THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

zawadi kwenda washington dc



zawadi kwa kaka hamza akiwa dc


Kuna Maoni 3 mpaka sasa.

  1. BELINDA Anasema:

    BWANA MICHUZI....SIJUI KAMA UTANIKUMBUKA...NATUMAINI HAUJAMBO NA UNFANYA VITU VYAKO KAMA KAWAIDA.......
    NINAITWA BELINDA....NINAOMBA DOTI MMOJA YA KHANGA HII TAFADHALI.. UKIMPA KAKA HAMZA NAMIE ATANIPA.....SIKUWA NA NJIA NYINGINE YA KUKUTUMIA UJUMBE HUU...

  2. Michuzi Anasema:

    helloo belinda!

    ntakusahau vipi habibi. u wapi? tumia issamichuzi@gmail.com utanipata, pamoja na jibu...

  3. mark msaki Anasema:

    da kama zali vile !