THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

manzese


barabara ya morogoro kama ionekanavyo leo toka juu ya daraja la manzese, dar


Kuna Maoni 4 mpaka sasa.

  1. John Mwaipopo Anasema:

    Michuzi uminikumbusha enzi zangu nanunua mitumba hapo. Vipi mitumba bado ipo, na ni mizuri kama ya zamani? Najua siku hizi hata Bongo watu wameacha ama kupunguza kununua mitumba. Maendeleo hayo.

  2. Michuzi Anasema:

    mitumba gikajapo, ghiri ku urafiki, ubungo...nya mwaipopo.

  3. mark msaki Anasema:

    external servive!!!!! hivi ile redio bado ipo? je ilikuwa ni exteranal kweli au kwa maanya kusikilizwa na mabalozi? je bado kuna idha ya taifa na ya biashara?

  4. Michuzi Anasema:

    mie nasikiliza klaaaaaaaaudz efeeeeemmmmmm....