Mkuu wa wilaya ya Arumeru, Jerry Cornel Muro amekabidhi mabwawa manne makubwa yenye uwezo wa kuhifadhi na kuvuna maji ya Mvua Milioni Thelathini na nane za maji ya mvua (38,000,000) kwa Viongozi wa kata ya OLDONYOSAMBU ambao wengi wao wanatoka katika maeneo ya Wafugaji kwa ajili ya matumizi yao na mifugo katika kijiji cha LEMANDA.

Dc Muro amekabidhi Mabwaya hayo , mara baada ya kuyapokea kutoka kwa wadau wa maendeleo Shirika la OIKOS la nchini Italia kwa ufadhili wa Umoja wa Mataifa ( EU ) Pamoja na ushirikiano wa nguvu za ofisi ya mkuu wa wilaya ya Arumeru pamoja na wananchi wa Halmashauri ya Arusha Dc.

Awali Mabwawa hayo yalikuwa na uwezo wa kukusanya ma kuhifadhi maji lita milioni sita tu na sasa yamekarabatiwa na kutengenezwa kuweza kumudu kuhifadhi maji lita million 38, pamoja na ujenzi wa Mapalio ya kisasa ya kunyweshea maji mifugo inayotoka katika maeneo mbalimbali mkoani Arusha.









Michuzi Blog

Tanzanian blog operating since 2005, covering International news and Local News, including Politics, Fashion, Social Scenes, Interviews, Movies, Events, personalities and anything positive happening worldwide. Written in Swahili and English targeting both Swahili and English readers.

Toa Maoni Yako:

0 comments so far,add yours

Tafadhali sana unapotoa maoni usichafue hali ya hewa wala usijeruhi hisia za mtu/watu. Kuwa mstaarabu...