THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

There was an error in this gadget

YANGA YAONGOZA MAPATO TIKETI ZA ELECTRONIKI

Na Humphrey Shao, Globu ya Jamii

KLABU ya soka ya Dar es Salaam Young Africa (Yanga) imeongoza kwa kuingiza fedha nyingi kwa kupitia mapato ya mlangoni tangu kuanza kutumika kwa mfumo wa tiketi za kielectronic.

Hayo yamesemwa leo na Meneja Masoko wa Selcom nchini, Juma Mgori alipokuwa katika mahojiano maalum na Globu ya jamii jijini Dar es Salaam.

Mgori amesema kuwa licha ya kuwepo kwa changamoto ya uelewa wa kutumia kadi hizo kwa mashabiki mpaka sasa Yanga ndio klabu inayoongoza kuingiza fedha nyingi ikifuatiwa na klabu ya Simba.

“mfumo huu umeweza kuzinufaisha sana timu hizi kwa namna moja au nyingine kwani zimeweza kuingiza fedha moja kwa moja kwenye akaunti zao bila ya kuwepo na utata wowote huku timu kama Toto Afrika ya Mwanza ikiwa imenufaika maradufu kwa kupata kiasi cha shilingi milioni tisa katika mechi moja tofauti na mechi za nyuma kabla ya mfumo wa electroniki ulivyoanza kutumika” amesema Mgori.

Mgori ameongeza kuwa ni muda sasa wa shirikisho la soko nchini TFF na Vilabu vya soka nchini kuanza kutoa elimu ya kutosha juu ya matumizi ya kadi hizo hili waweze kujiongezea kipato katika michezo mbalimbali itakayochezwa nchini.

Amesema wapo viongozi wakubwa tu wa vilabu vya soka hapa nchini ambao wamewapigia simu kwa jinsi gani walivyoweza kunufaika na mpango huu wa tiketi za electroniki.


Toa Maoni Yako Kwa Uhuru

Ila tafadhali sana angalia usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...