THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

WATANGAZAJI WA MICHEZO WATAKIWA KUZINGATIA MAADILI

 Mkurugenzi wa Idara ya Maendeleo ya Michezo, Yusuph Omari akizungumza wakati wa ufunguzi wa mafunzo na Warsha ya Wanahabari za michezo  juu ya maadili ya utangazaji kwenye radio na Televisheni na kuzingatia taaluma.
 Mkurugenzi mtendaji wa makampuni ya Superdoll, Jamal Baiser akizungumza wakati wa mafunzo hayo kwa watangazaji wa waandishi wa habari za michezo
 Mwalimu Alex Kashasha akitoa mada juu ya kuwaleta wasikilizaji na watazamaji kuwa sehemu ya watu waliopo uwanjani pasipo kusababisha mfarakano wa moyo na kulaumu marefa na wachezaji kutokana na aina ya utangazaji tulionao sasa
 Baadhi ya washiriki wa Semina hiyo wakifatilia kwa makini  masomo yalikuwa yakitolewa katika mafunzo hayo

BOFYA HAPA KWA PICHA ZAIDI


Hoja moja imeshachangiwa mpaka sasa.

  1. Martin Mhina Anasema:

    NAWAPONGEZA WAANDAAJI WA SEMINA HIYO. KWA UPANDE WA MAONI YANGU-SEMINA KAMA HIZO ZISITOLEWE DAR ESSALAAM PEKE YAKE, ZITOLEWE NA MIKOANI VITUO NI VINGI NA CHANGAMOTO NI NYINGI. KWA MFANO KATIKA KITUO KIMOJA CHA RADIO WALIKUWEPO WATANGAZAJI WAWILI WA KIPINDI CHA MICHEZO CHA AJABU WAO WENYEWE WAKAAMUA KUJITANGAZA KUWA MMJOA NI MPENZI WA SIMBA NA MWINGINE YANGA. CHA AJABU WANAJIKUTA WAKIJIPONDA WAO WENJEWE BAADA YA KUFANYA KAZI. KWA MFANO HUU NASHAURI WASITUSAHAU MIKOANI KWANI WAPO WATANGAZAJI WENGI WANAHITAJI MSAADA WA KUKUMBUSHWA WAJIBU WAO.