THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

TAMASHA LA UHONDO WA ZANTEL LAKONGA NYOYO ZA WAKAZI WA JIJI LA DAR ES SALAAM

 Meneja Habari na Uhusiano wa kampuni ya simu za mkononi ya Zantel,Winnes Lyaro (kulia)  akitoa maelezo kwa  baadhi ya wakazi wa Boko Basihaya nje kidogo ya Jiji la  Dares Salaam mwishoni mwa wiki kuhusu huduma mpya zitolewazo na kampuni hiyo ikiwa ni moja ya mikakati ya kampuni hiyo inayokuja na mtizamo mpya katika kuboresha bidhaa zake  na kutoa huduma bora kwa wateja. Ilikuwa ni katika tamasha lililopewa jina la Uhondo wa Zantel lililodhaminiwa na kampuni hiyo.
 Msanii wa muziki wa kizazi kipya anayetesa na wimbo wake maarufu wa ‘Unanitega Shemeji’, Selemani Jabil ‘MsagaSumu’ akifanya vitu vyake wakati wa tamasha la ‘Uhondowa Zantel’ lililofanyika Boko Basihaya nje kidogo ya Jiji la Dar es Salaam mwishoni mwa wiki. Tamasha hilo lilidhaminiwa na Zantel.
 Meneja Habari na Uhusiano wa Kampuni ya simu za mkononi ya Zantel, Winnes Lyaro (kulia)  akitoa zawadi kwa mmoja wa washindi wa maswali ya papo kwa papo wakati wa tamasha la ‘Uhondo wa Zantel’ lililofanyika Boko Basihaya nje kidogo ya Jiji la Dar es Salaam. Tamasha hilo lililodhaminiwa na Zantel kama sehemu ya mikakati ya kampuni hiyo inayokuja na mtizamo mpya katika kuboresha bidhaa zake na kutoa huduma bora kwa wateja.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...