Leo ukiwa unatimiza miaka 10 tangu ututoke machoni mwetu, tunanaendelea kusema tunakupenda zaidi tukikumbuka na kuitafakari historia ya maisha yako ambayo kwa hakika Mungu alituzawadia kwa upendo. Bwana alitoa na kutwaa tena jina lake libarikiwe! 

Kutakuwa na Misa ya Kumuombea Marehemu Mama yetu mpendwa, Siku ya Jumapili Novemba 27, katika Kanisa la St Martha, Mikocheni B Jijini Dar es salaam, Kuanzia Saa tatu asubuhi. Karibuni sana tumuombee Mama yetu.

Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...