THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.




SHEREHE ZA MIAKA 49 YA MUUNGANO WA TANZANIA Mjini Koloni, Ujerumani Jumamosi 27.04 .2013


Mwenyekiti wa Umoja wa Watanzania nchini Ujerumani Bw. Mfundo Peter Mfundo (pichani) anayofuraha kubwa kuwakaribisha watanzania na marafiki  wa Tanzania kutoka pembe mbali mbali za Dunia katika maadhimisho ya Sherehe Ya Muungano wa Tanzania Bara na Visiwani, zitakazofanyika mjini Koloni hapa ujerumani.siku ya juma mosi Tarehe 27.04.13 kuanzia saa :08:00 za mchana  hadi usiku wa manane.

Katika sherehe hio ambayo  imedhaminiwa na Umoja wa Watanzania Ujerumani (UTU) kushirikiana na culture center ya sarakasi. Die Zirkus Fabrik,  kutakuwa na maonyesho ya bidhaa za Tanzania,  na atakayependa anaweza pia kununua bidhaa hizo. Ngoma za asili kutoka TanzaniaMwanamuziki Kongwe Bi.Tabia Mwanjelwa naye atakuwepo,  Msanii wa Bongo Flava Shah Smooth mwenye maskani yake  Dublin,. Kikundi cha Sarakasi kitafanya mavitu yake Live ! na  mwisho watanzania na wageni wote watapata Fursa ya Kuduarika na midundo  kutoka Tanzania kupitia DJ Sudi Mnete wa DW.
Akihojiwa na vyanzo vyetu vya habari mwenyekiti Bw Mfundo Alisema, Madhumuni ya sherehe hiyo sio tu kusherehekea siku kuu ya muungano pekee, bali ni kutimiza moja ya maazimio ya UTU la kuwakutanisha Watanzania wanaoishi nchini humo na kutangaza utamaduni wetu wa Tanzania kwa wenyeji wetu hapa Ulaya. Aliendelea kufafanua kwamba moja ya Agenda ya UTU ni kuhakikisha Watanzania wanaoishi nchini Ujerumani wanakuwa pamoja kwa hali zote, wanashirikiana kwa karibu na kusaidiana. Aidha  pia kuhakikisha wasanii wanaoisha hapa ujerumani wanatangaza kazi zao hadharani na wanazitumia kazi hizo kujipatia manufaa zaidi.Hivyo katika sherehe hii (UTU) imealika wasanii mbali mbali kuja kuonyesha kazi zao. Mwenyekiti alimaliza kwa kuwashukuru wasanii na watanzania ambao tayari wameshajiandikisha kushiriki katika sherehe hiyo kubwa Mjini Koloni,
Umoja ni Nguvu!
KARIBUNI SANA MJINI KOLONI


Kuna Maoni 3 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Muungano wa Tanzania bara na visiwani?!

  2. Anonymous Anasema:

    Wewe Mtoa maoni wa kwanza, unaonyesha sio Mtanzania ama hukusoma ktk Mtaala wa Elimu ya Tanzania, sasa ulitaka uwe Muungano wa Tanzania bara na wapi ?, na Burundi ulipotokea wewe?

    Hujui Tanzania ni Muungano wa Tanganyika(Bara) na Zanzibar na Pemba (Visiwani)?

    Ninyi ndio wapinga Muungano wenyewe kutokana na uulizaji wako wa swali.

  3. Anonymous Anasema:

    UTU huko Ujerumani, ktk mchakato wa maadhimisho ya Sherehe za Muungano huko Mjini Cologne msisahau vitu hivi muhimu:

    1.Mashairi,Maigizo na ngonjera,

    Muandae ya kuwananga Mamluki na Wapinga Muungano ambao wengi wao waliopo huko Majuu si Watanzania tena wameshapoteza Uraia na sasa ni wabeba Maboxi na Wakimbizi.

    Muandae Mchezo unaoonyesha Jinsi Mapinduzi yalivyo fanyika Zanzibar Januari 1964 (huku Mkoloni wa KIARABU akipinduliwa) na halafu mwezi April-1964 ukafuatia Muungano.

    2.Watanzania safi na Wanamapinduzi, muandae NYUNDO na JEMBE za chuma kama alama ktk eneo la sherehe ili Wapinga Muungano waone wakileta ujinga nyundo itawashukia vichwani utosini !!!