THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

Hoja moja imeshachangiwa mpaka sasa.

  1. Anonymous Anasema:

    Ni jambo jema kuona kwamba serilari ya awamu ya tano mmeliona hili. Uongozi bora ni pamoja na kuwa na uwezo wa kuona mbali. Nchi zilizoendelea zimekuwa zikifanya mchezo huu wa kuzibulula nchi masikini kwa kuwalambisha asali! Nchi zilizoendelea zimekuwa zikipenya saikolojia ya viongozi wa nchi masikini na nchi masikini kujikuta kwamba hatuna uamuzi wa mambo yetu wenyewe. Tuwaache hao waliosaini tayari, hata hivyo kwa nini swala hili halikuongelewa na nchi zote za Afrika ya Mashariki kabla ya baadhi ya nchi kusaini. Hii inaonekana wazi kuwa baadhi ya nchi katika umoja wa afrika ya mashariki ni vibaraka au wakala. Basi sisi kama watanzania tuwaache hao waliokwisha saini waendelee na utaratibu wao. Nchi zilizoendelea hawataki afrika tuwe na mambo yetu wenyewe kila jambo wanataka waingize pua zao sababu ikiwa ni moja, nayo ni kuturudisha nyuma kimaendeleo. ENZI HIZO KWA TANZANIA ZIMEKWISHA "THOSE DAYS ARE LONG GONE" na sasa ni "HAPA KAZI TU"
    Mungu ibariki Tanzania.

Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...