THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

BEN POL AFURAHISHWA NA UJIO WA MSANII WA MUZIKI WA KIASILI SAIDA KAROLI



Msanii Ben Pol akizungumzia ujio mpya wa msanii wa muziki wa kiasili Saida Karoli katika Tamasha la Rise and Fall ya Saida Karoli iliyofanyika jana usiku kwenye fukwe za EScape One.

Na Zainab Nyamka, Globu ya Jamii.

MSANII wa muziki wa kizazi kipya Benard Paul 'Ben Pol' amesema amefurahishwa sana na kurejea kwa mwanamuziki wa mziki wa asili Saida Karoli kwani bado ana uwezo mkubwa wa kuimba.

Ben Pol amesema hayo wakati wa tamasha maalumu lililoandaliwa kwa ajili ya kurejea kwa mwanamuziki huyo aliyetamba zamani na nyimbo zenye asili ya kihaya ikiwa ni miaka 15 toka aanze muziki.

Tamasha la Rise and Fall ya Saida Karoli iliyofanyika jana usiku kwenye fukwe za EScape One na lilikutanisha wasanii mbalimbali na viongozi waliojitokeza kumuunga mkono mwanamama huyo ambaye alipotea kimuziki kwa kipindi kirefu.

Amesema kuwa, Saida bado ana uwezo mkubwa sana wa kimuziki na hilo amelithibisha pale alipotoa wimbo wake mpya na watanzania kuukabali kwa asilimia zote na ameendelea kuonyesha uwezo wake katika kuimba.

"Namkubali sana Saida kwani ni mwanamuziki mzuri na ameonyesha uwezo mkubwa katika tasnia ya muziki na amerejea kwa nguvu kubwa sana na nyimbo yake imekubalika,"amesmea Ben Pol.


Saida ametoa wimbo wake mpya ujulikanao kama Urugambo ulio katika mahadhi ya kihaya na umeonekana kushika kasi sana.

Mbali na hilo, Ben Pol aliambatana na msanii wa vichekesho anayejulikana kama Ebitokea ambapo kwa sasa wanahisiwa kuwa na mahusiano ya kimapenzi.

Kwa upande wa Ebitoke alisema kuwa anafurahi sana kuwa na Ben Pol na anafarijika sana kwani 
Msanii Ben Pol akiwa katika picha ya pamoja na msanii wa vichekesho Ebitoke katika Tamasha la Rise and Fall ya Saida Karoli iliyofanyika jana usiku kwenye fukwe za EScape One.


Msanii wa Vichekesho Ebitoke akizungumzia mahusiano yake na Ben Pol.