THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.





Tanzania Sio Mali ya CCM Wala CHADEMA - Peter Msigwa


Kuna Maoni 6 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    nitafurahi sana siku zijazo usiongee kiswahili chenye kuchanganya na kimombo. Au usijaribu kabisa kusema kama ulivyosema: vijigari; vijinyumba na kadhalika. Elewa kwamba wawe wasomi au watu wa kati wote tunajitahidi kujivunia "utanzania". sasa wewe utanzania unaousema mbona unaweka lugha za wazungu! Bado uko mbali hata wewe na kasumba yako! Umeniudhi sana na hizi salamu zako kwa watanzania. Itabidi ubadilike

  2. Anonymous Anasema:

    Anachozumza Msigwa ni cha kweli, Watanzania tulio wengi ni waoga,na watu wa kukata tamaa haraka,Mengi mabaya yanafanyika huku watu wakishuhudia lakini wanashindwa hata kusema kwa kuhofu uhai wao au mali zao.Ni wachache sana wenye vifua vya kuusemea ubadhirifu unaofanyika nchini,Ifike wakati watanzania tubadili tabia,tuache woga ili wenye nia mbaya waone kwamba sasa hawana tena nafasi.Sijui ujumbe huu utatiwa kapuni nao maana..........

  3. Anonymous Anasema:

    Hakuna cha kweli alichoongea, nilikua najua umepiga kitabu Msigwa kumbe GOIGOI.............

  4. Anonymous Anasema:

    nitafurahi sana siku zijazo usiongee kiswahili chenye kuchanganya na kimombo. Au usijaribu kabisa kusema kama ulivyosema: vijigari; vijinyumba na kadhalika. Elewa kwamba wawe wasomi au watu wa kati wote tunajitahidi kujivunia "utanzania". sasa wewe utanzania unaousema mbona unaweka lugha za wazungu! Bado uko mbali hata wewe na kasumba yako! Umeniudhi sana na hizi salamu zako kwa watanzania. Itabidi ubadilike...Bwana Msigwa, fuata huu ushauri wa huyu NDUGU. Tunakuomba ujibu kama ni sahihi wewe kusema ulichokisema kwa kimomnbo na kiswahili pamoja. Afadhali ungekisema kwa lugha yako ya nyumbani basi...ambayo unaijua hata kuliko kiswahili. Wacha maudhhi

  5. Anonymous Anasema:

    Hahaha!, Mheshimiwa Peter Msigwa!!!

    Tanzania SIO MALI YA CHADEMA WALA CCM?

    Nimeanza kwa kicheko sio kuwa nina dharau isipokuwa naomba unipe jibu kwa Kitendawili hiki hapa chini.

    Mfano tupo wawili mimi Mwananchi (Nikiwa na Chama Changu mwenyewe wewe Peter Msigwa na wenzako Utajaza jina naweka Kibindoni) na wewe Mheshimiwa Peter Msigwa UKIWA NA CHAMA CHAKO KAMA MBUNGE WA CHADEMA. ikitokea tunamfukuza kuku jirani na kwenye nyumba zetu halafu IKATOKEA KUKU AKAINGIA NYUMBANI KWANGU (sio nyumbani kwako) JE WEWE PETER MSIGWA UTASEMA NI WA KWAKO?

  6. Anonymous Anasema:

    Mtoa mada wa kwanza na wa mwisho, asanteni sana