na masuala yasiyohusika.

    Unatuita WANAFIKI na kufanya msomi kwa kumnukuu Voltaire, wakati wewe pia ni MNAFIKI MKUBWA! HIVI UNAMDANGANYA NANI KUWA ETI UPO TAYARI KUFA ILI KUMTETEA HUYU KUMA? HALAFU NANI AMUONEE WIVU MALAYA NA MHUNI KAMA HUYU? KWA KITU GANI ALICHONACHO AU ALICHOFANYA? MILIONI ZA DOLA? KUKATA VIUNO KWENYE VIDEO ZA WAHUNI? AU KUBEBA MABANGO NA MATAKO WAZI MBELE YA KADAMNASI YA WASHABIKI WA NDONDI?

    HALAFU UKOME KUTISHIA WATU NA HUO "UKACHERO" WAKO UCHWARA ETI UTAFUATILIA IP ADDRESS ZAO. HIVI HUONI JINSI UNAVYOJI-CONTRADICT KWA KUDAI UPO TAYARI "KUFA" KUMTETEA KAHABA KUTOKANA NA UHURIU WA KUJIELEZA WAKATI UNATILIA MKWARA NA KUTISHIA WACHANGIAJI WENZAKO KWA CONNECTION ZAKO FEKI ZA UKACHERO? PUMBAAF WEWE! FUNGA DOMO LAKO NA USITHUBUTU TENA KUTISHA WABONGO NA USENGE WAKO KIBUDA MKUBWA WEWE!

  97. Cynthia Masasi Hater #1 Anasema:

    WEWE MSENGE "BILL POWER" NENDA KAFIRWE MBELE KULE WEWE NA HUYO KUMA UNAYEMTETEA. PAMBAAF!! KILA KUKICHA WEWE NI KUJIDAI TU ETI UNA CONNECTION ZA USALAMA WA TAIFA. NEGRO PLEASE!! HIVI NANI ANABABAIKA NA UJINGA WAKO WA KUBWATA BWATA KILA SIKU "INTELIJENTSIA", "INTELIJENTSIA". "INTELIJENTSIA" MY ASS! DAMN STUPID NIGGER! IN FACT YOU DON'T EVEN APPEAR TO KNOW THE MEANING OF THE WORD "INTELLIGENTSIA", SO SHUT YOUR BIG TRAP UP NIGGER BOY!!

    MOREOVER, YOU KNOW NEXT TO NOTHING ABOUT COMPUTER SYSTEMS, SO DON'T TRY TO FOOL AND SCARE WABONGO WITH YOUR SILLY CHILDISH LIES ABOUT YOUR ALLEGED ABILITY TO MONITOR IP ADDRESSES, IMMIGRATION STASUS, THEIR DOGS NAMES AND WHATNOT.

    WHOM ARE YOU TRYING TO IMPRESS EHH? YOU ARE NOTHING BUT A STUPID NIGGER, DO YOU KNOW THAT? PAMBAAF!!

  98. Anonymous Anasema:

    Bill in any sense u can tell the loser's matusi yanakuwaga mengi kuliko maneno ya maana,kitu anachojaribu kuwaeleza u ya cynthia hater's ni kwamba mnabwata saana na kitu cynthia anachokifanya kinaeleweka ni haki yake na hakuna uhuni wowote anaoufanya.

    Mimi ningekuwa nyinyi cynthia hater's kokote pale mlipo kama ni marekani sasa hivi ni usiku saana(ningelala)kupumzisha akili yangu kwa sababu nimakuwa kwenye blog ya kaka michuzi siku nzima kumtuka cynthia ambaye ni supastaa so far.

    pia kama ni bongo sasa hivi ni asubuhi sana kuamka na jazba la kuingia humu ndani ya blog na kuanza kumtuka cynthia au bill power ambaye anaongea SENSE tuu kuanzia ameanza kutoa maoni yake,at the same time cynthia kila mtu anataka kujua ni nani kwa maana nyingine ni TANZANIAN SUPER MODEL.

    poleni saaaaaana CYNTHIA HATER'S i feel ur pain cause she is real killing ya as and BILL POWER U R THE BOOOOOMB FUTURE PRESIDENT ALL THE WAY.

  99. Anonymous Anasema:

    Watu wanaojihita bill powers ni wale ambao wakipelekwa ikulu majambazi kutoka kila sehemu ya dunia watakuwa wanakunywa chai yao ikulu kwa kisingizio cha kufanikiwa.

    waogopeni kama ukoma. Ni wale ambao watasupport hata watu kugeuzana geuzana kila mahali hili mradi wanapata pesa.

    Pole sana bill powers, hila ikulu ya watanzania na huyo cinzia mtaisikia wala maneno yenu hayana colification hata as. 1%.

    yaani watu nyie tena wa ajabu kukaa ulaya/marekani mkafirwa na kuona mmetunisha kibunda chenu mnatuzarau na kuona kuwa mnaweza kuja hata ikulu kuleta mitako yenu pumbavu.

    Umeeisha ambiwa kama unaiba/unafirwa huna haja ya kujitangaza kaa kimya.

  100. Cynthia Masasi Hater #1 Anasema:

    Ikulu aione wapi msenge tu huyo tena anafirwa na Wafaransa huko Paris. Kujifanya kunukuu nadharia za Voltaire na Galileo Galilei hakuleti maana hata kidogo. Hawa ni Wanafalsafa waliobobea kwenye fikra na tamaduni zao za KIMAGHARIBI wakati kiini cha mjadala huu ni Wabongo kuiga upuuzi wa Kizungu na hatimaye kujidhalilisha kulingana na viwango vya maadili ya KITANZANIA na KIAFRIKA.

    Eti yupo tayari "kufa" kutetea Freedom of Speech na lijichangudoa halafu wakati huohuo anatoa vitisho kwa wachangiaji humu eti ni usalam wa taifa na anao uwezo na teknolojia ya kuwafuatilizia popote waishipo huko Ughaibuni. PUMBAAF MKUBWA!!

  101. Anonymous Anasema:

    Bill Power ana jipendekeza kwa huyu malaya nae aonje kuma ya huyu malaya. Kwanza anajifanya anajua kiingereza wakati hajui lolote. Kama unajua kiingereza andika kiingereza tupu na sio kuchanganya, kama unataka kuandika kiswahili andika swahili. shenzi taipu hacha kujipendekeza wewe!

  102. Anonymous Anasema:

    Acheni fujo na ushamba, acheni pia matusi. Kama alisaidia kuua au anaficha muuaji hilo ni swala pekee. Swala la shughuli anayofanya inamhusu yeye wala sidhani munamtumia pesa ili afanye shughuli hizo. Madwanzi!!

  103. Anonymous Anasema:

    Haki ya kujieleza, ni haki nzuri sana inakuruhusu kusema chochote bila kuogopa ya kuwa maoni yako yatatumika kukubagua kwa namna yeyote ile. Mimi kwa maoni yangu mtandao umewapa watu wengi uhuru wa kufanya hivyo, wale wanaomtetea cynthia na wale wanaomchukia kwa sababu zozote zile ziwazo.
    Kuna hadithi moja ya kichekesho, inayomhusu binti mmoja wa kidatu cha pili alirudi nyumbani akawaambia wazazi wake kuwa ana mimba .. wakawa wakali hasa baba .. kumbana mtoto .. ni shetani gani aliyekupa hiyo mimba nitamuulia mbali .. yule binti akasema kuwa nimemwambia aje kuwaona muongee .. jioni kabisa huyo mhusika akaja .. mzee kidogo .. akafika nyumbani baba mtu akawa mkali saaana kwa huyo mzee mwenzie .. yule mzee akaomba radhi akasema nimekuja kuwaeleza jinsi ninavyoona tulimalize hili swala... nitagharimia matunzo yote ya huyu binti mpaka atakapojifungua .. akizaliwa mtoto wa kike nitawapeni dola za kimarekani 500,000 na kuendelea kugharimia matunzo ya mama na mtoto na utaratibu wa kuhakikisha mtoto wenu anaendelea na masomo na mjukuu anapata matunzo mazuri .. akizaliwa mtoto wa kiume nitawapeni dola za kimarekani 600,000 na mengine yote kama nilivyoahidi kwa mtoto wa kike .. na ikatokea mimba imeharibika .. (baba mtu akakatiza .. na kusema) itabidi umkaze uumpe mimba tena ..

    kina mtu anaweza kuitafsiri hii hadithi katika mtazamo wake lakini ukikubaliana na baba wa binti alivyosema utasema watoto wangapi wanatiwa mimba na hawasaidiwi zaidi zaidi wanakimbiwa .. na mzigo unabakia kwa wazazi na kadhalika na mfano huu unakuja kwa dada yetu cynthia anachofanya hakina tofauti na hadithi ya huyu binti .. maadili ya nchi yanakua taratibu, miaka ijayo zawadi ya kalenda ya cynthia itathaminiwa na kuwekwa pale kwenye Ikulu yetu kwa sasa bado ni mapema, labda baada ya utandawazi tutaishi katika jamii ambayo haina tofauti na huku tuliko ughaibuni .. na kwa sisi ambao tushamaliza miaka mingi huku sidhani kama tunaona tofauti tena .. utanzania wetu ni jambo la kihistoria tu .. au kama japo la kujitambulisha tu na wala si la utamaduni tena .. Kuna mheshimiwa mmoja hapo juu yeye aliamua kunukuu wana falsafa wa dunia akina Voltaire, mimi ushauri wangu kwake ni awe anasome falsafa yote ili aelewe maana falsafa yenyewe , maana hata kutukana nayo ni haki ya kujieleza kama nikiona unachosema ni upuuzi unachofanya ni ujinga, unachoamini ni upumbavu nina haki ya kukwambia, nikiwa nakuchukia nina haki ya kukueleza.. wenzetu wanafikia hata kuwatupia viongozi wa nchi mayai viza .. cynthia kuitwa malaya tunakuwa wakali !? mbona jambo la kawaida .. Ndugu yangu michuzi kaitwa msenge mbona hajafunga hii blog? sana sana kacheka na kusema kuna watu wamemuongezea sifa .. kwa maoni yangu mimi, kila mtu ajieleze kwa uhuru alionao.. bila vitisho, na kwa anayejua taarifa alipofichwa mtuhumiwa wa mauaji naomba atoe taarifa sehemu zinazohusika, akiona status yake ya ukaazi ina mgogoro atumie mtu ambaye status iko powa au atumie simu anonymously kwenye kibanda cha simu (hakikisha umefuta alama za vidole), hilo litamaliza utata ambao umeghubika sehemu kubwa ya mjadala wa kumjadili "mrembo" anayeonekana kwenye picha ..
    Adumu Michuzi,

    Mungu Ibariki Tanzania,

    Mbeba Boksi Mwandamizi,

    Birmingham,
    UK

  104. Anonymous Anasema:

    Bill Powers hayuko France Jamani! yuko Uingereza. Anapenda kudanganya watu kwenye neti kuwa yuko France kwa vile anajua vijineno vya French. Aendelee kumtomba huyo Cynthia.

  105. Bill Powers Anasema:


    Ama kweli another day, another idiot is born. Mnaosema kumquote mwanafalsafa Voltaire ni kosa mna-expose ujinga wenu. Someni someni na nyie vijitabu vya falsafa mtapata wisdom. Na ndiyo kila mtu ana haki ya kutetewa. Kama wewe katika akili yako finyu umeona Cynthia ni malaya basi hata yeye anastahili kutetewa TO DEATH. Mtu anayemnyima Cynthia freedom zake anajinyima na yeye mwenyewe bila kujua. If the system doesn't work for Cynthia, it doesn't work for anybody!

    Desmond Tutu alisema:
    "If you are neutral in situations of injustice, you have chosen the side of the oppressor. If an elephant has its foot on the tail of a mouse and you say that you are neutral, the mouse will not appreciate your neutrality."

    Ndiyo maana mwanafalsafa Voltaire alisema atakufa akitetea freedom za wengine.

    Leo ningependa kumtolea mfano anonymous mmoja hapo juu asiye na upeo wa kufikiri:



    Bill Power sasa unanza kuchapia, umeshasema watu wameshasikia.Nyamaza sasa. Unaonekana ni kijana mwenye nazo kichwani, ila sasa usichemshe. Utamaduni upo pale pale, you and I both know that. Kwahiyo unatuumambia kwa vile zamani mabibi na babu walivaa magome, or rather nothing at all, we should continue to embrace that, come on now, this is 2000A.D
    In this day and age, people have to live by law of the land otherwise it is as indescent exposure.




    Sasa inakuwaje wewe utetee utamaduni wa mtanzania lakini siyo wa mababu zetu? Kwani kuna kosa gani kuvaa magome na kutembea matiti wazi? Tokea lini mababu na mabibi zetu walikuwa regarded as 'indescent'? Kama wewe una akili timamu utajua kuwa historia yetu ni PART AND PARCEL of our culture including magome na matiti ya ancestors wetu ambao kabla ya wazungu kuja Afrika tulikuwa tunawatambikia as our Gods.

    Leo hii 2006 A.D. Cynthia anabeba beauty aliyorithishwa na ancestors wake. Yes, only 200 years ago and still in many parts of Tanzania today, she would have had to tambika as part of showing gratitude to the 'wazee'. If she decides to show her curves for the rest of the world to see, it is her way of expressing gratitude to all the African Goddesses before her. Moreover, in many ways she is a living African Goddess. The ancestors are protecting her against all evil. She will win because she is a winner. All you losers read it here first.

    Lastly, naombeni niwakumbushe kuhusu mwanasiasa na mwanafalsafa wa Italy aliyeishi miaka ya 1500s aitwaye Niccolo Machiavelli. Alisema: "Fortes fortuna adiuvat" (fortune favours the brave). Yaani bahati (au bakhti) yamwangukia aliye jasiri. Cynthia ni jasiri and fortune will follow her.

  106. Anonymous Anasema:

    EWE FALA BILL POWERS. INGAWA UNAONEKANA UMEKAA NJE MUDA MREFU LAKINI AKILI YAKO HAINA AKILI HATA KIDOGO. UNASEMA CYNTHIA ANAONYESHA UTAMADUNI WA MWAFRIKA? MBONA WAAFRIKA WENYEWE HALISI NDIO WA KWANZA KUMPINGA? KWANI HAPA KUNA MZUNGU? HAKUNA CHA BAHATI WALA NINI SHE IS JUST A CHEAP WHORE FOR UNDERGROUND VIDEOS. HAO NDIO SNOOP ALIOWAIMBA.. "EVERY OTHER VIDEO , EVERYWHERE I GO , I SEE THE THE SAME HO". KAMA UNAWEZA TUPINGE SHE HAS NOT MADE IT AND SHE WILL NOT MAKE IT.. KAMA NI KUONYESHA MAUNGO WAKO WANAOONYESHA ZAIDI YAKE NA WAZURI ZAIDI YAKE. ANATUTIA AIBU TUU WATANZANIA. INATUUMA SANA ANAPOITAJA TANZANIA KATIKA UPUUZI WAKE HUO.
    NA WEWE MSHAMBA BILI PAWA KAMA UMEONA SITE YAKO HAINA HITS NDIO UNAKUJA KUJITANGAZA KIJANJA KWA MICHUZI HUMPATI MTU HAPA.. HATUJI NG'OO WALA HATUNA MPANGO WA KUJUA UMEWEKA UPUUZI GANI KATIKA SITE YAKO. WEWE KABEBE BOKSI . NAJUA MABEGA YAKO YAMEPANDA KENCHI KWA BOX.Hatununui Kalenda za aibu kama hizo. UNAELEKEA WEWE NI MPIGA PUNYETO NDIO MAANA UNAFAGILIA KALENDA KAMA HIZO.

  107. Anonymous Anasema:

    Mheshimiwa Powers,

    kwa kawaida nisingekujibu lakini kwa leo mimi ni looser maana kazi yangu wamechukua watu kutoka poland kwa hiyo inabidi nipumzike kesho natarajia kupata kazi nyingine. Kwa hiyo nina muda wa kujibu ujumbe hapo juu. Kwanza nakubaliana na wewe kwa maoni yako ambayo nadhani una haki ya kuwa na maoni hao. La pili nauheshimu sana uwezo wako wa kunukuu .. unachonitatiza ni kama unaelewa unachonukuu ..

    Tuanzie kwa baba Askofu Tutu, katika mfano wako hapa Tembo ni nani na panya ni nani .. sidhani kama Cynthia ni panya .. maana umemalizia kwa kumnukuu Machiavelli na kutoa mfano kuwa Cynthia ni jasiri, sina shaka kabisa kuwa 'mafanikio' au 'kushindwa' kwa cynthia hakuamuliwi na blog hii, hilo ni jambo lake mwenyewe, na kwa maoni yako nadhani yanayoendelea kwenye blog hii si mambo ya kumbabaisha maana yanaendelezwa na sisi 'loosers'.

    Jambo la pili ninaloomba uthibitisho wako je ni kweli "in many ways she is a living African Goddess" ? na kama kweli unaamini hivyo naomba uwaambie wana baraza ni kwa sifa zipi ili wooote tuzijue ..
    Nilipokuwa mdogo nilikuwa najiuliza tunacheza na watoto wenzetu halafu tunaona huyu mtoto ni mjinga kweli kuna siku nikamuuliza baba hivi hawa watoto wajinga wanaishia wapi ? sikupata jibu lakini baadaye nilipata jibu kuwa 'another day, another idiot is born' kama ulivyosema hapo juu lakini zaidi ya hapo the idiot born days before will live another day and another and another, oblivious of the fact he's an idiot


    Mbeba Boksi Mwandamizi,

    Birmingham,

    UK

  108. mzozaji Anasema:

    We Bill Powers unaonekana unatetea mambo ya nyuchi na kusema mambo ya mababu zetu kuwa wali-expose sana. Kwanza jua kuwa mababu zetu hawakuwa na jinsi kutokana na Teknolojia yao kuwa duni ndio maana waliishia kwenye magome na vibwaya. pili wewe umesoma tuu kuwa walivaa magome hukuwaona, labda umeona michoro tena ya mtu aliyesikai pia. Ndio maana leo hii wamasai wanavaa decent. Vibwaya vimebaki kwenye ngoma tena wakiwa skin-tight ndani ndani ya ukumbi wa kulipia sio mtaani.Huyo Malaya anayoyafanya ni kwa makusudi kabisa katika karne hii anaexpose maungo. Kama unatetea sana mambo ya mababu basi na wewe endesha basi baiskeli ya miti upite nayo hapo mtaani katika hiyo sehemu unayobebea box, ili tukuone unawaenzi hao mababu. Basi aamue kutembea uchi kabisa kwani hiyo ndio nguo aliyoumbwa nayo. Uhuru wa expression una mipaka yake la sivyo dunia ingekuwa chaos! Tena Bongo wanakamata wauza majarida yenye picha kama hizo, kwa hilo hana nafasi bongo haishia ughaibuni kwa wasiomjua.

  109. Anonymous Anasema:

    Huyo billopower amechanganyikiwa alimdanganya mtoto wa watu kuwa kapeleke picha yako kwa michuzi watanzania watakukubali kirahisi pamoja na biashara yako.

    Nasi tunajua bill power alafu usijidanganye kuwa kuna kitu unajua pamoja na kujaza makaratasi bado haujaweza kutukonvice kuwa unaongea kitu chochote cha maana.

    Wewe mwambie huyo demu apeleke hizo bahasha zake kwa wajinga unasikia. Usione tunawashabikia akina dada ambao wameweza kuwekwa picha zao tukawafagilia hapa kwa michuzi ni kwamba wana sifa hizo na wanajiheshimu katika jamii ya kitanzania.

    Kama umekura pesa kuwa utamtetea huyo dada wewe mrudishie tu. Kwanza hatuna muda wa kusoma matapishi yako Eti point.

  110. Anonymous Anasema:

    kuma ya masasi imetuelewa lakini hii kuma nyingine inayojiita bill powers ndiyo imebaki. kama utamaduni wa mama yako kuonyesha ni kuma nje nje siyo utamaduni wa bongo wote, umesikia wewe mbwa. mbona yeye cythia amaenyamaza kimya wewe kinakuuma nini. unayo website yako mbona huandiki huko. pumbafu mkubwa we.

  111. Anonymous Anasema:

    JAMANI HUYU BILL POWERS MBONA ANALETA UMALAYA HUMU, HIVI MICHUZI HII BLOG IMESHAKUWA YA WATU KUUZA MIKUNDU?

  112. Anonymous Anasema:

    NIMEGUNDUA MICHUZI ANAPENDA MATUSI HUWA ANAWEKA PICHA ZA MALAYA ILI WATU WATUKANE. MIMI NIMEKUWA NASOMA HII BLOG NIKAGUNDUA KINACHOSEMWA HUMU NI KWELI KABISA MBONA HOYCE TEMU HAKUTUKANWA NAMNA HII. KWA MAWAZO YANGU BILL POWERS ANAFIKIRI KUMTETEA HUYU MALAYA IPO SIKU ATAPEWA KUMA KWANI SABUNI ZIMEMCHUMBUA SANA.

  113. Anonymous Anasema:

    Bill powers ukiambiwa ukweli unaanza kuleta falsafa mara za Voltaire mara Machavelli. Anony yule kakwambia utamaduni ni utamaduni tu, au hujui maana ya utamaduni? Walikuwa wanavaa magome si kwa sababu nguo zilikuwepo hawakuzitaka la hasha, hazikuwepo na hawakuwa na uwezo wa kuzitengeneza. Unataka watu waache kuvaa nguo leo ati kwa sababu babu zetu hawakuwa na nguo? Yaani unataka kutwambia watu wasitumiae magari, ndege, n.k ati kwa sababu miaka miamoja iliyopita babu zetu walikuwa wanatembea kutoka Ujiji hadi Bagamoyo?
    Kitu kingine ulichochemsha vibaya ni kuanza kutishia watu kujua IP adress zao. Sasa ukijua ndio inakuwaje? Au ukiwa wewe au ndugu zako ni uhasama wa Taifa hiyo ni kivyako.

  114. Anonymous Anasema:

    BAADA YA UKIMYA WA KIPINDI, NI MIMI TENA NAINGIA. NA NAPENDA KUSEMA KWAMBA NARUDI NA MAKEKE YANGU YA LONG.

    KWANZA KWA HUYU BILL POWER. UNAJUA WEWE NDUGU YANGU NAHIZI HAUJIELEWI KABISA. WATU WANACHOSEMA HAPA NI KWMABA SIO KWAMBA HUYO DADA HANA HIYO ?&*A, KILA MTU ANAJUA KAMA NI MWANAMKE ANAYO.ILA CHA MSINGI NI LAZIMA UJUE KWAMBA SIO WOTE WANAOTUMIA ILE KITU AU KAMA SI WOTE AMBAO WANGEPENDA KUWA NAYE .

    LAKINI KUBWA NINALOTAKA ANGAZA HAPA NI KWAMBA HUYU DADA ANATULETEA VITU AMBAVYO SIVYO. KWANZA UELEWE KWAMBA ANAYO YAFANYA NI KWA AJILI YAKE YEYE MWENYEWE NA PILI HAYANA FAIDA NASI.

    SUALA LA KUMPA RAISI KALENDA HALIMSAIDII CHOCHOTE. KAMA RAISI ATACHUKUA NI YEYE . SISI WATANZANIA TULIPOMCHAGU MH.KIKWETE AWE RAISI TULIJUA KWAMBA NI MTU MWENYE BUSARA AMBAYE LEO HII HAWEZI KUONA MAADILI KAMA HAYO YANAPOTOKA. NCHI IMELELEWA HII. HUYU CYNTHIA MBONA HAJI BONGO KUTUONYESHA HIZO BIKINI. MAANA MIMI NINAVYOELEWA HIZI NGUO WACHA TU KUVALIWA WAKATI WA KWENDA KULA RAHA UFUKWENI NA PIA NI NZURI SEHEMU ZENYE JOTO. SASA KWA NINI ASIJE BONGO KUONYESHA, SHE KNOWS KWAMBA HAWATAKUBALI WENYE MAADILI.

    MWISHO BILA YA KUKUCHOSHA. HUYU DADA KWELI NI MALAYA. ANAFANYA KAZI HIYO ILI APATE FEDHA. YEYE PAMOJA NA WAKINA MERCY GALABAWA WOTE LAO MOJA. KIZURI NI KWAMBA MWENZIE ANAJIEHESHIMU LAKINI HAIMFANYI ASIWEZMO NDANI YA GROUP.

    KWA HIVYO BASI, ACHA UJINGA SIKILIZA HOJA. MAANA NAJUA HATA WEWE UNAWEZA KUWA NI SHOGA NA UNAIPENDA SANA KAZI YAKO HASA UNAPOTOMBWA.

  115. Comments zingine hapa zinatisha. Inawezekana watu wana uchungu kuwa kaka yake hajakamatwa kwa mauaji aliyofanya. Namwita Cynthia Tanzania's Original pin-up Girl.

    Nimeweka maoni kwenye blog yangu.

    Karibuni:

    http://swahilitime.blogspot.com/

  116. Bill Powers Anasema:


    Another post, another anonymous idiot. Usijiite mwafrika 'halisi' maana sijui ni nani alikupa hiyo authority ya ku-distinguish an authentic African from a non-authentic African. Hakuna mtu anaweza ku-question Uafrika wangu au wa mtu yeyote mwingine. Uafrika uko ndani yetu sote na siyo machoni mwa mtu mwingine. Huwezi ku-impose values zako kwa mwengine.

    Huu mjadala ni very interesting kwa wenye kufuatilia deliberative theories of democracy. Unajua in a discursive democracy, mnajadiliana weeeeee until the force of the better argument wins. Mnaomtukana Cynthia kwa kulilia utamaduni mnaonesha a weak argument. In an ideal discursive setting, you would have lost (like losers do) and your ideas would have been consigned to oblivion. In fact, wait a minute! People with values like yours are fastly becoming a dying breed.

    Libertarians are always the winners. Progressives actually DO PROGRESS. Narrow-minded folk stagnate. There is no way they can develop as they limit their options. There is no way they can be creative as they are cowardly conformists.

    Yet there is something wickedly intriguing about the outraged anonymous people in here. They act as if they hate Cynthia but they really love to hate her. So it's love nonetheless.




  117. Anonymous Anasema:

    mimi napenda kukushauri dada cynthia na shoga yako bill.msikae mkashawishi watu waamini kwamba nyinyi ni watu wazuri.

    kampeni ya kuleta strip dancing na prostitute kama huko marekani hakuan.wewe kama vipi tualike kwenye uwanja wako. tuone vitu lakini sio utuletee ujinga.

    namuunga mkono mzozaji kwa hoja zake nzuri. sina nia ya kueleza tena lakini suala la kuangalia historia ni kwamba tutakosea. maana hata hapo boston hakukuwa na usenge hadi walipohararisha. sasa angalia hoja zako.

    otherwise, nakutakieni maisha mema. kula maisha. mie class mate wako shule ya sekondari Pamba na kesho ninakuja na historia yako kwa ufupi na nitampa picha zako michuzi. nazungumzia picha ukiwa mnene kama mtoto wa tembo pale mwanza na baadaye ukila unaliwa vitu na trick daddy.

    hivi unajua kwamba trick daddy alikupiga picha. sasa kaeni tayri wana blogg.

  118. Anonymous Anasema:

    Huyu bwege "Bill Power" anapenda sana kutamba eti yeye ni jasusi wakati siyo zaidi wala si chochote bali ni dereva tu au janitor wa ubalozi fulani wa Tanzania huko Ughaibuni. Tangu lini jasusi akajifagilia kwenye kila bodi mtandaoni? Halafu usijifanye umesoma sana falsafa wakati ukweli ni kwamba umekwapua kiji-booklet cha "Famous Quotes & Quotations" kwenye duka la vitabu. Hizo nukuu ulizotumia out of context humu hazileti maana yoyote na zimedoda!! Yote hii inaonyesha wazi jinsi upeo wako wa kufikiri ulivyo superficial. Wewe sema unataka publicity ya blogu lako uchwara humu ndani, na hakika hatujasahau wakati ule miezi si mingi ulipomshawishi Michuzi afunge hii blogu na kuanza kuchapisha picha kwenye tovuti lako feki. Kama alivyosema anony fulani hapo juu: HATUJI NG'OO KWENYE BLOGU LAKO HATA UFANYE JUHUDI ZA AINA GANI!! PAMBAAAF!!

  119. Anonymous Anasema:

    NI KWELI KABISA UNAYOSEMA ANONY 5:23 NICHEKI BASI KWENYE EMAIL

  120. zaza Anasema:

    kweli kabisa hata kule kwetu YA huyu malaya alitaka kutuamihia kwenye forum yake uchwara. Hapa yupo kumharibia michuzi kwa kuandika upumbavu wake watu waondoke.

  121. Anonymous Anasema:

    Aibu aibu Mtanzania la hili vazi la "kata kundu" wapi na wapi!!

  122. Anonymous Anasema:

    aibu aibu kanguo kw ablue viatu njano na bado anajiita pro model aibu aibu zaidi ya hayo yote matako yamekomaa. Ngoja nijifuraida na Twanga Pepeta na Aisha wangu.

  123. Anonymous Anasema:

    Hizo nguo kanunua SALVATION ARMY kwa dola mbili. Haviwezi kumechi.

  124. Anonymous Anasema:

    Bill powerders naona bado anatapika pamoja na kushambuliwa inaonekana amefuliwa nguo za ndani za cynthia akanywa maji yake. Ndio maana anaendelea kutapika hapa angelikuwa na akili ameisha nyamaza.

    Sasa mpaka mapofu yatamtoka.

  125. Bill Powers Anasema:


    In true libertarian fasion, I applaud all the fools who came in here with their weak arguments. As I said earlier, there are only two winners and that is Michuzi and Cynthia. Keep the spiteful comments coming. You are entitled to them.

    However, I can conclude only one thing. People who hate Cynthia are filled with fear. They are confused. They are in the dark. Aung San Suu Kyi said 'fear is not the natural state of civilised people.'

    We libertarians will persist in our quest to shed light where there is darkness. We will spread courage where there is fear. We will show love where there is hate. We will instil open-mindedness where there is narrow-mindedness. We will bring rationality and reason where there is irrationality. Lastly, we will show sound judgment where there is idiocy.

    Nyerere alisema tupambane na adui ujinga. Englightened people of this world, join me in the wonderful world of reason and shun the empty caves of darkness.

  126. Anonymous Anasema:

    kumbe bado upo we malaya, huyu nyerere alifuta mashindano ya konyesha vichupi mbona hujasema hiyo. Kuma we.

  127. mdau YA Anasema:

    bill powers
    hivi kule YA ulivyokuwa unatushawishi tuamie kwenye forum yako lengo lako kubwa lilikuwa ni kuangalia IP zetu? Washenzi wengine mungu uwasamehe.

  128. Anonymous Anasema:

    Wote nyinyi mnaom tuka bill power ndio wajinga kwa sababu anawaeleza ukweli hamtaki kuelewa na ndio maana mnamuona anamtetea cynthia.bottom line cynthia is a super star right ABOUT now wether u like it or not,she is doing great in her modeling career and of course hater's will be there no matter what she do.

    if i was her i wont even bother listening to all ya loser's as CHEMI-CHE MPONDA said mna uchungu kwa sababu kaka yake hakushikwa thats nothing to do with cynthia and her career.

    she is still the TOP TANZANIA MODEL who make people wonder how she got where she is so far,na ninauhakika kuna watu kibao humu ndani mna wish angekuwa hata binamu(cousin)wenu pimbi nyinyi.

    GO CYNTHIA WE LOVE YOU DO UR THANG SUPERSTAR.

  129. Anonymous Anasema:

    ahahahhahahahhahahah toka lini kuuza kuma kukawa career. U top model ni kitu ambacho unapewa siyo unajipa au mtu anayefirwa kama Bill Powers anakupa. Pimbi baba yako mzazi.

  130. Anonymous Anasema:

    wewe anon aa.k.a cynthia masasi usifurahishe watu haapa hahahahahahahahhhhhhhhhhahahahahahahahahahahhahahahahahhahahahahahhahahahahahahahahahahhahahahahahahhahahahahahahahaha. Top Model ahahahha, i had to laugh on this one. Good Luck mama.

  131. Cynthia Masasi Hater #1 Anasema:

    Huyu jamaa anayejiita "Bill Power" ni feki tu kama jina lake (sijui kama ndiyo jina lake halisi alopewa na mamake au la). Kwanza kabisa atupatie definition ya neno "intelligentsia" ili aumbulike maana nadhani kwa tafsiri yake potofu alikuwa akidhani neno hili linaendana na neno "intelligency" kumaanisha "vyombo vya usalama wa siri".

    Pili, THIS CLOWN "BILL POWER" IS SO FULL OF CUNNING, PRETENCES AND ALL MANNERS AND KINDS OF SUPERFICIALITIES AS TO LEND THE TERM "UNCLE TOM" A WHOLE NEW MEANING. The guy is a total sell-out to all things "Western", and I bet if Voltaire had been quoted as saying [b]"I disapprove of what you say, but will put my asshole online to defend your right to say it."[/b], this dumb feller would have thoughtlessly gone out of his way to quote him ad infinitum to whoever is willing to listen to his pseudo-intellectual crap.

    Huyu ni wale watu ambao hawana pinciples na wako tayari kukuuza wewe, mkeo, bakora yako, kibanda chako, utitiri wako wote na mbuzi wako FOR OWN PERSONAL GAIN. BEWARE WABONGO WENZANGU: INDIVIDUALS LIKE SO-CALLED "BILL POWER" ARE VERY DANGEROUS TO TANZANIAN SOCIETY AND ARE BASICALLY LITTLE MORE THAN A WHORES!!

  132. Tyra Banks Anasema:

    Cynthia will be on my show soon. I want her to sell one billion copies of her fine calendar.

  133. Anonymous Anasema:

    Bill powers pamoja nakujifanya unajua kupepeta mdomo wako inaonekana ama umechanganyikiwa au unafirwa kabisa.

    Huwezi kuleta Mwalimu nyerere kwa watembea uchi na wauza kuma. Hivyo mimi nakufananisha na mvuta bangi na siyo mtu aliyeelimika. Huna lolote ni longolongo tu. kazi ni kukaa na vitabu na kuchukua nukuru basi.

  134. Anonymous Anasema:

    anon 6:47PM kama kweli wewe ni cynthia we love you usisikilize wachawi watawanga siku zote tuu go mama wewe ni supastaa kweli sio utani watake wasitake.

  135. Bill Powers Anasema:


    Cynthia Masasi Hater #1,

    So suddenly you have appointed yourself the guardian of the Tanzanian society? Ironic how you should warn others against me when the real people to watch out are fascists like you. I am everything that is different from you. I am a libertarian and you are a fascist who forcefully tries to instil his warped values onto others. While I try to instil freedom, you try to prevent it. You want everyone to conform with your ideas. You use swear words because that is all you have.

    Enlightenment is something precious.


  136. Anonymous Anasema:

    Tyra Banks
    Kama hesabu zitaenda vizuri kama ulivyosema inaamisha tutakuwa na wasenge one billion hapa duniani ukimjumlisha na baba yako watakuwa billion moja na moja.

  137. Cynthia Masasi Hater #1 Anasema:

    Get a grip Uncle Tom!! Aparently you are only good at throwing around fancy words that you don't have the slightest idea about their meaning. First it was "intelligentsia" and now all of a sudden you seem to have found another sophisticated and abstract-sounding word: "libertarian"!!

    All this only proves the kind of clown that you really are. Look at you: You sit there in Paris (or whatever big-name Western city you happen to live in) on your fat ass and try to force your corrupt, vile, shameless Western morals and values down the throats of poor (but not so ignorant) God fearing Wabongo!!

    NOW LETS GET THIS STRAIGHT MR. BENEDICT ARNOLD: YOU AND YOUR ILK SHOULD CONSIDER YOURSEVES AS PUBLIC ENEMIES OF GOD-FEARING WABONGO PEOPLE!!

  138. Anonymous Anasema:

    Hizo K tunaomba umuuzie bill powers make mpka leo hii hajafanya kazi akitetea wauza K. Bill Powers keep it , na cynthia atakupa ten. Hila mwambie biashara ya kuleta kalenda zake tanzania na ikulu imeota mbawa tangia sasa. hata afanyeje ngo haiwezi kuingia. hata akina Mao wafufuke leo haitawezekana kabisa.

  139. Anonymous Anasema:

    kalenda zimeisha fika tanzania na kikwete atapewa moja ya kuweka ikulu tena cynthia aliyoisaini lazima mfe tuu mwaka huu.

  140. Swali Anasema:

    Suala la kutokukubalika kwa tabia ya kukaa karibu/ au uchi si tu Tanzania haipendelei, hata nchi za walioendelea wanafuata 'motto' huu huu. Hivi mnafahamu kwanini Opray Winfrey alikataa kuwaleta wanamziki wengi weusi(hip hop),na kuwahoji kwenye shows zake??? Mpaka hawa wanamuziki weusi(wachache) wakaanza kumwambia ana discriminate weusi wenzie???
    Sababu kubwa ni kuwa watu hawa wanashusha hadhi na kumdhalilisha mwanamke. Kuwafanya wakae uchi kwenye kamera, kufanya matendo karibu na mapenzi mbele ya kamera na ukizingatia video hizi zinaonyeshwa na national TV’s, n i upotosha jamii haswa watoto. Wengi wetu tumeshaona testimonies za wanaoshiriki kwenye hizo video na mambo wanayofanyiwa kuweza kuwepo katika hiyo biashara n,k. (kuzini bila ya ridhaa, ili upate kazi n.k). Pointi yangu ni kuwa, si watanzania tu wasiopenda kuona mwanamke yupo nusu uchi na kutumiwa kwa ajili ya malipo ya kazi, duniani kote wanashutumu tabia hizi. Ndio maana mtu kama Oprah alikataa kuwa play her part, not to welcome them. Ndipo walipoanza kusema ana- discriminate hip hop rappers. Whether that is true or not, you judge...
    Nyinyi mnaonaje suala hili? Na bado watu wanaona ni kitu cha kufundisha wanawake wa Tanzania, kwamba Cynthia amewafungulia mlango??? Nisaidieni hapa.

  141. Trio Kaka Anasema:

    Dada Chemi maoni yako kuhusu Cynthia ni mazuri na unamtakia mema. Pia ktk watoa maoni wengi hapa pia wanamtakia mema isipokuwa hawakubaliani na hizo picha alizozionyesha hapa. Kama kweli Cynthia angependa watu (watz Walio wengi) wawe suportive kwake basi hata yeye Cynthia alitakiwa awe suportive kwa wabongo kwa kuwa sensitive kwa jamii ya kibongo.

    Kuwa sensitive kwa jamii ya kibongo ni angejitahidi kutoa calendar kwa ajili ya wabongo na kalenda zingine kwa ajili ya wateja wake wa kimataifa. Hivi ndivyo wafanya biashara wengi wafanyavyo yaani wanakuwa na product versions za aina mbali mbali kulingana na huko wanakoziuza. Hii concept ndogo na rahisi ndio inayofanya baadhi ya kampuni kufa na zingine kuendelea kuhimili mashindano. The bottom line Ni lazima uheshima culture ya jamii unayotaka kukfanya biashara nayo!

    Dada Cynthia ana haki ya kufanya akipendacho lakini kwa sababu tunampenda sana, tutamuambia tu yale tunayofikiria hayatomfaidisha, tutamwambia kwa upole na kuna watu watamwambia kwa jaziba na matusi. Sasa kwa vile yeye ndio mwenye uamuzi wa mwisho basi kazi kwake sie tumeshatimiza wajibu wetu.

    Kuhusu kutokea kwenye video, hiyo sio mbaya lazima afanye kitu kitachomuwezesha kubreak thru lakini mie nimesikia wale wadada wanaotolea kwenye hizo video za marapa huwa wanadhalilishwa zaidi kuliko kile wanacholipwa. Sipati atiko nzuri kuhusu hili kutoka kwa Oprah lakini nilisikiliza kwenye shoo yake akisema yale wafanyiwayo wadada kwenye rap video sio uungwana kwani marapa wenyewe huvaa vizuri huku akina dada wakiwa nusu uchi.

    Namuonea huruma dada Cythia kwa kazi ngumu anayoifanya na pia namtakia mafanikio mema ili aweze kuvuka hiyo level na aende ya juu zaidi ili apate kujiendeleza kifedha na professionaly. She is cute, courageous and determined sina wasi wasi atafika huko aendako.

  142. Aunty Cynthia Anasema:

    Lazima nikubaliane na Swali. Huu u-model wa rap video siyo njia nzuri ya kuingia kwenye modelling world. Models wa kweli wanakuwa kwenye magezeti, fashion show na TV. Pia si siri kuwa wanafuata njia ya rap video model hawafiki mbali maana serious model world wanawaona malaya. Si vizuri kuweka kwenye resume kuwa eti ulikuwa hoochie girl. Na ndo maana OPRAH kasema hawataki kwenye show yake.

  143. Anonymous Anasema:

    huyu bill power, ni mpumbavu tu hana lolote. mie hata simuelewi anachopigia kelele. labda tungemuuliza afanye summary ya anachojadili ili tuelewe.

    na chengine bill naomba uelewe kwama there is no democracy ya namna hiyo unayotaka isema.

    WAAFGHANISTAN , CHINI YA JEMEDALI OSAMA BIN LADEN WALIPOKUWA WANAWEKA DEMOCRACY YAO MBELE KWA KUIPIGA MAREKANI , GOERGE BUSH ALIWAITA MAGAIDI NA WAKATWANGWA. SASA IWEJE SISI WATANZANIA TUMUACHIE HUYU MALAYA CYNTHIA AJE KUTUARIBIA MAADILI.

    KWA KWELI NASEEMA HIVI KAMA RAISI ATAKUBALIANA NA HUYU BASI ATAMKUTA ANATEMBEA WA MNYAMA KABISA MITAA YA KARIAKOO AU POPOTE ATAKAPO PITA.

    LAKINI KWA NINI USMSHAURI CYNTHIA AJE TANZANIA , JAPO MARA MOJA TU NA ATUAMBIE NINI ANAKUSUDIA KUFANYA.

    WENZXAKE WAKINA TAUIS , ODFEMBA MBONA WANAKUJA SANA NYUMBANI.

    BILL BROTHER, HUKO WAPI TUNAOMBA ADRESS YAKO LABDA UNAWEZA TUSAIDIA SHIDA ZETU WENGINE. ILA NAOMBA MSIENDE TANZANIA MAANA AIBU ITAWAKUMBA.

  144. Anonymous Anasema:

    Bill Powers naona unaanza kuwa mwendawazimu sasa Nyerere alivyosema tufute ujinga alitekeleza kwa vitendo kwa kufuta mashindano ya kuonyesha chupi.

  145. Anonymous Anasema:

    nimemuona kwenye picha, kumbe huyu bill powers ni kama marapa wenyewe wanavaa vizuri na kuwaacha dada zetu wako uchi na kuwasifiwa kuwa wao walio uchi ndiyo ma super star. ulimbukeni mwingine jamani. Kumbe yuko serikalini ndiyo maana anatishia watu. nyang'au mkubwa we.

  146. Bill Powers Anasema:

    151 comments. keep them coming. this should be the winning formula before the launch of the movie.

  147. Anonymous Anasema:

    kama ni award cynthia ni winner.

  148. Bill Powers Anasema:

    The question is, are you a winner or a loser?

  149. Anonymous Anasema:

    Trio kaka keep it up nafikiri ushauri uliotoa ni wa maana sana. Sina cha kuongeza. Hila kwa kifupi ni vizuri kujua wateja wako.Hata wauza unga hawawezi kupeeka unga ikulu.

  150. Anonymous Anasema:

    Bill Powers sijui nanii, naona hana kitu cha maana anacho ongea zaidi ya kulipuka hana lolote kabisa na shule yake lazima iwekewe alama ya kuuliza.

    Huwezi kupingana na ukweli. na kama una busara na huyu dada unamtakia mazuri huna budi kutoa shauri zinazolenga kuboresha biashara yake badala ya kutoa vepa tupu. pumbavu we bill powers katoe comments hizo kwenye kisaiti chako!

  151. Bill Powers Anasema:

    Ukweli unaouongelea ni upi wewe anon 8.34? I'll tell you the truth. Cynthia is heading up. Michuzi is registering more hits. Come to think of it, I am benefiting as well.

    Ever wondered why I have not retorted to all the insults? Because I find immense contentment in knowing I have engaged and drawn people into debate by the force of argument alone (no insults whatsoever). How many have refrained from swear words? When you argue your case and another person retorts by insulting you, you know your argument is strong. Insults are used by those with little inability to reason.


  152. Anonymous Anasema:

    Kuna mtu aliyeuliza bill Powers ni nani? Jibu: huyu bwana ndiye anayetengeneza saiti na kumantaine saiti ya cynthia. Pia katika kalenda zilizotengenezwa yeye ndiye designer. Pia alikuwa na mpango kuwa makert ikipatikana baada ya kupelekwa tanzania angeweza kupata kipato kizuri.

    Ndio maana ametumia nguvu kubwa sana kuangalia kama biashara itapita hadi kumfikia mweshimiwa Rais. bahati mbaya inaonekana mkwamo unaanza mapema kabisa. hata ikipelekwa tanzania haitaweza kuuzwa make tayari alarm imeisha wekwa.

  153. Cynthia Masasi Hater #1 Anasema:

    Pardon me Mr "Bill Powers": Not that I'm personally affected by any of your vain and rather funny attempts at using English prose beyond your intellectual level, but did you really intend to mean "Insults are used by those with little ABILITY to reason."? ?

  154. nathan nchiume Anasema:

    This is very interesting

  155. Bounty Hunter Anasema:

    Cynthia an African Goddess!? Don't insult our intelligence. Maybe a Goddess to horny prisoners. AFRICAN MISFIT is more like it.
    A Goddess is not someone who helps a MURDERER escape justice even if the MURDERER MBELWA is her brother!

  156. Anonymous Anasema:

    bounty hunter if mbelwa was ur brother wouldnt u help him to escape??matherfucker shut ur fag-ass up pussy ass matherfuckers it is what it is.

  157. Promoter Anasema:

    Nathan Nchiume! Welcome back.
    Hope to se eyou Sept 30th in Chicago.

  158. Anonymous Anasema:

    Cynthia Masasi Hater# 1 = to NYC

  159. maua Anasema:

    ndiyo maana kakake mbelwa anawafanyizia mnamsakama mno dadake.

  160. Anonymous Anasema:

    168 comments goo cynthia.

  161. Anonymous Anasema:

    Jamani, maumivu yakizidi mnaweza kutuliza vichwa kwa burudani katika link hapa;

    http://www.defunkadelic.com/media_p/media.html

    http://www.defunkadelic.com/images/cynth/index-2.htm

    Keep your heads up!!

  162. Anonymous Anasema:

    yo i know where u can c dis sis in dis videos i put down fo u hear kool all my ppl out der hustlin
    I know you see it" by Yung Joc.
    "Park Outside" by GA feat. Citty a.k.a Cookie Man.
    "Get E'm, Got E'm" by Willie Joe
    "Rodeo" by Juvenile
    "Do ya thang" by T.I & P$C
    "Grillz" by Nelly, Paul wall, Ali, JD & Brandy
    "Miss New Booty" by Bubba Sparxx & Ying Yang Twins
    "Spit Ya Game" by Notorious B.I.G, Twista, Bone thugs & harmony, 8Ball & MJG
    "Top Notch Diva" by Quiarre Lee, Trick Daddy & Trina

  163. Ray Mourner Anasema:

    She is really UGLY without the wigs and MAKE-UP! Why she wear white women wigs.

    Ray Kapalata's blood cries for justice.

  164. Anonymous Anasema:

    Bill powers ni kati ya watu wachache ambao katika control system tunawaita open loop control systems.

    Kama angelikuwa crosed angeweza kuwa na feedback wakati anafanya comments zake. ilionekana mapema kwa watu waliokuwa na akili timamu kuwa ni mtupu kabisa na imewachukua wengine muda mrefu kumujua.

    Labda zingelikuwa siasa ndo ningelimuelewa lakini jambo kama hili nafikiri, anatakiwa kupelekwa mlago nchini uganda make hata mhimbili au india hawana huwezo naye.

    Au inawezekana ni kiwango kidogo kwa sababu ya system anayoitumia. "open loop".

  165. Anonymous Anasema:

    I have a question to the bloggers in here: What is your opinion, if you have one that is, on the fact that PORN has come to Tanzania?? I must admit my burning interest in hearing from a self proclaimed libertarian in here. Thanks!

  166. Anonymous Anasema:

    Bill Powers ni kati ya watu wachache wenye akili finyu wenye kufikiria watu wote wanaotoa comments zao kwanza hawana uwezo wa kupata chakula hila tu huyo dada anayemueka ugaibuni.

    Ni watu wachache wenye mawazo ya kufikiri kuwa lazima ufirwe hili uweze kuishi dunia hii.

    Asante sana bill powers zidumu fikra zako.

  167. Swali Anasema:

    Umenifurahisha sana Anony wa Sept 12,2006 9.07PM.
    Ha ha ha ha

  168. Anonymous Anasema:

    Namuunga mkono TRIO KAKA your comment is the best, keep it up, MUNGU IBARIKI TANZANIA.

  169. Kelly01 Anasema:

    Hey Ya"ll need to check out King-mag
    check out the link Yooh

    http://king-mag.com/online/?p=1439

  170. HAKI MADHUBUTI Anasema:

    Mimi naona mwenye matatizo ni MICHUZI kwa sababu amekuwa akipiga kelele kila mara watu wasitumie lugha ya matusi katika blog yake lakini imeshindikana, sasa ningemshauri kama kuna utaalamu angefanya ili message za matusi zisiweze kuwa posted basi tungefurahi sana. Sijaona ubaya wa picha hata moja iliyo kuwa posted na bwana MICHUZI lakini naona aibu sana kwa kusoma matusi machafu na hakuna hatua anazo chokua kuifanya hii blog isiwe na hayo matusi. Bwana MICHUZI wengine tuna watoto wa umri mdogo ambao kila mara wanapenda kuingia katika blog yako kujionea maendeleo ya Tanzania ukizingatia wameondoka wakiwa bado wadogo na wanaipenda bado nchi yao sasa wanapokutana na matusi mazito katika blog yako na wewe kama mmiliki wa hii blog umeshindwa kabisa kuonya kwamba yeyote atakaye ingia katika hii blog na kupambana na matusi ni hiari yake! Nakushauri Mzee michuzi utafute mbinu kitaalamu kuzuia haya matusi kwa kweli yanawa affect sana watu ambao una post picha zao, na wengine sisi tunao ingia kwa nia njema kuangalia blog yako. Usipo angalia italeta chuki miongoni mwao na wewe mwenyewe. Kuna blog nyingi zinaweza kuchuja comments za watu kabla ya ku postiwa kwa hiyo hata wewe MICHUZI ungeweza kufanya vivyo hivyo. ASANTE SANA BROTHER MICHUZI NINATOA MAONI TU

  171. Kelly-promoter Anasema:

    I tell this chick is Killing yooh!!...she is Hoooooooooot gadammit...

    You all need check out king-magazine

    This is the site
    www.king-mag.com

    She is representing....world!.

  172. msemakweli Anasema:

    unajua watu wengine wana wivu sana, yaani nyie mmeona malaya ni huyo tu, dada wa watu anaishi maisha yake aliyojichagulia mwenyewe nyie mnapiga domo tu.mnalalamika kuma ya kwenu?? mbona nyie mnatomba wazungu wazee watu hawapigi kelele!!

  173. Anonymous Anasema:

    KINGS MAGAZINE.
    Tuesday, September 12th, 2006

    Cynthia Masasi
    The U.S. may be at odds with the U.N., but we think they can all agree on one thing: Tanzania’s unofficial ebony princess, Cynthia Masasi, is a definite asset to our country.
    Story: Jozen Cummings


    Modeling is like the rap game. Sometimes it’s better to go independent. Cynthia Masasi found out for herself after being signed to a well-known New York City modeling agency. But four years later, the agency let the chocolate skinned native Tanzanian go. Her crime? Cynthia couldn’t lose the mere two inches she had gained on her waist. But since then, the Nubian beauty has carved her own elite niche. With appearances in Juvenile’s “Rodeo” and Yung Joc’s “”I Know You See It”, along with the debut of her 2007 wall calendar, Cynthia’s popularity in the states is set to match her international status. “I’m the most popular model in Tanzania,” she says. U.S, wake up!

    Height: 5″10

    Weight: 127lbs

    Measurements: 36C-24-37

    Relationship Status: Single! (The only man I’m committed to right now is God and my career)
    Favorite Sport: Basketball (I used to play)

    Favorite Movie: Scarface, my brother used to watch this movie everyday.

    Favorite Artist: Lionel Richie, Marvin Gaye, Elton John, Tupac, and Jay-Z

    Favorite Food: Italian, Indian, and African food. I love spicy food

    Astrological Sign: Leo.

    Favorite body part: My smile, because a lot of people tell me I have a nice smile and straight teeth.

    McDonald’s or Burger King: McDonald’s because of their vanilla cone

    Morning person or night owl: Night person

    Sleep or sex: Sleep
    Tell us a funny joke: I’ve been on my grind so hard and for so long with this model game [that] I ain’t made it to Hollywood yet!!

    The person you would most like to meet is… Chris Tucker (I think he’s really funny)

    What’s your specialty in the kitchen: I can cook African and Jamaican food, a little Italian food and spicy Indian food, and I am learning to cook American food.

    Men must have [blank] if they want to get with me: They don’t have to be rich, but at the same time I don’t need no scrub. I mean the man who doesn’t know where he’ll get his next meal. They need to be confident, have a sense of humor, clean, and not to gangsta. Also, I like men who have a 5-year goal plan (what they want to be in 5 years from now).

    Have you ever had a one-night stand, yes or no: Hell no!

    Have you ever told a lie: Yes, to a police officer, but I had a very, very good reason behind that.

    If you ruled the world, you would… have it filled with peace.

    Doing *blank* will get you cut: Disrespect me or call me the following: a bitch, slut, or ho. I’ll go crazy!

    Lights on or lights off: I prefer lights on

    The biggest misconception about you is: People take advantage of me because I am a very nice person, but at the same time, I can change very easily. Also, people think because I am not from here, I am not hip-hop, but I am GANGSTA. I love people

    In one word (that’s not “fun”), describe your personality: Outgoing, very charming, easy to get along with, intelligent, and very independent

    Tell us something your parents don’t know about you: I am very close to my mother and she knows everything about me.

    Preferred type of underwear: Victoria’s Secret, of course, but I really don’t like to wear underwear, especially summertime.


    Send to a Friend
    Post a Comment

    This entry was posted on Tuesday, September 12th, 2006 at 3:39 pm and is filed under Girls, Get To Know, She Is. You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0 feed. You can leave a response, or trackback from your own site.

  174. Anonymous Anasema:

    cynthia u r killing maaaa nigga........thats whatz up matherfuckers shut the fuck up...now what??????anything else to say.

  175. msemakweli Anasema:

    Halafu wewe Michuzi huu ni uzushi dada wa watu akisemwa wewe unafurahia , mbona picha yako na mkeo uliitoa haraka baada ya watu kukusema?? Huo ni ubinafsi na kuvunjia watu heshima zao!! Weka picha zenye kuelimisha jamii sio za kufuata watu maisha yao binafsi!!

  176. Anonymous Anasema:

    Na kwa taarifa nilizo nazo mnaruhusiwa kuingia kwenye hiyo website na ku-comment sasa cynthia akipata comments kama alizozipata kwa michuzi atakuwa kwenye EBONY $ VOGUE MAGAZINE.

    so twendeni tukampe umaarufu zaidi hater's jamaniiiiii aiii nyiii nyiii.its sooo funny mnavyopiga kelele hata siku tatu hajaisha yuko kwenye mambo mazito zaidi.

    CYNTHIA U R THE SHIT MAAN IM TELLING U UNSTOPABLE..KEEP UR HEAD UP I LIKE WHAT I SEE.lazima tukuone kwenye OPRAH SHOW soon.

    GOOD LUCKY.
    CYNTHIA MASASI FAN #-1

  177. Anonymous Anasema:

    Favorite Movie: Scarface, my brother used to watch this movie everyday.

    IS THAT WHY MBELWA KILLED RAY? He was addicted to that crazy film SCARFACE! JESUS!

    Girl have you no shame to boast about your murderous brother!

  178. Bill Powers Anasema:


    180 comments and still counting! Inaelekea nimeprovoke watu wengi sana humu. That can only be a good thing. Ukiona unaweza ku-court controversy, basi ujue ume-touch nerves za watu. Obviously what I said was heavy.

    Sasa tuje kwenye wanaotukana. Nani ana-less dignity - Cynthia anayepiga picha na swimming costume au wanaotumia matusi ya ajabu (not caring children access this point)?

    Wenye akili wanaona through your idiocy. Kama wewe unasema Cynthia anakashifu utamaduni wa mtanzania, basi kutukana ni utamaduni wa mtanzania?

    There's something inherently untanzanian about kutumia matusi kujadiliana. You want to talk about tanzanian tradition? What about the Tanzanian tradition of respectful deliberation?

  179. Anonymous Anasema:

    POST YOUR COMMENTS ABOUT CM
    @ www.king-mag.com

    No more VISA for TANZANIANS GIRLS TO THE US

  180. Anonymous Anasema:

    POST YOUR COMMENTS ABOUT CM
    @ www.king-mag.com

  181. Anonymous Anasema:

    POST YOUR COMMENTS ABOUT CM
    @ www.king-mag.com

  182. Anonymous Anasema:

    Siku: September 13, 2006 1:01 AM, Mtoa Maoni: Anonymous

    KINGS MAGAZINE.
    Tuesday, September 12th, 2006

    Cynthia Masasi
    The U.S. may be at odds with the U.N., but we think they can all agree on one thing: Tanzania’s unofficial ebony princess, Cynthia Masasi, is a definite asset to our country.
    Story: Jozen Cummings


    Modeling is like the rap game. Sometimes it’s better to go independent. Cynthia Masasi found out for herself after being signed to a well-known New York City modeling agency. But four years later, the agency let the chocolate skinned native Tanzanian go. Her crime? Cynthia couldn’t lose the mere two inches she had gained on her waist. But since then, the Nubian beauty has carved her own elite niche. With appearances in Juvenile’s “Rodeo” and Yung Joc’s “”I Know You See It”, along with the debut of her 2007 wall calendar, Cynthia’s popularity in the states is set to match her international status. “I’m the most popular model in Tanzania,” she says. U.S, wake up!

    Height: 5″10

    Weight: 127lbs

    Measurements: 36C-24-37

    Relationship Status: Single! (The only man I’m committed to right now is God and my career)
    Favorite Sport: Basketball (I used to play)

    Favorite Movie: Scarface, my brother used to watch this movie everyday.

    Favorite Artist: Lionel Richie, Marvin Gaye, Elton John, Tupac, and Jay-Z

    Favorite Food: Italian, Indian, and African food. I love spicy food

    Astrological Sign: Leo.

    Favorite body part: My smile, because a lot of people tell me I have a nice smile and straight teeth.

    McDonald’s or Burger King: McDonald’s because of their vanilla cone

    Morning person or night owl: Night person

    Sleep or sex: Sleep
    Tell us a funny joke: I’ve been on my grind so hard and for so long with this model game [that] I ain’t made it to Hollywood yet!!

    The person you would most like to meet is… Chris Tucker (I think he’s really funny)

    What’s your specialty in the kitchen: I can cook African and Jamaican food, a little Italian food and spicy Indian food, and I am learning to cook American food.

    Men must have [blank] if they want to get with me: They don’t have to be rich, but at the same time I don’t need no scrub. I mean the man who doesn’t know where he’ll get his next meal. They need to be confident, have a sense of humor, clean, and not to gangsta. Also, I like men who have a 5-year goal plan (what they want to be in 5 years from now).

    Have you ever had a one-night stand, yes or no: Hell no!

    Have you ever told a lie: Yes, to a police officer, but I had a very, very good reason behind that.

    If you ruled the world, you would… have it filled with peace.

    Doing *blank* will get you cut: Disrespect me or call me the following: a bitch, slut, or ho. I’ll go crazy!

    Lights on or lights off: I prefer lights on

    The biggest misconception about you is: People take advantage of me because I am a very nice person, but at the same time, I can change very easily. Also, people think because I am not from here, I am not hip-hop, but I am GANGSTA. I love people

    In one word (that’s not “fun”), describe your personality: Outgoing, very charming, easy to get along with, intelligent, and very independent

    Tell us something your parents don’t know about you: I am very close to my mother and she knows everything about me.

    Preferred type of underwear: Victoria’s Secret, of course, but I really don’t like to wear underwear, especially summertime.


    Send to a Friend
    Post a Comment

    This entry was posted on Tuesday, September 12th, 2006 at 3:39 pm and is filed under Girls, Get To Know, She Is. You can follow any responses to this entry through the RSS 2.0 feed. You can leave a response, or trackback from your own site.

  183. Anonymous Anasema:

    Comments for C.M.
    in KINGS MAGAZINE
    HOLLA says:



    THAT LAST SHOT
    IS CERTIFIED

    September 7th at 5:05 pm
    lyle says:



    damn u look good.

    September 7th at 11:46 pm
    Smoke says:



    A Robin U just shook up the whole hunters point california with all that ass. Fuck a piece you a whole thang girl, 4 real!

    September 11th at 1:47 pm
    jit says:



    what’s up boo! u looking like eye candy….u know that shit already but if u can get ah chance fuck wit ah nigga..real talk! I got a few pictures on myspace……just keep ya self up and keep looking good until sunset! cuz u iz beautiful like the sun!

    September 11th at 2:45 pm
    Boogie Brown says:



    All I can say is DDDAAAYYYUUUMMM!!!. I’ve been a fan of Robin for a while now….she NEEDS to do her own website…..I know I’d be down fo’ sho’. Too sexy for words to describe….oh yeah….how in the hell is she SINGLE?!?!

    September 11th at 5:21 pm
    0h boy says:



    very Hot chic………………. and the ass…………

    September 11th at 6:55 pm
    hollaback502 says:



    You are a very beautiful woman. A man admires the beauty that you possess

    September 11th at 7:57 pm
    James says:



    You are an unbelievably good looking woman. Face as well as body—-intelligent too. Sounds like the perfect package, tell me more.

    September 11th at 9:06 pm
    Ms. Lopez says:



    I was in the lil wayne video with dis chick…she didn’t wanna help me with my make up. NE ways I ain’t hatin but I know I’ll be da next one in this magazine

    September 11th at 11:27 pm
    nicck says:



    U look amazing! Ur body has and will always be the truth. This is ur brother Nicck

    September 12th at 11:30 am
    peych says:



    GLORRRRY

    September 12th at 12:35 pm
    DRO says:



    girl i need me a girl like you you are a diamond


    Comments

  184. Anonymous Anasema:

    I have gone through several of the comments stated here but first and foremost I believe everyone has the freedom to air their opinions I would like to resonate some, resound the importance in others and probably add a few more as food for thought.
    1. Identity is a very important aspect of "life" of EVERYONE. We identify ourselves to various groupings in society and all this depends on whether we relate or do not relate. And remember we also have responsibility to these groups that we identify ourselves with and also by identifying ourselves we are expected to serve within the norms of each group. FOR EXAMPLE; Cynthia identifies with her family (as one group), her friends, her relatives, her workmates, her country, her job etc etc and the list can go on and on. In all these groups, she has a responsibilty to live according to the norms set/accepted by the various groupings, If she abides by there norms, WOULD THERE BE A QUESTION OF WHY SHE IS ACTING UP THE WAY SHE IS? Her acts not being accepted by any group does not mean members of these groups are jealous???? Probably women as I could be but does it justify the means of being half-naked to get paid? What about men, does it mean they are also jealous that her being naked makes her more beautiful than their mothers,sisters and wives?

    2. Oh!! Yes!!!! Utamaduni!!! well where can we be without culture!! Tell me!! Can you separate culture from anything you do?? Well let me tell you one thing, we all move around proudly claiming that we are Tanzanian, but in real sense WE IDENTIFY OURSELVES WITH THE TANZANIAN CULTURE THAT IS WHY WE CALL OURSELVES TANZANIAN AND WE ACT LIKE TANZANIANS!!! So People be Tanzanians. As Tanzanians we shun shameful acts, does Cynthia qualify a shameful act??

    3. As a woman, we have alot of things in this world that work against us, but being scantly clad and having our pictures pasted on the internet claiming in the name of money and work is something as a woman, we have to reconsider. Making money and working is supposed to bring respect and not slander, so if you hear one slander you in your efforts you have to think twice before taking your slanderous image further.........LISEMWALO LIPO KAMA HALIPO LAJA!!! Sifikiri kuwa watu kukaa na ku-condemn your "honourable" job itakuwa kwamba wote wanakuonea wivu Cynthia ila they have concerns....chambua yale ambayo unaona kweli inabidi uyafanyie kazi ila yale unayoona hayafai acha ila usiyasahau maana ni fundisho kwako kwa mambo ya badaye yatakayokukuta. KUMBUKA MAISHA NI SAFARI........LEO UNA MWILI SAA SITA JE KESHO UKIWA BIBI NA TENA NI MWANAMKE NA UTAKUWA NA FAMILIA, UTAWAAMBIA NINI WAJUKUU ZAKO?? Remember you have an identity.

    4. Bibie C, ever heard of the word "TIME".........well what you see today as Gold may turn out to be mad tomorrow and you have no way of erasing history.........am afraid the day will come you will want to feel Tanzanian again and find that there is no Tanzania for you. Some choices stick with us a lifetime, I speak not of jealousy but with pity at what may come out of this.

    5. Ujumbe kwa Supporters....... let us have impartial minds and far seeing eyes.....the future is tomorrow or the next five years......where do you see Cynthia/ Do not make her a pawn of what you wish you could be because am afraid you have lost what it is to be real people. The green-eyed monster cannot be in all people just because a girl choose to show her buttocks to the world. Do you want to say we all want our buttocks be shown rather than hers?? Charity begins at home......

    5. Ujumbe kwa haters......... Acha matusi!! Condemn the acts that all that is needed and in the best way..remember when you argue with a fool people will not see the difference between you and that fool!!

    6. Ujumbe kwa Michuzi....... Hongera kwa hits nyingi ila rafiki we are what we are by what we want to portray to the outside world.....so think again before you put up such controversial pictures online.....there is more to Cynthia than what meets the eye and you can see all the hulabaloo a single picture has caused. You do not want matusi then achana na vitu vitakavyo sababisha matusi. You are a great guy nimesikitika mtu mmoja alipokuunganisha na haya.

    Ciao.....Lets keep a civilised debate

  185. Bill Powers Anasema:


    In a free world, Cynthia is not hurting anybody. We libertarians believe you have the right to live your own life the way you wish without anybody impinging on your choices as long as you are not impeding on anybody else's rights. LIVE AND LET LIVE IS OUR MOTTO.

    I fail to see how Cynthia how impinges on other people's rights. In taking swim suit pictures, how is she violating the rights of others? How does she change your bank balance? How does she change the HIV seropositive status of your sister? Look at your life today. How is Cynthia affecting your career prospects? How is she limiting your ability to progress in this complex world? She is getting hers, you go and get yours. Today has passed and your fortunes have changed not a penny more, not a penny less because of Cynthia. If you've gained anything, it has been independent of her.

    With regards to culture/traditon, I fail to see how my ways can necessarily be the ways of my neighbours. I fail to see how I should be forced to adopt the values of a nameless, faceless individual over the internet. I, as a Pare male, fail to see how a Nyakyusa should dictate to me what is TANZANIAN. I fail to see why a Makonde should impose his values on a Sukuma. As I said earlier, if the system doesn't work for Cynthia, it doesn't work for anybody.

    As countries send people to the moon and back, we bicker about swimming costumes. Can it get any worse? As our people die of hunger and starvation, we moan about culture. As our people die of AIDS, we lament the 'destructive' influences of the west. As others talk about biotechnology and genetics, we waste our energies on Cynthia's career choices.

    Let us show more tolerance. What I have learnt here is that we are far from achieving personal tolerance. We are far from learning not to infringe on the liberty of others.

    Live and let live



  186. Anonymous Anasema:

    Hivi hao wenye gazeti wanajua kuwa Cynthia kamsaidia Mbelwa kutoroka?

  187. Anonymous Anasema:

    msenge msenge anon 2:24, kwa nini usiwaeleze kwa kubofya: http://king-mag.com/online/?p=1439

  188. Richardson Texas Police Department Anasema:

    Richardson Police Department Press Release
    June 12, 2005 3:00 a.m.

    Sergeant Kevin Perlich Public Information Officer 972-744-4845

    Homicide – 300 N. Plano Road On Saturday, June 11, 2005 at approximately 11:59 p.m. Richardson Police Officersresponded to a disturbance call at 300 N. Plano Road – Huffhines Park. Upon arrival officersdiscovered that 15 – 20 individuals had gathered at the park and that two of them had becomeinvolved in an argument. The argument quickly went from verbal to physical and ended whenone of the parties produced a knife and stabbed the other party multiple times. The wounded29 year-old victim was transported to Richardson Regional Medical Center were hesuccumbed to his injuries. The suspect fled the scene and is currently being sought by theRichardson Police. The names of the suspect and the victim are being withheld pending positive identification andnotification of next of kin. The investigation is currently on going. ***Update***06/12/05 3:30 p.m. The victim has been identified as: Raymond Tungu Kapalata B/M 29 years-of-age from Dallas.Currently being sought for Kapalata’s murder is: Mohamed Mbelwa Mustapha B/M 02/14/81 a Tanzanian National currently in the U.S. on an expired Student Visa.

    Anyone with information on Mustapha’s whereabouts is asked to contact the Richardson Polic eat 972-744-4800.

    ****Mustapha should be considered armed and dangerous. ****

  189. Anonymous Anasema:

    hapo umeongea ili hao makuma waache kuandika upumbavu humu ndani.na kumbukeni utakapopeleka taarifa makaratasi yake yawe sawa.good lucky wakereketwa.

    winner's still michuzi and cynthia.

  190. Anonymous Anasema:

    pumbavu nyinyi mbona mmeacha matusi ya kishenzi?? winner's are still tie michuzi and cynthia.

    loser's anonymous.

  191. Anonymous Anasema:

    Anony sept. 13, 2006, 1:43AM naona ulikuwa umejiandaa kutoa ujumbe thanks kwa ujumbe kama mtu mwenye hekima. Vile vile wengine jaribuni kujua ni lipi linatakiwa kuongewa na lipi halitakiwi. Vile vile mtu mwenye hekima huwa hapingani sana na mass.

    Vile vile kama alivyosema mtanzania mmoja nafikiri naye pia ni mwenye hekima ngoja cynthia asome apate jinsi wengi wanavyomchukulia.

    Mwingine amesema jambo la maana kuwa ni watanzania wengi inawezekana hata wanafanya zaidi ya huyo, lakini kwa sababu hawataki publicity nasi hatuna haja nao.

    Halafu kuna badhi wanafikiri kuwa wengine wanaotoa mawazo basi ni watu choka kabisa. Nijuavyo inawezekana hawataki makuu.Na ni watanzania wengi wa namna hii.Kuna baadhi ya nchi hata wanafundishwa tabia za nyamaza.

  192. Anonymous Anasema:

    Bill powers ameisha ambiwa kuwa ni open loop. kwa hiyo msihangaike naye.

  193. Kidada Anasema:

    Dear God!hata kumtaja Mungu humu ni laana!
    midomo hii hii inayotukana ndio inapitisha chakula?kiru chandesi!

    kuna mtu alisema kitu kizuri sana.kwamba bora uikale kimya.ila na mimi acha nitoe mchango wangu (na nisubiri matusi sijui?)

    i do not apporve of cynthia's chosen line of work.but just as much as i dont,siwezi kumcndemn kupita kiasi.waswahili wanasema unapomnyooshea kidole mwenzio,vinne vinavyobaki vyote viko pointed kwako.pengine ni upumbavu kumuingiza rais wa jamhuri ya muungano kwenye kampeni yake.hiyo kwa kweli ni kukosea heshima serikali,hata mimi nitasema hana adabu.lakini kwa suala la kalenda na website kujitangaza,ni maamuzi yake.mwacheni afanye anachotaka.hata akitaka kutembea uchi wa mnyama barabarani mwacheni.najua kinachowauma zaidi ni kujihusisha kwakwe na Watanzania katika fani yake hiyo.lakini jamani hapa kwetu wenyewe madisko na kumbi za starehe kuna watu wanavaa vibaya zaidi ya cynthia.mambo tunayoyaona vitoto vyetu vya shule za msingi na sekondari vikiyafanya yanatisha.mli9oko nyumbani mnajua.mlioko nje njooni mjionee.mtamuona cindy malaika.

    kuhusu suala la kumficha muuaji wa ray,kama kuna mtu anaweza kupata ushahidi wa kutosha kumfikisha mbele ya sheria afanye hivyo hima.hiyo hasira yenu na cynthia igeuzeni muitumie kwa faida.mfikisheni mbele ya sheria.vinginevyo kama hakuna chochote kinachoweza kum-tie na kutoroshwa kwa mbelwa,basi muachieni Mungu.jueni tu hakuna mtu yeyote atafanya kitu ambacho hatolipia hapahapa.na damu ya ray haijamwagika bure.italipiwa tu.hakuna cha kiama wa moto.hapahapa....

    my two cents...

  194. nathan nchiume Anasema:

    kidada umesema kweli. hata matusi yamezidi.

  195. Anonymous Anasema:

    ukitaka kujua mpaka michuzi mwenyewe anajua whats the meaning of modeling ndio maana hataki kutoa picha za cynthia kwa kifupi anam-support sasa nyie mnaohangaika na matusi endeleeni mwenzeni mnazidi kumpa umaarufu,na kuhakikishia hata mheshimiwa raisi kikweta anajua cynthia masasi ni nani sasa hivi.

    cynthia mama ukumbi ni wako watu wenye akili zao wanaku-support wala usisikilize utumbo wanaouongea na labda hao wanafiki ndio wa kwa nza kununua kalenda zako na hata kukuandikia email na kujifanya wanakujua saana.

    just be very careful ulipo ni mahali pa kubwa hao maanon wanatamani ungekuwa hata mtoto wa mama zao wadogo jinsi wanavyokutamani kwa hiyo usijali wala nini.

    kuna watu wengi wenye heshima zao wanaandika ushauri mzuri tuu humu ndani wasikilize,lakini kama mimi ningekuwa wewe hayo matusi yangekuwa yanaingilia huku na kutokezea huku.

    welcome to the world.

  196. Bill Powers Anasema:

    Another day and the winners continue to win, and the losers continue to moan.

    Siku zote anayeshinda hanun'guniki wala kutukana. Malalamiko na matusi ni silaha ya losers.

    Tumshukuru Michuzi katoa platform na tunaweza kujiexpress vyema humu. Kwa wanao-abuse huu uhuru, nasema endeleeni kutumia matusi muone conscience zenu kama haziwasuti.

    Katika huu mjadala nimegundua wanaotukana wako katika makundi mawili:

    1) wale wajinga kabisa ambao wanafikiria kutumia matusi ndiyo jinsi ya kujenga hoja (which comes across as very strange. Maana ukiwa kwenye kadamnasi ukatukana basi hata kama ulikuwa na kaji-point, kanakuwa watered down na unaonekana umeshindwa). Hawa watu wanafikiri matusi yatawatisha walio na hoja tofauti na zao. Wanafikiri matusi ndiyo jinsi ya kupata attention. Ukweli ni kwamba ni BORA HATA HAYO MATUSI YENYEWE YANGETUMIKA CREATIVELY. Ningekuwa nataka kutukana basi be sure ningejaribu kuyatumia hayo matusi kwa njia ambayo inamfanya mtu awe interested kusoma na kuwa amused. Mimi in principle sitatumia matusi kwenye hii blog ya Michuzi. Namheshimu yeye, najiheshimu mimi na haiheshimu TANZANIA - which is more than I can say about those who have cursed in here.

    2) Kuna wale wenye akili zao ila imebidi watumie matusi kwa sababu wanajua ukweli uko wapi. Wanajua kimsingi Cynthia anachofanya ni haki kwake na wanajua wazi kutofautisha kati ya modelling na kupiga picha uchi. Kundi hili pia wanajua kuwa utamaduni wa mtanzania siyo kitu rigid ambacho hakibadiliki. Wanajua kuna kabila 120 nchini mwetu na kila moja lao lina utamaduni wake. Kwa nini wanatumia matusi? Kwa sababu wametambua tokea mwanzo kuwa wako kwenye the losers' side na wanashindwa ku-shake off irrationalities zao.

    Kuwa na irrationalities ni kitu cha kawaida kwa binaadamu yeyote. Tofauti ni kuwa wenye akili wana-question irrationalities zao kila siku. Wenye akili wana-question assumptions zao kila kukicha. Ukisikia watu wanalia utamaduni, utamaduni, jiulize rationality hapo iko wapi? Katika historia ya mwanadamu watu wakuja duniani na kuondoka na cultre ime-evilve accordingly. Kizazi cha mababu zetu siyo kizazi cha leo. Baba yake babu yangu alitaka kumchoma mkuki babu yangu kwa kujiingiza kwenye ukristo (dini ya mzungu). Leo hii tunaona ukristo kitu cha kawaida. Halikadhalika, leo hii mnakasirika Cynthia 'kuharibu' utamaduni wetu (a preposterous assertion) lakini vizazi vijavyo watakuwa wameelewa freedom of expression unlike us ambao hatuna hata miaka 15 tokea demokrasia ianze kolea nchini mwetu. Hivyo sishangai watu kulia utamaduni utafikiri ni kitu kinachoshikika kwa mikono.

    In the true Tanzanian tradition of polite deliberation, I beseech you all to join the enlightened. Ask yourself questions and seek knowledge by listening to all. Matusi is hardly the road to enlightenment.


  197. Anonymous Anasema:

    We bill Powers watu hawana muda wa kusoma matapishi yako, wameyachoka umeambiwa huna feedback/open loop sasa, unatapika nini tena? mpaka mapovu yanakutoka.

    Unajua ukinywa maji ya zile nguo huwezi kupumzika. Dili limehalibika mwanangu pole sana. Kalenda zimeshindikana. Sasa sijui mshahara utapatikana wapi?

    Unarudishwa Tz hivi hivi mwanangu. Sasa anza kusali mzee make Cynthia inabidi akuonee huruma labda sasa na wewe huuzwe/aunze kuuzwa.

  198. Bill Powers Anasema:

    Another day, another idiot. Let us shed light where there is darkness. Our torch of liberty shall sshine to the gloomiest of caves.

  199. nathan nchiume Anasema:

    matusi yamezini humu

«Oldest ‹Older   1 – 200 of 238   Newer› Newest»