THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

TEA NA CRDB YAKABIDHI VITANDA NA MAGODORO SHULE YA SEKONDARY PANGANI

Kaimu Mkurugenzi wa Halmashauri ya Mji wa Kibaha Bi. Rosemary Msasi akongea wakati wa hafla ya kukabidhi Vitanda vya double deka 24 na Magodoro 48  kwa ajili ya bweni la wanawake kwenye shule ya sekondari Pangani  ambapo alisema kuwa ujenzi wa miundombinu hiyo kwa kiasi kikubwa utasaidia kuinua kiwango cha elimu kwa mtoto kike na kuwawezesha kufanya vizuri katika mitihani yao.
Meneja Elimu, Habari na Mawasiliano wa Mamlaka ya Elimu Tanzania Bi. Sylvia Lupembe akiongea wakati wa hafla ya kukabidhi Vitanda vya double deka 24 na Magodoro 48  kwa ajili ya bweni la wanawake kwenye shule ya sekondari Pangani na kuwataka wanafunzi watakaotumia bweni hilo kuvitunza vifaa hivyo ili viweze kudumu ili kuwawezesha wengine kulitumia.
 Meneja wa CRDB tawi la Kibaha Bi. Rosemary Nchimbi akisoma taafifa fupi wakati wa hafla ya kukabidhi Vitanda vya double deka 24 na Magodoro 48  kwa ajili ya bweni la wanawake kwenye shule ya sekondari Pangani ambapo alisema kuwa lengo la kutoa msaada wa vifaa hivyo ni kwa ajili ya kusaidia kutatua changamoto zilizokuwa zikiwakabili watoto wakike katika shule hiyo ikiwamo kusafiri umbali mrefu kuja shuleni.
Kaimu Katibu Tawala Wilaya ya Kibaha Bw. Anathory Mhango akiongea wakati wa hafla ya kukabidhi Vitanda vya double deka 24 na Magodoro 48  kwa ajili ya bweni la wanawake kwenye shule ya sekondari Pangani ambapo alisema kuwa  anaamini lengo la mradi huo lenye dhumuni ya kumuendeleza mtoto wa kike litasaidia kuondo chagamoto zilizokuwa zikiwakabili watoto wa kike kwa muda mrefu.
Meneja Elimu, Habari na Mawasiliano wa Mamlaka ya Elimu Tanzania Bi. Sylvia Lupembe na Meneja wa CRDB tawi la Kibaha Bi. Rosemary Nchimbi  wakiwa katika picha ya pamoja na wanafunzi,walimu na viongozi wa mkoa wa Pwani wakati wa hafla ya kukabidhi Vitanda vya double deka 24 na Magodoro 48  kwa ajili ya bweni la wanawake kwenye shule ya sekondari Pangani iliyopo Wilayani Kibaha mkoani Pwani.

(PICHA NA KITENGO CHA HABARI, ELIMU NA MAWASILIANO MAMLAKA YA ELIMU TANZANIA)

KUSOMA ZAIDI BOFYA HAPA


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...