THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

Mdau Petro Itozya Magoti ahudhuria mafunzo ya uongozi nchini ujerumani, azungumza na billionea Knoop

Na mwandishi wetu, Berlin
Nilipata kusoma habari moja kutoka katika moja ya Vitabu vya Mwalimu Nyerere kuwa, Kijana anayetumia pesa na Chakula cha Kijiji,akitumwa ughaibuni kutafuta kilicho chema,kisha akapotelea huko asirejeshe chochote Nyumbani kwao,huyo atakua amefanya Uhaini.Tunataka Vijana wanaokwenda Ughaibuni na kuleta Chakula Nyumbani.
Nimelazimika kuyakumbuka maneno haya baada ya kuona na kuskia habari za Petro Itozya Magoti (pichani) Kijana wa Kitanzania aliyeko Ulaya(hususani ktk Nchi ya Ujerumani) akihudhuria Mafunzo ya Uongozi na Mahusiano ya Siasa za Kimataifa.

Petro Magoti amepata fursa ya kipekee ya kuwa Mwakilishi wa Tanzania ktk Mafunzo hayo yanayohusisha Nchi 27 DUNIANI na ktk Bara la Afrika  wametoka Vijana 14 pekee na kati ya hao Tanzania wamechaguliwa Vijana 2, kwa bahati mbaya kijana mmoja hakuweza kuhudhuria kutokana na Majukumu aliyo nayo kwa sasa. Mafunzo hayo ni ya siku 60,tangu Augst 4, hadi Octoba 4 mwaka huu.
Msingi mkubwa wa Mafunzo hayo ni kuwaandaa Vijana katika Misingi ya Uongozi,pamoja na kujadili namna ya kutumia Fursa zilizopo ktk Nchi husika ili kuwawezesha zaidi kujiendeleza ktk Mahusiano ya Kitaifa na Kimataifa,kuwa na uwezo mahsusi wa kuzitumia Fursa zilizopo kwa Maendeleo ya Nchi zao.
Imepangwa mafunzo hayo yafanyike ktk Majiji Makubwa manne Nchini Ujerumani ambayo ni Berlin City, Humburge, Hannover na Munster, kisha Uholanzi ktk Majuma mawili ya Mwisho.
Hii ni Fursa ya kipekee kabisa kwa Vijana wa Afrika na hasahasa Tanzania kwani kupitia nafasi hiyo,licha ya kujifunza zaidi, Tanzania tutakua Mwakilishi wa kuitangaza Nchi yetu katika maswala ya Uchumi,Siasa na maswala ya Kijamii.
Kupitia Utangamano huo(Intergration) Tanzania inajipambanua zaidi katika Fursa zake za Kibiashara na Kitalii. Hivyo ni Matarajio yetu kuwa baada ya ukamilifu wa Mafunzo hayo kutafuatiwa faida kubwa zaidi za kiuchumi ktk Nchi yetu kutokana na uwekezaji. Kusoma zaidi BOFYA HAPA



Mdau Petro Magoti akimkabidhi Bendera Profesa  Reinhold Hemker ambaye ni Mbunge mstaafu wa Bunge la Ujerumani  wa Chama cha SPD kama  ishara ya Kushirikiana na CCM mahusiano ya Kimataifa
 Mdau Petro Magoti Akiagana na Professor Karl Heiz Knoop ambaye ni mmiliki mashuhuri wa viwanda sehemummbalimbali Duniani baada ya Kufungua Mafunzo ya Uongozi. Kushoto ni  Meya wa Mji wa  Bugermeister Bw. David Osthotlhoff 



 Mdau Petro Magoti Akiwa na Mama Hemker Castin (kushoto) na mke wa Professor Knoop Muda Mfupi ya Kumaliza Kuongelea TANZANIA kwa Umuhimu wao kuja Kujenga Viwanda vya Vifaa vya Kilimo.
Mdau Petro Magoti akiwa na Wazee waasisi  wa Chama cha SPD waliopigana Vita vya pili  vya dunia dunia dhidi ya Urusi.