THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

miss temeke 2006


mshindi wa miss temeke 2006 jokate mwegelo (19) akionesha donge lake la 1.2m/- alipokabidhiwa jana usiku kwenye hafla ya zawadi hoteli ya coutryard


Kuna Maoni 2 mpaka sasa.

  1. rhxoqsa Anasema:

    Huku kupeana zawadi baadae mbele ya macho machache ndio kunakotia wasiwasi wazazi, hizi hela angepewa palepale au wakamwingizia bank basi mambo yaishe, haya mambo ya pembeni pembeni ndio yana sababisha maneno kwa wanyange (ma miss) wetu baadae, utasikia Idd Janguo sijui Kinje alikuwepo lazima atampitia, Rhxoqsa kamsalimia basi majungu mtindo mmoja

  2. mzozaji Anasema:

    Michuzi naomba uwashauri hai jamaa wa zawadi, wanaweza wakawaua awa wasichana na mabo ya kuwakabidhi cash hadharani namna hii. Hii ni hatari kwani tuna majambazi kila kona siku hizi acha vibaka.. Ninaona kila dalili huyu dada atafanya vizuri Miss Tanzania 1,2,3 lazima atachukua mojawapo.