THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

SERENGETI BOYS WAANZA KUJIFUA, CONGO KUINGIA KESHO MCHANA.

Na Zainab Nyamka, 
Globu ya Jamii.

TIMU ya Taifa ya Vijana chini ya umri wa miaka 17 Serengeti Boys imeanza mazoezi kujiandaa na mchezo wao dhidi ya Congo Brazaville unaotarajiwa kupigwa Jumapili ya Septemba 18 kwenye dimba la Uwanja wa Taifa.
Mchezo huo wa mwisho kwa Serengeti Boys utakuwa wa umuhimu mkubwa sana kwani watahitaji ushindi wa hali yoyote ile ili kuweza kufuzu kuingia kwenye kombe la Mataifa Afrika kwa Vijana 2017 yatakayofanyika Nchini  Madagascar.
Kikosi  hicho kiliweka kambi ya takribani wiki moja katika visiwa vya Shelisheli iliweza kucheza mchezo mmoja wa Kirafiki na timu ya Dynamo na kufanikiwa kutoka na ushindi.
Akizungumza na Michuzi Blog, Ofisa habari wa Shirikisho la Mpira wa Miguu Nchini TFF, Alfred Lucas amesema kuwa kikosi cha Serengeti Boys kimejizatiti kuweza kuhakikisha wanapata ushindi ili kuweka mazingira ya kwenda fainali za mataifa ya Afrika kwa vijana.
Lucas amesema, wana imani na kikosi hicgo na zaidi wameshacheza michezo kadhaa na hawajapoteza hata mechi moja kwahiyo Kocha Mkuu wa yimu hiyo Bakari Shime ameendelea kuwapa mbinu mbalimbali ili kuweza kutoka na ushindi kwenye mchezo huo.
Kwa upande wa msafara wa timu ya Congo Brazavlle , Lucas amesema utakuja na watu 40 ambapo unatarajiwa kuingia kesho saa 7:45 mchana huku waamuzi wakitarajiwa kuingia Ijumaa, na kikosi cha Congo Brazaville kitafanya mazoezi kesho ijumaa kwenye Uwanja wa Karume na siku ya Jumamosi Uwanja wa Taifa.
Mchezo huo utachezwa majira ya saa 10 jioni na watanzania wameombwa kujitokeza kwa wingi kuja kuisapoti timu yao ili iweze kufanya vizuri na kuiwakilisha nchi kwenye mashindano ya Vijana.