THIS BLOG IS PROUDLY SPONSORED BY VODACOM, TANZANIA'S LEADING CELLULAR NETWORK. | CRDB BANK - THE BANK THAT LISTENS | NATIONAL BANK OF COMMERCE (NBC)- CONVENIENTLY EVERYWHERE | NATIONAL SOCIAL SECURITY FUND (NSSF) | PUBLIC SERVISE PENSIONS FUND (PSPF). ' Karibu katika hii Globu ya jamii. Una karibishwa kutoa maoni yako yoyote yatakayo jenga taifa letu. Nawasihi kila mmoja wetu ajiheshimu kwa kutumia lugha zisizochafua hali ya hewa. Yaliyomo humu hayahusiani kwa vyovyote vile na hariri za magazeti ya Daily News, HabariLeo na Sunday News. Maoni yanayotolewa na wasomaji si ya GLOBU YA JAMII, ni ya mtoa maoni isipokuwa pale itavyoelezwa vinginevyo. Akhsanteni sana na tuendeleze Libeneke.

AZAM FC WAJIGAMBA KUIFUNGA BIASHARA UNITED KATIKA MCHEZO WAO WA LEO

Na Agness Francis, Globu ya jamii

UONGOZI wa Kikosi cha Azam chini ya  Kocha Mkuu wake Hans Van der Pluijm umesema kwa mazoezi waliyofanya sasa vijana  wapo tayari kupambana dhidi ya Biashara United.

Mchezo huo unatarajiwa kufanyika  leo saa 10 jioni katika dimba la Karume mkoani Mara.

Hivyo Azam mchezo huo wa leo ni wa nne  kwao katika Ligi Kuu Tanzania Bara na wanashika nafasi ya pili wakiwa na alama saba.

Wakati timu ya  Biashara ni  mzunguko wa tano na wanashika nafasi ya 12 ikiwa na alama nne.

Ambapo JKT Tanzania  wakiwa vinara wa ligi hiyo ambayo imeshacheza michezo 4 mpaka sasa na wakiwa na alama 8.

Katika mchezo uliopita Azam FC ilionesha kulazimisha sare  ya kufungana 1-1 dhidi  Mwadui FC katika uwanja wa Kambarage huko mkoani Shinyanga.

Wakizungumzia mchezo wa leo dhidi ya Biashara ,Uongozi wa Kikosi cha Azam umesema wachezaji wao wako vizuri na  hakuna majeruhi.

Wameongeza wachezaji wao kila mmoja akiwa na morali ya kuondoka na alama tatu  ugenini.