THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

Gadget

This content isn't available over encrypted connections yet.

WANAFUNZI WAJITOKEZA KWA WINGI KATIKA MAONESHO YA ELIMU YA JUU VIWANJA VYA MNAZI MMOJA

Wanafunzi na watu mbalimbali wakiwa katika banda la Chuo Kikuu Dar es salaam wakifuatilia namna ya kudahili kozi mbalimbali za Chuo hicho kwenye maonesho ya elimu ya Juu yanayofanyika katika Viwanja vya Mnazi Mmoja.
Wanafunzi na watu mbalimbali wakiwa katika Global Education Likn wakifuatilia namna ya kudahili nje ya nchi katika vyou  mbalimbal kwenye ikiwa ni maonesho ya elimu ya Juu yanayofanyika katika Viwanja vya Mnazi Mmoja.
Wanafunzi na watu mbalimbali wakiwa katika banda la Chuo cha Ardhi wakifuatilia namna ya kudahili  kozi mbalimbali za Chuo hicho kwenye maonesho ya elimu ya Juu yanayofanyika katika Viwanja vya Mnazi Mmoja.
Wanafunzi na watu mbalimbali wakiwa katika banda la Dar es salaam Institute of Technology wakipata maelezo mbalimbali ya namna ya wanafunzi wa chuo hicho wanavyotengeneza vifaa kazi mbalimbali pamoja kutoa nafasi kwa wanafunzi kudahili  kozi mbalimbali za Chuo hicho kwenye maonesho ya elimu ya Juu yanayofanyika katika Viwanja vya Mnazi Mmoja.
Wanafunzi na watu mbalimbali wakiwa katika banda la Chuo cha Mzumbe wakifuatilia namna ya kudahili  kozi mbalimbali za Chuo hicho kwenye maonesho ya elimu ya Juu yanayofanyika katika Viwanja vya Mnazi Mmoja.
Wanafunzi na watu mbalimbali wakiwa katika banda la Chuo cha Uhasibu Arusha (IAA) wakipata maelezo ya  namna ya kudahili  kozi za Chuo hicho kwenye maonesho ya elimu ya Juu yanayofanyika katika Viwanja vya Mnazi Mmoja. Picha na Zaynab Nyamka wa Globu ya Jamii


Hoja moja imeshachangiwa mpaka sasa.

  1. Mbele Anasema:

    Ankal

    Mimi ni mwalimu, na nimevutiwa na taarifa hii. Shukrani.