THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

DC KIBAHA ASUMPTA MSHAMA KUWANYANG'ANYA ARDHI WAMILIKI WASIOZIENDELEZA ILI KUDHIBITI VICHAKA VYA UHALIFU



MKUU wa Wilaya  ya  Kibaha Mhe. Asumpta Mshama  (pichani)  ametoa onyo  kali kwa  wamiliki wote wa ardhi ambao wanazimiliki kwa muda mrefu bila kuziendeleza hali inayopelekea kuzalisha mapori yanayoficha vitendo vya  kihalifu Kibaha Mkoani Pwani.
Bi Mshama amesema hayo leo akiwa katika  mkutano wa hadhara uliofanyika maeneo ya Visiga , Kibaha Mkoani Pwani ambapo aliweza kupokea changamoto mbalimbali kutoka kwa wananchi wa eneo hilo  ikiwa ni pamoja na tishio la kuzungukwa na mapori yenye wanyama wakali pamoja na kuwa  maeneo ya yanayofanyika vitendo viovu.


"Wamiliki wote wenye maeneo makubwa  ya  ardhi  ambazo haziendelezwi serikali itawapokonya ifikapo Septemba Mosi mwaka huu" amesema Mhe. Mshama.

Akiwa kwenye muendelezo wa ziara yake Wilaya ya Kibaha  alisema  wamiliki wenye maeneo makubwa wamekuwa wakizalisha  mapori ambayo yamekuwa  vichaka vya kufanyia vitendo viovu ndani ya Mkoa wa Pwani huku akitolea mifano ya mapori yaliyopo Wilaya ya Kibiti.
Ameongeza kwa kusema kuwa yuko tayari kwenda Mahakamani kwa kuwang'anya ardhi wamiliki wasioendelwza maeneo hayo huku akisema kuwa hati zimeandikwa mwisho wa kuendeleza eneo ni miaka mitatu huku akiongeza kwa kusema kuwa  baada ya kuzichukua ardhi hizo fomu zitatolewa kwa wananchi ili wazijaze nankugaiwa maeneo.