THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

WAZIRI AITAKA MSETO KUMUOMBA RADHI

Naibu Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano ambaye ni Mbunge wa Namtumbo Mhandisi Edwin Ngonyani anawatarifu wakazi wa Namtumbo na watanzania kwa ujumla kuwa habari iliyochapishwa kwenye gazeti la Mseto si ya kweli na ina lengo la kumchafua katika utendaji wake wa kazi.

Akizungumza jijini Dar es Salaam, Mhandisi Ngonyani amesikitishwa na taarifa hiyo iliyochapishwa kwenye gazeti la Mseto la tarehe 4 Agosti 2016 ikiwa kwenye ukurasa wa kwanza yenye kichwa cha habari kilichoandikwa "WAZIRI AMCHAFUA JPM".

Habari hiyo ikiwa na nukuu "Waziri wa Serikali ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli kudaiwa kupokea fedha za kufanyia kampeni za ubunge kutoka kwa wawekezaji wa nje kwa kuwahidi kuwa mitaji yao nchini itakuwa salama".

Aidha Mhandisi Ngonyani amesisitiza umuhimu wa waandishi wa habari kuandika habari zenye taarifa kamili na kweli ili kuepuka upotoshwaji. Habari hiyo ilikuwa imedai kuwa Mbunge huyo ambaye ni Naibu Waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano amepokea kiasi cha dolla elfu 65 kwa Bw. James Sinclair ili zimsaidie kupata nafasi ya ubunge.

Imeongeza kuwa alipewa kiasi cha dolla elfu 25 kutoka kwa Dr. Alphonce Koigi Machari ambaye ni Mkurugenzi wa Kampuni ya Trans Century ili apate nafasi hiyo hiyo ya ubunge.

Mhandisi Ngonyani amelitaka gazeti hilo kukanusha taarifa hiyo kwa haraka iwezekanavyo.