THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

WAZIRI MKUU KASSIM MAJALIWA ASHIRIKI SALA YA IJUMAA MSIKITI WA ANWAR- MSASANI JIJINI

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akisalimiana na Waislamu baada ya kushiriki katika Sala ya Ijumaa kwenye Msikiti wa Anwar, Msasani jijini Dar es salaam Agosti 2, 2016.
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akizungumza baada ya kushiki sala ya Ijumaa kwenye Msikitiwa Anwar, Msasani jijini Dar es salaam Agosti 2, 2016.
Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa na Makamu wa Rais, Dkt. Mohammed Bilal wakishiriki katika sala ya Ijumaa kwenye Msikiti wa Anwar, Msasani jijini Dar es salaam Agosti 2, 2016.

(Picha na Ofisi ya Waziri Mkuu)


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...