THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.


Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

KUMBUKUMBU

Tarehe 02/05/2002 Mama, Bibi Agnes Nyamwiza Ruhuza ulitutoka na kupata mapumziko ya milele.
Leo ni miaka 15, lakini ni kama jana tu!
Bado tunaishi nawe moyoni na mawazoni. Malezi, Upendo uliotupatia, hakika ulikuwa Mama bora na daima tutakuwa nawe.
Kwa maisha uliyoyaishi Duniani, tuna imani kubwa upo pahala pema peponi na watakatifu wote.

Unakumbukwa na wote.
Uendelee kupumzika kwa Amani.

2 Timotheo ( Timothy) 4:7-8


Kuna Maoni 6 mpaka sasa.

  1. Nitakukumbuka Bibi yangu mpendwa Agnes,sina mengi ya kusema ila kumuomba Mwenyezi Mungu aendelee kuilaza roho yako mahala pema peponi.Amen

  2. Vicky Gbenny Anasema:

    It's been 15 years since you left us, but the love you provided us will always be with us. You were a beautiful mother and an inspiring Grandmother. We live in your memory and you will always be here with us. Continue to rest my angel Bibi, we love you. Vicky

  3. Bado tunakumbuka upendo na kipawa Mwenyezi Mungu alichokujalia kutuunganisha ndugu..Sikh zote nyumba yako ilijaa wageni na hukuchoka kisaidia wasiojiweza..Mungu azidi kukupa pumziko jema

  4. Vanessa Ruhuza Anasema:

    I miss you Bibi, i still have your smile in my memory and it will forever stay in my heart. Mungu akupumzishe kwa amani Bibi ❤❤❤

  5. Sam Ruhuza Anasema:

    Uzuri wako ni kuanzia muonekano hadi moyoni. Tunakumis sana hasa upendo wako uliotuachia na kusisitiza sana 'tupendane'.
    Tunaishi nawe wakati wote.
    Endelea kupumzika kwa amani. Amen.

  6. Sam Ruhuza Anasema:

    Brother Issa Michuzi shukrani sana kwa kumkumbuka Mama, ni upendo wako mkubwa. Ubarikiwe sana.