THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

LIGI YA WANAWAKE KUTIMUA VUMBI NOVEMBA MOSI

Na Emmanuel Massaka,Globu ya Jamii

SHIRIKISHO la soka nchini TFF limesema kuwa ligi kuu ya Wanawake inatarajia kuanza Novemba mosi mwaka huu katika viwanja mbalimbali nchini.

Akizungumza na Waandishi wa Habari jijini Dar es Salaam leo Ofisa habari wa TFF,Alfred Lucas, amesema kuwa licha ya kukamilika kwa taratibu zote bado kuna tatizo la fedha kutokana kukosa kwa mdhamini wa ligi hiyo.

Lucas amesema kuwa timu zote zipo tayari licha yakuwepo kwa malalmiko kadha na rufaa za usajili kwa wachezaji kwa baadhi ya timu kuzilalamikia timu zingine kuchukua wachezaji wao.

Alizitaja timu ambazo zitashiriki katika ligi kuwa kutakuwa na makundi mawili ambapo kundi A zipo Viiva Queen ya Mtwara ,Mburahati Queen ya Dar es Salaam,Fair Play ya Tanga,Ever Green Dar es Salaam,Mlandizi Queen ya Pwani na JKT Queen ya Dar es Salaam.

Kundi B Marsh Academy ya Mwanza,Baobab Queen Dodom,Majengo Women Singida,Sisters Fc Kigoma,Kagera Queens na Panama Fc.
Ofisa habari wa TFF,Alfred Lucas, akizungumza na waandishi wa habari kuhusu Ligi ya wanawake itakayoanza kutimua vumbi Novemba Mosi kwaka huu ,jijini Dar es salaam.