THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

PROF. MUHONGO AWAKUTANISHA WABUNGE WA MARA NA KUWAKABIDHI VITABU VYA SHULE

Mbunge wa Musoma Vijijini na Waziri wa Nishati na Madini, Profesa Sospeter Muhongo (wa tatu kutoka kulia) akizungumza jambo wakati wa makabidhiano ya vitabu vya shule za Sekondari na Msingi. Wengine katika picha ni baadhi ya wabunge wa Mkoa wa Mara kutoka vyama mbalimbali ambao walifika kwa ajili ya kukabidhiwa vitabu.
Mbunge wa jimbo la Musoma Vijijini na Waziri wa Nishati na Madini, Profesa Sospeter Muhongo (kushoto) akimkabidhi vitabu Mbunge wa jimbo la Tarime, Ester Matiko (Chadema) katikati. Kulia ni Mkuu wa Wilaya ya Musoma Dkt. Vicent Naano ambaye alishuhudia makabidhiano hayo.
Mbunge wa jimbo la Tarime Vijijini, John Heche (Chadema) kulia akitoa shukrani kwa Mbunge wa Musoma Vijijini na Waziri wa Nishati na Madini, Profesa Sospeter Muhongo (wa pili kushoto) mara baada ya kukabidhiwa vitabu vya shule za Msingi na Sekondari kwa ajili ya shule za jimbo lake. Wengine katika picha ni wabunge wa Mkoa huo.