THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.




gwaride la heshima la sungusungu wa austria

 Taswira za askari wa jadi wa jimbo la Tyrol huko Alpbach nchini Austia wakiingia kwa gwaride rasmi lililoandaliwa kwa heshima ya Rais Jakaya Kikwete aliye katika mkutano wa Kamisheni ya Ulaya mjini humo. Historia ya askari hawa, wanaojulikana kama Schuetzenkompanie, inakwenda miaka ya 1810 wakati wa vita na watu wa Bavaria. Soma historia yao BOFYA HAPA
 Sungusungu hao wakiendelea kuwasili
 Kila mmoja ana gobole lililotengenezwa kienyeji
 Watoto kwa wakubwa wamevutiwa na Sungusungu hao
 Gwaride rasmi
 Mdau anajiunga na Rais Jakaya Kikwete na Rais wa Austria Mhe Heinz Fischer (katikati), Rais wa Kamisheni ya Ulaya Mhe Jose Manuel Barroso (wa pili kushoto), Rais wa Mkutano wa Alpbach Dr Franz Fischer (kushoto) pamoja na Waziri wa Nishati na Madini Profesa Sospeter Muhongo (kulia) akifuatiwa na Makamu Mkuu wa Chuo Kikuu cha Dar es salaam Profesa Rwekaza Mukandala


Kuna Maoni 6 mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Duhhh Dunia kijiji!

    Ina maana Tanzania sisi kuwa na Sungusungu kuanzia huko Magu na Kwimba hadi Mijini kama Dar tuliona mbali mwanawane.

    Yaani haya mambo huku Tanzania tunayadharau kumbe Majuu yapo?

  2. Al-Mahruqi Anasema:

    Mugambo ni Sungusungu?
    Wajameeni kumbe na wazungu na wao washilumu

  3. Anonymous Anasema:

    Duh!Kumbe sungu sungu wapo hadi Ulaya?

  4. Anonymous Anasema:

    Huyu mdau kachomokea wapi peku? Duh haka kataajiriwa kabla ya kumaliza shule.

  5. Anonymous Anasema:

    Hahahahah!

    Wadau hapo juu,

    Halafu wewe hapo Mtaani kwako ukipangiwa ulinde Sungu sungu usiku kucha na Mjumbe wa nyumab 10 unakuja juu na unakwepa zoezi hilo muhimu kwa usalama wako!!!

  6. Anonymous Anasema:

    Si mchezo ndio maana Wasukuma na Wanyamwezi nchini Tanzania wanaitwa Wamarekani na Wazungu wa Kiafrika!

    Si mmeona mambo yao ya Usungusungu hata Majuu yapo?