THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

Mkuu wa wilaya Nachingwea Mhe. Rukia Muwango ashukuru waliochangia maafa ya tetemeko Kagera

Mkuu wa wilaya Nachingwea Mhe. Rukia Muwango anawashukuru wale wote walioitikia wito na waliojitoa kwa hali na Mali kuchangia mkono wa pole kwa wenzetu wa Kagera waliopata maafa ya Tetemeko la ardhi, hata ambao hawakuweza kutoa chochote.
"Tunashukuru kwa maombi yao kwa kuwa tunajua walikuwa na nia njema, Tunatambua mchango wa kila mmoja kwa namna yapekee kabisa. 
"Kiasi kilichopatikana taslimu ni shilingi 5,576,000/-. Na nguo kiasi. Tutatoa taarifa ya mwisho siku ya Jumatano. Bado tunaendelea kupokea michango hadi tarehe 27, mwezi huu  saa 5 usiku. Tunashukuru kwa ushirikiano. 
"Ni imani yetu kuwa TUTAENDELEA NA MOYO HUU HASA KWA WITO WA KUCHANGIA MAENDELEO YETU WANA NACHINGWEA. Asanteni sana", alisema DC Muwango.