THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

TANZIA: DADA WA MDAU FATMA SALUM AFARIKI DUNIA MSUMBIJI

Mpendwa wetu Fatuma  Salum (pichani, enzi za uhai wake) akiwa huko Mozambiki katika kutafuta maisha, ametutoka Duniani akiwa katika maandalizi ya kurudi nyumbani kwao kuiona familia yake na Mzazi wake na ndugu zake waishio Kinondoni maeneo ya Mkwajuni  Jijini Dar es Salaam.
Siku mbili nyuma Marehemu Fatma aliugua ugonjwa wa kuishiwa nguvu mkono na mguu upande mmoja na kukimbizwa Hospitali ambako alipata bahati ya kuongea na mama yake Mzazi na kumweleza hali yake. 
Baada ya hapo tulipata taarifa ya kuwa amefariki akiwa katika maandalizi ambapo Ijumaa hii iliyopita alitarajia  aanze safari, na Ijumaa hiyo hiyo mchana akaaga Dunia.

Hadi sasa wafanya biashara wenzake kwa kushirikiana na familia ya mpendwa wetu mwili utalala Boda na asubuhi safari itaanza.
Familia ya mpendwa wetu inatoa asante kwa wote walioshiriki kufanikisha michango yao na kujinyima ili kufanikisha safari ya mpendwa kurudishwa nyumbani na wote wanao endelea kutoa misaada ya hali na mali. Shukrani za kipekee ziwafikie wafanya biasha wenzake pamoja na Madaktari wote na ndugu na jamaa kwa kufanikisha taratibu za maandalizi ya safari yake ya mwisho
Inna lillahi wa inna ilayhi raji'un 
إِنَّا لِلّهِ وَإِنَّـا إِلَيْهِ رَاجِعون


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...