THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

JESHI LA POLISI MKOA WA MBEYA KUZINDUA MAJENGO YA OFISI ZA DAWATI LA JINSIA NA WATOTO SEPTEMBA 30.

JESHI la Polisi mkoa wa Mbeya linapenda kuwajulisha wananchi wote kuwa kutakuwa na uzinduzi wa majengo ya ofisi za dawati la jinsia na watoto zilizopo Polisi kati Mbeya na kituo kidogo cha Polisi ilomba, uzinduzi huu utafanyika tarehe 30.09.2016 Ijumaa.

Majengo hayo ya ofisi za dawati la jinsia na watoto ni moja kati ya majengo yanayojengwa nchi nzima katika kutekeleza mpango mkakati wa kujenga miundo mbinu ya ofisi za dawati la jinsia na watoto unaofadhiliowa na UNICEF.

Hivyo wananchi mjitokeze kwa wingi katika kushuhudia tukio hilo muhimu na la kihistoria katika mkoa wetu wa Mbeya.

Mgeni rasmi atakuwa Mkuu wa Mkoa wa Mbeya Mh. Amos Makala
kauli mbiu:- Funguka tumia dawati la jinsia na watoto kutokomeza ukatili wa kijinsia.
Imetolewa na.
Ofisi ya Kamanda wa Polisi
Mkoa wa Mbeya.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...