THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

Exim Benki yaboresha huduma kwa wateja wake, wazindua tawi la Temeke jijini Dar.

Mkuu wa Kitengo cha Fedha wa Benki ya Exim, Seleman Mponda akishirikiana na wafanyakazi wa benki hiyo tawi la Temeke kukata utepe kuashiria uzinduzi wa Tawi la Temeke jijini Dar es Salaam.

BENKI ya Exim imefanya maboresho ya huduma zinazotolewa kwa wateja wake wa maeneo ya Temeke, jijini Dar es Salaam kwa kufungua tawi jipya ambalo lina maboresho mengi tofauti na jengo ambalo walikuwa wakilitumia awali.

Akizungumza katika uzinduzi huo, Mkuu wa Kitengo cha Fedha wa Benki ya Exim, Seleman Mponda amesema kwasasa wamedhamiria kuboresha huduma zao katika maeneo mbalimbali na kuahidi wateja kuendelea kuwapatia huduma bora. 

“Benki yetu inaendelea kufanya vizuri na tumejipanga kuendelea kuboresha huduma zetu, mwanzoni tulikuwa sehemu nyingine na wateja wetu walikuwa wakituuliza lini tutahamia sehemu iliyo na nafasi nzuri ya kutoa huduma na sasa tumeipata,” alisema Mponda. 
Wageni waalikwa wakikata keki. Wa kwanza kushoto (mwenye suti nyeusi) ni Mkuu wa Kitengo cha Fedha wa Benki ya Exim, Seleman Mponda, Mteja wa Benki ya Exim, Abdelsamad Hussein, Afisa Mauzo wa Benki ya Exim Temeke, Rashid Bundara, Mteja wa Benki ya Exim, Saamu Omary, Mteja wa Benki ya Exim, Shukran Ezekiel.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...