THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL MICROFINANCE BANK (NMB) | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | AIR UGANDA - THE WING OF EAST AFRICA | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





Maznat Wedding- aka Tanzania Royal Wedding

Kaka Michuzi please share the link with your lovely readers to see our sister’s happiness.

This lady is important person to many peoples life: she inspires, she helps, and she encourages many of us.

To see the weding follow the link

Regards From

Wedding Bells Bridal boutique Tanzania

Kimwer Avenue, Msasani

Mobile 0715 943 333



Kuna Maoni 7 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    hongera sana dada Maza.nadhani huyu dada ndio yule mwenye saloon na mpambaji mzuri sana wa maharusi.mdogo wangu alipambwa kwake mwaka 2006.palikuwa na mabibi harusi wengi siku hiyo lakini alifanya kazi nzuri sana na mdogo wangu alipendeza sana.again hongera sana dada, zamu yako imefika na sure umependeza sana,ujaliwe sana katika ndoa na maisha yako.

  2. Anonymous Anasema:

    Too much pink or colours!

  3. Anonymous Anasema:

    HONGERA SANA MAANA NOW IMEKUA

  4. Anonymous Anasema:

    Wow a Wonderfull wedding , maharusi mmpendeza sana, Mugnu awabariki na muishi kwa amani.

  5. Anonymous Anasema:

    bora umetuwekea picha, shamimu anatubania weee huko kwenye blog yake!

  6. Anonymous Anasema:

    kwa kweli harusi ilipendeza sana. Congrats Maznat

  7. Anonymous Anasema:

    Am so happy for u maza no words can express what I feel when I see this . If it wasn't for you I would not have passed my exams
    Rebel