THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

RC MAKONDA ENDELEA NA ZIARA YAKE YA SIKU 10 ya DAR MPYA

Mkuu wa mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda amewataka wakazi wa Mkoa huo ambao taka zimezagaa eneo la mitaa yao na hazijafuatwa kubebwa wazipeleke nje ya ofisi ya Serikali ya Mtaa na Mwenyekiti atafanya utaratibu wa kuzisafirisha.
" Katika mkoa wangu wa Dar es Salaam sitaki nisikie mazingira yenu machafu kila Mtaa nahitaji uwe  msafi. Safisha mazingira yenu  mlipie taka ushuru kila mwezi na taka zikitekelezwa bila kuzolewa na Wakandarasi pelekeni ofisi ya Mwenyekiti wenu." alisema Makonda. 
Alisema ifike wakati watu wabadilike ili  kutunza mazingira yetu  kila mmoja   kufanya usafi ni wajibu wake.
"Nahitaji mji wa Dar es saalam ubadilike nataka kuona usafi  tuepuke mazingira machafu lengo likiwa ni kupambana na mgonjwa ya milipuko,"alisema.
Katika ziara yake Makonda  pia alitembelea eneo la Kawe ambapo alitembela nyumba zilizojengwa katika maeneo hatarishi ambapo alitoa agizo kwa TANESCO na DAWASCO kuondoa miundombinu iliyopo katika eneo hilo ili wananchi waondoke katika eneo hilo.
Makonda alisema eneo hilo sio salama kwa makazi ya watu hivyo amewataka wakazi wa eneo hilo kuondoka.
 Mkuu wa Mkoa  wa Dar es Salaam Mhe. Paul Makonda akisalimiana na Mwenyekiti wa Kikundi cha wa Mama wanaohudumia mzunguko wa Kigogo Elizabeth Matarimo  jijini Dar es Salaam.
 Mkuu wa Mkoa  wa Dar es Salaam Mhe. Paul Makonda  akipokea pipa la kuwekea takataka kutoka kwa  Msemaji wa Kiwanda cha Nondo MM Steel,Abuu Mlawa leo jijini Dar es Salaam.
 Mkuu wa Mkoa  wa Dar es Salaam Mhe. Paul Makonda akizungumza na wananchi wa Kigogo na kusikiliza kero zao leo jijini Dar es Salaaam.
 Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Mhe. Paul Makonda, alitembelea eneo la Kawe ambapo alitembela nyumba zilzojengwa katika maeneo hatarishi na kutoa agizo kwa TANESCO na DAWASCO kutoa miundombinu iliyopo katika eneo hilo leo jijini Dar es Salaam. 


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...