THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

RAIS DKT JOHN POMBE MAGUFULI AONGOZA MAELFU KUAGA MWILI WA MEYA WA ZAMANI WA DAR ES SALAAM DKT. DIDAS MASABURI

 VIONGOZI MBALIMBALI WAMEJITOKEZA KUAGA MWILI WA DKT DIDAS MASABURI,VIWANJA VYA KARIMJEE JIJINI DAR LEO .
SANDUKU LENYE  MWILI WA MAREHEMU DKT DIDAS MASABURI LIKIWASILI VIWANJA VYA KARIMJEE,JIJINI DAR ES SALAAM ASUBUHI HII KWA AJILI YA KUTOLEWA HESHIMA ZA MWISHO,AMBAPO RAIS DKT JOHN POMBE MAGUFULI ALIWAONGOZA WANANCHI WALIOFIKA KUSHIRIKI KUAGA MWILI WA DKT DIDAS MASABURI.
 Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli akiongea machache kwenye hafla ya kuaga mwili wa Meya wa Dar es salaam wa zamani Dkt. Didas Masaburi katika viwanja vya Karimjee jijini Dar es salaam leo Oktoba 17, 2016.
 Sehemu ya wafiwa kwenye hafla ya kuaga mwili wa Meya wa Dar es salaam wa zamani Dkt. Didas Masaburi katika viwanja vya Karimjee jijini Dar es salaam leo Oktoba 17, 2016
 Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli na mkewe wakitoa heshima zao za mwisho na kuaga mwili wa Meya wa Dar es salaam wa zamani Dkt. Didas Masaburi katika viwanja vya Karimjee jijini Dar es salaam leo Oktoba 17, 2016
 Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt John Pombe Magufuli na mkewe wakiwapa pole wafiwa baada ya kuaga mwili wa Meya wa Dar es salaam wa zamani Dkt. Didas Masaburi katika viwanja vya Karimjee jijini Dar es salaam leo Oktoba 17, 2016.
 Rais Mstaafu Dkt Jakaya Mrisho Kikwete na mkewe Mama Salma Kikwete wakitoa heshima zao za mwisho na kuaga mwili wa Meya wa Dar es salaam wa zamani Dkt. Didas Masaburi katika viwanja vya Karimjee jijini Dar es salaam leo Oktoba 17, 2016..

PICHA ZAIDI BOFYA HAPA


Kuna Maoni 8 mpaka sasa.

  1. Meya wa zamani wa Dar es salaam ni Dr. Didas MASABURI Na sio Didas MAGUFULI Kama mlivyoandika kwenye picha zenu. Rekebisha hiyo tafadhali

  2. Tafadhali rekebisheni makosa hayo, Meya wa zamani ni Dr. Didas MASABURI na sio DR. Didas MAGUFULI kama mlivyoandika nyinyi.

  3. Sara Fihavango Anasema:

    mwandishi pse ni dkt. Didas Masaburi na si dkt Didas Magufuli

  4. Anonymous Anasema:

    JPM safi saana.

  5. Anonymous Anasema:

    I don't think if it was necessary to show adults crying

  6. Anonymous Anasema:

    Mimi sijaelewa hii ya kutoa heshima kwa kufungua sanduku. This is normally done in a Funeral Home for families and close friends. Bongoland seems to be for everybody, heshima gani hiyo kuangalia maiti?

    How it started I still can't remember, it is just not our culture and no one's culture to view a dead body in public.

  7. Anonymous Anasema:

    Only family members and their friends should do the viewing and in private and not in public. Bongo hii tumetoa wapi?

    I find it very disgusting. Unaangalia kuona kama kweli amekufa - there is no paying respects in that.

  8. Anonymous Anasema:

    baadhi ya watu wenye kuitafsiri dini za wengine utasikia oohh dini fulani imeruhusu mke zaidi ya mmoja ni vibaya...Dini iliruhusu kwa maana yake, kuepukana na vitu kama hivi vya kuwa na wake ambao hawajaolewa kidini...Japo iliruhusu lakini kuna vigezo fulani lazima ukidhi.

    Sasa ile ilokataza mbona unakuta mtu anawake zaidi ya mmoja?
    utakuta mtu kaoa lakini nje anamahawara au hawara na mtoto kamzalisha na kiunyumba kamuweka wanavunja amri ya kukataza kuzini...

    Bora tuu dini zote zingeruhusu..ili watu wasizini wafunge ndoa ya kidini ila wawekewe vigezo maalumu hadi mtu kufunga ndoa hiyo..